Nilisikia kuwa huyo mzazi mwenza ni jamvi la wageni
Hata hivyo hainihusu
Nilisikia kuwa huyo mzazi mwenza ni jamvi la wageni
Hata hivyo hainihusu
Kweli kabisa hapa kusilimishwa kupo kashapewa kanzu mhh!
Na huyu kigori wa mipasho (ni zamu ya wanawake) nae amefanywa nini?Kweli kabisa hapa kusilimishwa kupo kashapewa kanzu mhh!
Halafu anavyofanana na Mike Tyson(huyu sugu)...ni lazima atafanya mambo ya hovyo kama yake.
Na huyu kigori wa mipasho (ni zamu ya wanawake) nae amefanywa nini?
![]()
KOMA kabisa kuita watu wengine KOKO. Ina maana wewe kama umechanganya wazazi, tukuite kwa mfano Mnyamwezi KOKO? Au Muha Koko. Twaweza hata kukuita Mkala Koko..............
Tuchunge sana hizi lugha kwa watu wa Rangi nyingine. INAUMA si kawaida, ukiwa kwenye nafasi yake 🙁
Teh teh teh!anataka kujiunga na dini ya Allah!
Mh! Waswahili bhana...Nilisikia kuwa huyo mzazi mwenza ni jamvi la wageni
Hata hivyo hainihusu
Mimi nasikiaga tu wanasema allah,lakini sina uhakika kama ni sawa na mungu wa kweli anayekataza watu kuchoma nyumba za ibada,na kufanya matendo ya kigaidi!dini ya allah? Who is allah? Huyu si Mungu bali ni kubwa la ma..j..n
Akutukanaye akuchagulii tusi!Mh! Waswahili bhana...
Lakini ataendelea kumwamini mungu wa kweli!naona sugu kauza sura tuu hapo!