Kuna haja ya kulaumiana?

Kuna haja ya kulaumiana?

Kongosho

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2011
Posts
35,987
Reaction score
24,234
Samson alikutana na Delila chuoni, akampenda na kumweleza, lakini Delila akawa hajatoa maamuzi yeyote.

Wakati huo huo, Delila akakutana na Ibra, wakaelewana na wakaendelea na mapenzi yao.

Delila akamweleza Samson kuwa keshampata mwingine kwa hiyo aendelee na maisha yake.

Kila mtu akaendelea na maisha yake, lakini Samson kila mara akikutana na Delila humlaumu sana kwa nini alimkataa. Na anaonesha chuki kubwa kwa Ibra kuwa ndio sababu ya yeye kumkosa Delila.

Samson keshaoa na ana watoto kadhaa, lakini kila mara lawama haziishi kwa Delila.

Sasa, kuna haja ya Sam na Delila kuendelea kulaumiana bado? Wakati imepita miaka zaidi ya kumi na tano?

Wakati kila mtu ana familia yake na maisha yake?
Samson sana mke halali wa ndoa, nini tatizo?
 
Hii makitu umenisema mimi nalaumiwa mpaka leo.............but mimi sioni haja ya kulaumiwa kabisa kwa hiyo
 
Samsoni ana kichwa kigumu!
Samsoni hampendi Delila kama ange mpenda wala asinge oa angeendelea kumpigania!

Samsoni alimtamani sana Delila na nia yake nikumjua tu!
 
SAMSONI Zube Kweli...
Wenzako Huwa Wanakaza Mpaka Kieleweke!!
 
Samson ameoa lkn chaguo lake ni Delila, roho inamuuma kwani pamoja na kumove on physically lkn emotionally au moyonically hajafanikiwa kumove on.

Umesema kulaumiana, Delila naye anamlaumu Samson?
 
inawezekana, miyo ya watu imejaa hila.

Sababu haieleweki kabisa.

Samsoni ana kichwa kigumu!
Samsoni hampendi Delila kama ange mpenda wala asinge oa angeendelea kumpigania!

Samsoni alimtamani sana Delila na nia yake nikumjua tu!
 
Kongosho Kongosho! vipi mama nani tena analeta maulaumu ilhali watu washachukua hatimilikki miaka 800 imepita!tatizo inawezekana delilah aliweka mapromise mengi kuwa samson haina shida nywele ntazinyoa mimi,tatizo kabla hajazinyoa wafilisti hao!wakamchukua delilah loh!maskini samson matokeo yake anaishia kuvunja kuta za nyumba anayolala sasa!doh!
 
Last edited by a moderator:
Hii makitu umenisema mimi nalaumiwa mpaka leo.............but mimi sioni haja ya kulaumiwa kabisa kwa hiyo

Dena Amsi, kwetu Ntwara tunasema kwanini kumnyima mtu kitu unacho? teh teh teh!Unajua lawama inakuja pengine sababu alichonacho ni second option! Bila kujua inaweza kuwa the best option!
 
lara 1 alishasema, mazombi hawakosekani.

Na ni kawaida kuchagua ahueni kati ya mazombi waliopo.

Dena Amsi, kwetu Ntwara tunasema kwanini kumnyima mtu kitu unacho? teh teh teh!Unajua lawama inakuja pengine sababu alichonacho ni second option! Bila kujua inaweza kuwa the best option!
 
Last edited by a moderator:
Where there is really love, that matters alot...unajua kuna kupenda kweli kweli sometimes. lazima mtu alaumu ili kuupa faraja moyo wake ingawa kwangu naona haina msaada wowote.
 
lara 1 alishasema, mazombi hawakosekani.

Na ni kawaida kuchagua ahueni kati ya mazombi waliopo.

Imagine you are in the middle of that game...what a life! Mpaka mje kuchuana miguu mkiitana darling in 60's and 70's mbona cha moto mtakiona.
 
afu kuendelea kumlaumu mtu inazidi kumfanya ake mbali nawewe kabisa.

Maana wengine wana aleji na lawama.

Zinaleta nuksi bure ya moyoni.

Lakini si kuna msemo kwamba, ukimpenda mtu mwache aende akatafute furaha yake anapopataka??

Au huwa ni msemo wa kujifariji tu.

Where there is really love, that matters alot...unajua kuna kupenda kweli kweli sometimes. lazima mtu alaumu ili kuupa faraja moyo wake ingawa kwangu naona haina msaada wowote.
 
Loya una maakili sana. Huyu samsoni akipewa tu mara moja atashiba milele. Curiosity tu hamna lolote!
Dena Amsi, huyo muambie tu ningekukubali ningeshakuua. Kuna mmoja tukikutana ananiambiaga why nilimkataa, namcheka tu manake.alimuoa mdogo wangu wa shule akamtesaaa! Siku ya annivessary ya mwaka mmoja wa ndoa ndo walikuwa awarded divorce. Kumbe ni psychiatric case. Kuna some business tunakutanaga najishangalia kimoyomoyo kuwa mwehu anavaa shati jeupe na tai na anakata shule kama ana phd!
Samsoni ana kichwa kigumu!
Samsoni hampendi Delila kama ange mpenda wala asinge oa angeendelea kumpigania!

