AXIOM APEX VERBOSE
JF-Expert Member
- Sep 12, 2022
- 13,147
- 22,502
Na usipompiga anakudharau huna nguvu za kiumeVipi wale wanaopenda kupigwa je tuwasaidiaje
✍️
Na usipompiga anakudharau huna nguvu za kiumeVipi wale wanaopenda kupigwa je tuwasaidiaje
Nyie ndio makengeMwanamke anapigwa kwa kipande cha Kanga na si vinginevyo.
Waleteni kwangu napiga mpk nang'oa menoVipi wale wanaopenda kupigwa je tuwasaidiaje
Pamoja na kuuziwa silaha lakini si kunakuwepo na mazungumzo ya amani, sasa iweje mpigane?Sometimes self defense inaruhusiwa ndio maana watu wanauziwa silaha kujilinda
✍️
wewe kwani unampiga mangumi, just slap moja tuu kwa tako atajua tofauti kati ya playful slapand an annoyed slap. ikileta ndezi zaidi kofi moja usoni akili ikae sawaMpige mabusu atakaa kwenye mstari, ukimpiga mangumi utaenda gerezani kimasihara
Hahahaa kumbe unachapa akiwa kaikalia hapo hakuna matata, hata manjagu hawawezi kuingilia hicho kichapo, just slap moja tuu kwa tako
Kwa hiyo unadhani ukiwapiga utakomesha ubabe wao?Pana wanawake ni wababe usiombe
Unatia nakoz au sio ?Nyie ndio makenge
Hao wapo wengi tu ila mwanaume asiye na maarifa hufikishwa pabaya na hao wanawake wenye 'ndevu'Ushawahi kukutana na mtiti wa wale wanawake wenye ndevu km wanaume?
✍️
Na huu msemo ndio unaofanya wengi wanachezea vitasa"wakisema watoke wanaume na we utatoka" mwanaume gani una wivu wa kike hivyo?"
Umesema ?bila kupigwa hata dole atakutia
Ndio nani huyu?una undugu na BUSHOKE?
Wana mapembeHao wapo wengi tu ila mwanaume aliye na maarifa hufikishwa pabaya na hao wanawake wenye 'ndevu'
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Juzi mida ya night nilisikia sauti nyumba ya jirani
"wakisema watoke wanaume na we utatoka" mwanaume gani una wivu wa kike hivyo?"
Baada ya hapo nikasikia pwaaaaah' pwaaaah' nadhani ilikuwa ni kofi lililopigwa pande mbili kweusi na kweupe.
Wanapenda wanaume wababe sio wanaume wanyongeUjakutana na wanawake wababe Kama wa Kenya au wakurya wewe