Kumla mkeo makinikia/tigo Ni Ushoga

Kumla mkeo makinikia/tigo Ni Ushoga

jjs2017

JF-Expert Member
Joined
May 25, 2019
Posts
2,027
Reaction score
4,316
Mwanaume yeyote anae mla mkeo makinikia/tigo Ni shoga ijulikane kwanzia Leo.. nimemaliza
 
Inajulikana siku nyingi na ndio maana halisi ya shoga. Yaani shoga ni mtu anayeingiliwa au anayemuingilia mwingine kinyume na maumbile.
 
Inajulikana siku nyingi na ndio maana halisi ya shoga. Yaani shoga ni mtu anayeingiliwa au anayemuingilia mwingine kinyume na maumbile.
Hii lugha ya kinyume na maumbile bakita Wangeibadilisha tu
 
Back
Top Bottom