kumsahau nashindwa


jimsquel

jimsquel

Member
Joined
Aug 1, 2012
Messages
6
Points
45
jimsquel

jimsquel

Member
Joined Aug 1, 2012
6 45
Mimi ni kijana wa miaka 23, na nimekua nampenzi wangu kwa muda wa miaka miwili hadi alipokuja kunitamkia 2achane ambapo iliniuma sana hata kuugua ingawa nilihisi angekuja kuniacha maana aliaanza kuonesha sign hizo,sasa hv yupo na mtu mwingine,nifanyeje?
 
Kennedy

Kennedy

JF-Expert Member
Joined
Dec 28, 2011
Messages
15,995
Points
2,000
Kennedy

Kennedy

JF-Expert Member
Joined Dec 28, 2011
15,995 2,000
Kubali matokeo nadhani kakwambia vizuri kuliko kama angeanza kuwa na wengine bila kukujulisha.
 
T

Tetra

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2012
Messages
1,520
Points
1,195
T

Tetra

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2012
1,520 1,195
Ni kawaida kupata maumivu makali unapokuwa wa kwanza kuachwa.
::
Mwache aende kama riziki ni yako atarudi tu,na kama sio yako hata ungelala juu ya mti hatarudi.
::
Usimtukane wala kujihukumu kupita kiasi,huo ndio wema unaoweza kuitendea nafsi yako.
::
Ni kweli ulimpenda jipongeze kwa kutimiza wajibu wako,ili baadae upate haki ya kulipwa kwa upendo.
=
Una majukumu mengine ya maisha unayopaswa kukamilisha na sio mapenzi tu.Jibidishe ktk hayo,,juhudi huvuta bahati.
 
MTAZAMO

MTAZAMO

JF-Expert Member
Joined
Feb 8, 2011
Messages
14,666
Points
2,000
MTAZAMO

MTAZAMO

JF-Expert Member
Joined Feb 8, 2011
14,666 2,000
wewe ni me au ke?
 
Tized

Tized

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2012
Messages
4,003
Points
2,000
Tized

Tized

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2012
4,003 2,000
Mwanaume kuchezea cha mbavu inauma mara mbili ya binti aliyeachwa, Chezeya weyee, Pole sana, just collect yourself n move on, thats life brother.
 
Asnam

Asnam

JF-Expert Member
Joined
Jan 18, 2012
Messages
4,260
Points
1,225
Asnam

Asnam

JF-Expert Member
Joined Jan 18, 2012
4,260 1,225
amekuchezea akakuacha mweh,afadhali alikupa taarifa mapema ingawa uliona sign mapema hukuzitilia maanani pole yako bado kijana mdogo sana familia,jamii inayokuzunguka na taifa linakutegemea jipe moyo usonge mbele mengine yataingia kwenye mstari muda ukitimia.
 
kbm

kbm

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2012
Messages
5,148
Points
1,500
kbm

kbm

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2012
5,148 1,500
Zishike Amri za Mungu, hautaumizwa na mtu yoyote yule.
 
BADILI TABIA

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2011
Messages
31,020
Points
2,000
BADILI TABIA

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined Jun 13, 2011
31,020 2,000
piga moyo konde, songa mbele
 
M

mzabzab

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2011
Messages
7,892
Points
2,000
M

mzabzab

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2011
7,892 2,000
mhm pole sana. it is prdcisely for these reasons y kidume unashauriwa uwe na demu zaidi ya mmoja....ukiona kibuti kinakuja unampiga chini mapema kabla hajakuwahi.... its all abt power kijana. anayebwaga ndio mwenye power so lesson yako ni kwamba kuwa na demu zaidi ya mmoja ili ifikapo muda unambwaga ukijua unaye mwengine.
as for now kubali game hili umefungwa na kubaliana na matokeo
 
snowhite

snowhite

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2012
Messages
15,798
Points
2,000
snowhite

snowhite

JF-Expert Member
Joined Aug 2, 2012
15,798 2,000
Mimi ni kijana wa miaka 23, na nimekua nampenzi wangu kwa muda wa miaka miwili hadi alipokuja kunitamkia 2achane ambapo iliniuma sana hata kuugua ingawa nilihisi angekuja kuniacha maana aliaanza kuonesha sign hizo,sasa hv yupo na mtu mwingine,nifanyeje?
pole!ndo watu wasiojua kupenda walivyo mwaya!
ulimpenda sana maskini!
skia!tatufa kitu cha kukukeep busy mdogo wangu!
anzisha self project!
lima bustani!tafuta gym mahali,KUWA MDAU MUHIMU JF!utasahau with time!
hakukustahili in the first plaze!
usimruhusu akuumize sasa ,leo hata milele!
UMEANGUKA,SIMAMA,FUTA VUMBI,TAZAMA MBELE.ISHI!
 
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
19,495
Points
1,250
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
19,495 1,250
Mimi ni kijana wa miaka 23, na nimekua nampenzi wangu kwa muda wa miaka miwili hadi alipokuja kunitamkia 2achane ambapo iliniuma sana hata kuugua ingawa nilihisi angekuja kuniacha maana aliaanza kuonesha sign hizo,sasa hv yupo na mtu mwingine,nifanyeje?
Ulikuja duniani peke yako utaondoka peke yako, life is very meaningful if you know yourself and you understand others. Haya mahusiano usiyape nafasi kama marazote ni ya kudumu milele, ni kama nguo ukiipenda nunua utaendelea kuivaa kwa kadri inavyodumu na unavyoitunza, ikichoka achana nayo na uisahau utanunua nyingine. Usiangalie tena nyuma, haitakusaidia, tazama mbele and start a new beggining bro!
 
zema21

zema21

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2012
Messages
619
Points
225
zema21

zema21

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2012
619 225
Mimi ni kijana wa miaka 23, na nimekua nampenzi wangu kwa muda wa miaka miwili hadi alipokuja kunitamkia 2achane ambapo iliniuma sana hata kuugua ingawa nilihisi angekuja kuniacha maana aliaanza kuonesha sign hizo,sasa hv yupo na mtu mwingine,nifanyeje?
miaka 23 bado una muda mwingi!! still you are young! wewe kuachwa ni kitu cha kawaida kabisa wala si kufariki! Kubali hiyo hali!!! amekuacha but hiyo ni nafasi ya wewe kumpata mwingine ambaye ni mzuri zaidi! kwa sasa wewe jaribu ku-relax, ji-keep busy na mambo mengine, usiwe na haraka ya kumpata mwingine wait, na uchukue muda mrefu kumsaka mwingine utampata tena mzuri zaidi ya huyo aliyekutenda, dunia hii watu wapo kibao. usihofie
 
Ansah Miles

Ansah Miles

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2011
Messages
395
Points
225
Ansah Miles

Ansah Miles

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2011
395 225
pole kwa yaliyotokea,ulimuamini ukijua una-safari naye ya maisha...lakini ndio hivyo umepigwa za pua,... kubali matokeo songa mbele cha msingi kama unasoma kaza buti.kama ni mjasiliamali kaza buti kama ni mkulima vl vl kaza buti,nenda jim na fanya mazoezi ya kutosha...na akikosea akirudi potezea kwani ata-kuua huyo...mara nyingi ukimrudia atakuacha tena .....watu wa hivyo hawajifunzi....pole
 

Forum statistics

Threads 1,295,171
Members 498,180
Posts 31,202,230
Top