Samsoni alimtamani sana Delila na nia yake nikumjua tu!
 
Last edited by a moderator:
Kongosho moyo kuuma kwa kumkosa uliyekuwa unampenda kwa sisi binadamu ni sawa kabisa..na inauma pale mtu anapokataa kuzielewa hisia zako na kuamua kumove on na mwengine ambaye pengine unaona kama hakustahili...Ni kweli tunatakiwa tusahau but inategemea uliyenaye kama ataweza kuujaza moyo wako kama yule uliyemdhania..However, kwa miaka zaidi ya kumi na tano kuendelea kumwaga lawama ni kutoitendea haki nafsi yako na ya huyo mwenzio...Sometimes we have to let it go though it hurts!!
 
Last edited by a moderator:
Mamitto, kaa mbali kabisa na mtu ambae alikupendaga na hujamuonjesha hata ukucha! Mi nahisi anaweza kukubaka. Ulishawahi kuona mtu mnasalimiana anatetemeka kama ana homa? Anaweza hata kukupa drugs. Ni curiosity to ya how.does she taste? Haina tafauti na mtoto anaetambaa akakutana na ndala, anakimbizia mdomoni tu
afu kuendelea kumlaumu mtu inazidi kumfanya ake mbali nawewe kabisa.

Maana wengine wana aleji na lawama.

Zinaleta nuksi bure ya moyoni.

Lakini si kuna msemo kwamba, ukimpenda mtu mwache aende akatafute furaha yake anapopataka??

Au huwa ni msemo wa kujifariji tu.
 
afu kwa nini huwa wanataka kujua why ulimkataa??

Na hata ukimwambia sababu za kweli haelewi anabaki kutafuta sababu zitakazoufurahisha moyo wake.

Mfano unamwambia mtu 'nimekukataa sababu hujiamini, haiwezekani mwanamke ajiamini kuliko mwanamme'

utasikia anaanza, hamna ulinikataa sababu sikuwa na kitu, dah.

Wanamme baadhi yao wana maruhani ya kupunga.

Msalimie huyo mento fresh anayevaa shati jeupe na tai.

Loya una maakili sana. Huyu samsoni akipewa tu mara moja atashiba milele. Curiosity tu hamna lolote!
Dena Amsi, huyo muambie tu ningekukubali ningeshakuua. Kuna mmoja tukikutana ananiambiaga why nilimkataa, namcheka tu manake.alimuoa mdogo wangu wa shule akamtesaaa! Siku ya annivessary ya mwaka mmoja wa ndoa ndo walikuwa awarded divorce. Kumbe ni psychiatric case. Kuna some business tunakutanaga najishangalia kimoyomoyo kuwa mwehu anavaa shati jeupe na tai na anakata shule kama ana phd!
 
Last edited by a moderator:
Sidhani kama inaweza kufika huku...na mara nyingi unadhani basi hata huyo Sam anamuwaza Delila akiwa kwake??.......as you say it is just the matter of curiosity...yaani kuna zile unakuwa unajisemea tu moyoni...'lazima nimuonje'....but sidhani inaweza fikia level za kubakana...lol
Mamitto, kaa mbali kabisa na mtu ambae alikupendaga na hujamuonjesha hata ukucha! Mi nahisi anaweza kukubaka. Ulishawahi kuona mtu mnasalimiana anatetemeka kama ana homa? Anaweza hata kukupa drugs. Ni curiosity to ya how.does she taste? Haina tafauti na mtoto anaetambaa akakutana na ndala, anakimbizia mdomoni tu
 
SnowBall, hivi inakuaje unaoa mtu asiyeweza kujaza viatu vya furaha yako japo uweze kutembea tu?
 
Last edited by a moderator:
ni bora umuonjeshe asepe kuliko aanze tabia ya kuja kushinda getini kwako anakusubiri.

Maana kuna watu ni ving'ang'anizi kama kupe, kumtoa mahali hadi ukate kichwa.

Mamitto, kaa mbali kabisa na mtu ambae alikupendaga na hujamuonjesha hata ukucha! Mi nahisi anaweza kukubaka. Ulishawahi kuona mtu mnasalimiana anatetemeka kama ana homa? Anaweza hata kukupa drugs. Ni curiosity to ya how.does she taste? Haina tafauti na mtoto anaetambaa akakutana na ndala, anakimbizia mdomoni tu
 
afu kuendelea kumlaumu mtu inazidi kumfanya ake mbali nawewe kabisa.

Maana wengine wana aleji na lawama.

Zinaleta nuksi bure ya moyoni.

Lakini si kuna msemo kwamba, ukimpenda mtu mwache aende akatafute furaha yake anapopataka??

Au huwa ni msemo wa kujifariji tu.

Wengine hawajui kupenda kwa balance...hawatumii mizani kabisa ndio maana wanakuwa kama machizi.
 
Back
Top Bottom