Kuna dalili za game ya Yanga kutooneshwa kukwepa aibu

Mshuza2

JF-Expert Member
Joined
Dec 27, 2010
Messages
6,924
Points
2,000

Mshuza2

JF-Expert Member
Joined Dec 27, 2010
6,924 2,000
Sioni dalili za game ya Yanga kuoneshwa..yawezekana ikawa ni ombi lao ili kukwepa aibu ya kuona jinsi watakavyokua wakiadabishwa na pyramids.. Hata hivyo dunia kijiji link zipo na wale wa dstv kama kama kawa kama dawa..
FB_IMG_15727620286489682.jpg

Updates: Azam wameshindwa kwenda mbashara.
Nilichokua nahisi kimetimia..pamoja na matangazo Azam wameshindwa kuonesha.
 

Mgagaa na Upwa

JF-Expert Member
Joined
Sep 30, 2013
Messages
4,583
Points
2,000

Mgagaa na Upwa

JF-Expert Member
Joined Sep 30, 2013
4,583 2,000
Sioni dalili za game ya Yanga kuoneshwa..yawezekana ikawa ni ombi lao ili kukwepa aibu ya kuona jinsi watakavyokua wakiadabishwa na pyramids.. Hata hivyo dunia kijiji link zipo na wale wa dstv kama kama kawa kama dawa..
Yanga haiwezi kuiletea Tanzania aibu kama hii walioileta mikia
FB_IMG_1572200271549.jpeg
 

Payrol

JF-Expert Member
Joined
Feb 17, 2018
Messages
1,282
Points
2,000

Payrol

JF-Expert Member
Joined Feb 17, 2018
1,282 2,000
Yanga haiwezi kuiletea Tanzania aibu kama hii walioileta mikia View attachment 1252532
Simba haikuiletea aibu Taifa ule ndo ulikua uanaume, mana mwisho wa siku simba aliibuka shujaa hadi akawabeba Yanga kwenda kucheza CAF champion.
Hata Kwenye ngumi unakuta round za kwanza unapiga lakini mwenzio anakupiga round zinazofuata KO.
 

Forum statistics

Threads 1,380,091
Members 525,694
Posts 33,765,097
Top