Kama hakupigwa jamaa basi huyo mdada ndiye alipigwa pwaaah pwuuuuh😂Juzi mida ya night nilisikia sauti nyumba ya jirani
"wakisema watoke wanaume na we utatoka" mwanaume gani una wivu wa kike hivyo?"
Baada ya hapo nikasikia pwaaaaah' pwaaaah' nadhani ilikuwa ni kofi lililopigwa pande mbili kweusi na kweupe.
Na uache sasa kumdundaHilo nimeamini maana kila ninapomdunda siyo kwamba anabadilika ila ndipo anazidisha zaidi ukorofi 🤔🤔
Awe primitivesWanapenda wanaume wababe sio wanaume wanyonge
✍️
Vilio baada ya kofi ndio vilivyonipa jibu kuwa amepigwa naniKama hakupigwa jamaa basi huyo mdada ndiye alipigwa pwaaah pwuuuuh😂
Ni ishu ya spirit na Sio mwilini utauwa bure uende jela,Hilo nimeamini maana kila ninapomdunda siyo kwamba anabadilika ila ndipo anazidisha zaidi ukorofi 🤔🤔
NimekuelewaVilio baada ya kofi ndio vilivyonipa jibu kuwa amepigwa nani
Ndugu yake MWIJAKUNdio nani huyu?
Yeah yaan mwanaume wa zama za ujima kabla ya ugunduzi wa ChumaAwe primitives
Zamani ilikuwa ukimtwanga mangumi anakaa kimya, siku hizi ukimtwanga mangumi anawasiliana na wakili wake kufungua kesi, mwisho wa siku unaenda jela.Ndugu siyo kwamba unapiga kama unamtandika mwanaume mwenzio hapana walau mara moja moja akileta ujinga unapiga hata kofi hilo kofi unamzaba mkiwa wawili tu,hii kujikuta gentleman atakuja akuaibishe mbele za watu vinginevyo bado hujakutana nayo..
Zile ndefu za sabau ya kula mayai na kuku wa kisasa?? Hawana lolote wale...Ushawahi kukutana na mtiti wa wale wanawake wenye ndevu km wanaume?
✍️
Hapana sitoacha kabisa walau kibao kimoja tukiwa peke yetuNa uache sasa kumdunda
Hujakutana nao 😎Zile ndefu za sabau ya kula mayai na kuku wa kisasa?? Hawana lolote wale...
TrueZamani ilikuwa ukimtwanga mangumi anakaa kimya, siku hizi ukimtwanga mangumi anawasiliana na wakili wake kufungua kesi, mwisho wa siku unaenda jela.
Ni heri kuacha kupigana naye tu 😂