Kuna Dhambi Gani Rais Kuwa Mwanamke?

Amavubi

JF-Expert Member
Dec 9, 2010
30,136
2,000
7_76c13.jpg
nimeshangazwa na bullet ya mwisho kwenye habari ya Joyce Banda
 

Dumelang

JF-Expert Member
Aug 11, 2011
2,990
2,000
Hii ni Afrika, mwanamke c kiongozi mpka zinapokuja theory za kizungu, otherwise, kwetu Afrika mwanamke ni mama wa nyumbani kiongozi wa watoto.
 

Simiyu Yetu

JF-Expert Member
Apr 29, 2013
18,939
2,000
Joyce alijichanya sana asingeweza kushinda kwanza alitaka kutuingiza vitani na watu malawi watu hawakupenda kabisa pia kafanya mambo mengi ya hovyo malawi asingeweza kushinda hata kidogo.
 

allydou

JF-Expert Member
Apr 16, 2009
1,581
2,000
Wamalawi ni Vichwa. Tangu lini mwanamke akaongoza wanaume.

Mwingine ametiwa ndani Malaysia.

Mwanamke ni starehe na pia shamba la mbegu .

Ndio dunia ilivyoumbwa.
 

Amavubi

JF-Expert Member
Dec 9, 2010
30,136
2,000
Hii ni Afrika, mwanamke c kiongozi mpka zinapokuja theory za kizungu, otherwise, kwetu Afrika mwanamke ni mama wa nyumbani kiongozi wa watoto.

Afrika imekua na historia nzuri ya marais wanawake kuliko hata hao wazungu, wapo viongozi wengi tu wanawake wakiwemo wabunge nk, Bunge la Rwanda linaongozwa na wanawake.........bado unaizungumzia Afrika ipi?
 

Amavubi

JF-Expert Member
Dec 9, 2010
30,136
2,000
Joyce alijichanya sana asingeweza kushinda kwanza alitaka kutuingiza vitani na watu malawi watu hawakupenda kabisa pia kafanya mambo mengi ya hovyo malawi asingeweza kushinda hata kidogo.

tulipopigana na Uganda walikua na Rais mwanamke? Marais wengi tu wameingiza nchi zao vitani bika kujali jinsi yao
 

Window7

JF-Expert Member
Sep 17, 2013
3,869
2,000
Wamalawi wameona silaha za Tz. Wanaogopa huyu mama ataichokoza tena Tz.
 

Nsame

JF-Expert Member
Mar 12, 2012
474
250
Hii ni Afrika, mwanamke c kiongozi mpka zinapokuja theory za kizungu, otherwise, kwetu Afrika mwanamke ni mama wa nyumbani kiongozi wa watoto.

huo ndio ukweli ambao wenye akili za kushikiliwa hawataki kuukubali wakiongozwa na joyce kilia
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom