Kumekucha Stanbic Bank

Kumekucha Stanbic Bank

Muheshimiwa Raisi anakujaje tena hapa, mmeshindwa kumfungulia mashtaka Mkapa alotaifisha viwanda, Migodi na akauza hadi numba za NHC, acheni double standards, Patachimbika! wadhani Kikwete hana watu ee

Umegawiwa sh ngapi?
 
Mmmhhh tutayaskia mengi yanakuj.uozo kila pahala cjui nchi inakwend wap

Tunapenda kudhani kwamba hii ni nchi, hii siyo nchi ya kawaida. ni banana Republic. Ikiwa siyo hivyo hata siku mojha usingeweza kuwa na viongozi wa aina hii. hata Rais asingekuwa huyu tuliyenaye.
 
Iptl imeanza enz zile MKATOLIKI MKAPA NI RAIS WA NCHI HII,

TUANZIE NA YEYE KWANZA,

MAANA HUU UOZO WAKE UMEANZIA KWAKE,

MSIWE HARAKA KUSAHAU KIAS HICHO,

MIGODI YA BUZWAGI,UBINAFSISHAJI WA NBC NA WIZI HOLELA WA NYUMBA ZA UMMA UMEANZIA KWA MKAPA,

WOOTE WANA CASE YA KUJIBU,USICHAGUE CHAGUE

Hee, picha kubwe umetuwekea kumbe kichwani hakuna kitu.. Hujui kuwa IPTL ililetwa na Kikwete akiwa Waziri wa Nishati na Ikaingia mkataba na Serikali akiwa Waziri wa Fedha na sasa imekwiba mabilioni akiwa Rais... Pegeni makelele lakini ukweli utabaki palepale.. Mkwele lazima ashatakiwe kwa matendo yake.. Huwezi ukapeleka utetezi mahakaman wakusema mbona fulani aliiba.. Tumemkamata yeye, na bunge limetoa taarifa kipindi chake.. ya nyuma hayatuhusu..
 
Stanbic washatoa statement kuwa taratibu zote za kufungua account zilifuatwa sasa sijui wa kumwamini ni nani hapa.
 
Tusimuite mtu mwizi kabla mtu hajatiwa hatiani kisheria, tunaweza tumia majina yetu ya kiswahili tuliounda,hapa kuna kazi hawa wasomi tunaweza wawajibisha kisiasa lakini sio kwa kuwaita wezi kwasababu umekuta pesa katika akaunti zao.Hamushangai kwanini waliikataa katiba ya warioba kwasababu wanajua itawabana lakini waliopendekeza na tulionayo ina kasoro nyingi.
 
Iptl imeanza enz zile MKATOLIKI MKAPA NI RAIS WA NCHI HII,

TUANZIE NA YEYE KWANZA,

MAANA HUU UOZO WAKE UMEANZIA KWAKE,

MSIWE HARAKA KUSAHAU KIAS HICHO,

MIGODI YA BUZWAGI,UBINAFSISHAJI WA NBC NA WIZI HOLELA WA NYUMBA ZA UMMA UMEANZIA KWA MKAPA,

WOOTE WANA CASE YA KUJIBU,USICHAGUE CHAGUE

Umezaliwa lini ww?

Kasome history vizuri...hiki kibuyu kimeletwa na ruksa, mkapa akakiweka pembeni ya nyumba, kikwete akakiachia nyumba yote kitawale.
 
Iptl imeanza enz zile MKATOLIKI MKAPA NI RAIS WA NCHI HII,

TUANZIE NA YEYE KWANZA,

MAANA HUU UOZO WAKE UMEANZIA KWAKE,

MSIWE HARAKA KUSAHAU KIAS HICHO,

MIGODI YA BUZWAGI,UBINAFSISHAJI WA NBC NA WIZI HOLELA WA NYUMBA ZA UMMA UMEANZIA KWA MKAPA,

WOOTE WANA CASE YA KUJIBU,USICHAGUE CHAGUE

Tatizo lako ndugu yangu unadhani UDINI utatusaidia kuondoa WIZI na UJANGILI.

Tuache Udini tutafute njia ya kuwaadhibu hawa
.Hata huyu Muislamu mwenzako naye ana skendo jw, tumhukumu kwa dini yake?
 
vyovyote vile,

mimi binafsi naamini kanisa katoliki linashiriki kwa kias kikubwa sana kututia umaskin ndan ya taifa hili,

wasomi inaozalisha ndio hawa hawa kina chenge wanaoishia kuliibia taifa hili,

mabenk wanayoanzisha ndiyo haya haya kama mkombozi yanayoishia KUFANYA MONEY LAUNDERING KISHA WANAISHIA KUZITAKASA NA KUFANYIA HARAMBEE ZA KILA AINA,

DISGRACE TO THIS NATION

Acha UDINI Usitupeleke Kenya au Afrika ya Kati.Bank yenye shida hapa ni Stanbik na wala si Mkombozi.

Mkombozi waliguata kanuni za kibenk ndiyo maana walitimia TISS kufanya transactions zake, kinachoumiza ni kwanini baada ya kuona transactions zake ni za kutilia mashaka hawakitoa taarifa.

Tatizo la pili ni taarifa zingepelekwa kwa nani? Sababu wote wameshabariki wizi.
 
Tanzania. ...katiba hapa ndo mhinu la sivyo tutaendelea kunyanyasika bila wezi kuchukukiwa hatua
Kwa style hii basi kuna mengi nyuma ya pazia.

Kweli katiba itasaidia kuzuia wizi wa namna hii , lkn kwa namna BMK lilivyokua sijui kama tutapata katiba tunayoitaka mkuu.
 
Tatizo lako ndugu yangu unadhani UDINI utatusaidia kuondoa WIZI na UJANGILI.

Tuache Udini tutafute njia ya kuwaadhibu hawa
.Hata huyu Muislamu mwenzako naye ana skendo jw, tumhukumu kwa dini yake?

muislam mwenzangu kikwete kashirikiana na kanisa katoliki kupitia mkombozi bank kuiba fedha za umma,

PATAMU HAPO..!!

WEZI NDAN YA TAIFA HILI WANAFAHAMIKA,

SAFARI HII TUTAKULA SAHANI MOJA NA MAFISADI WOOTE.
 
acha udini usitupeleke kenya au afrika ya kati.bank yenye shida hapa ni stanbik na wala si mkombozi.

Mkombozi waliguata kanuni za kibenk ndiyo maana walitimia tiss kufanya transactions zake, kinachoumiza ni kwanini baada ya kuona transactions zake ni za kutilia mashaka hawakitoa taarifa.

Tatizo la pili ni taarifa zingepelekwa kwa nani? Sababu wote wameshabariki wizi.

mkombozi bank ni bank ya wizi,

full stop,

wana case ya kujibu kama walivyo nayo stanbic bank,

bring back our money.
 
Tunapenda kudhani kwamba hii ni nchi, hii siyo nchi ya kawaida. ni banana Republic. Ikiwa siyo hivyo hata siku mojha usingeweza kuwa na viongozi wa aina hii. hata Rais asingekuwa huyu tuliyenaye.

Aliyekuwa rais wa Somalia kabla ya mapinduzi ya mwaka 1990. Bwana S. Balee aliwahi kuwaambia wasomali kuwa yeye si rais wa nchi kama watu wengi walivyokuwa wanadhani bali alikuwa ni mkuu wa hospitali ya vichaa iitwayo Somalia.

Hata viongozi wetu leo hii hawawezi kuwa mbali na Sayyed Balee baada ya kujiridhisha kwamba watz wengi wao hawatambui wajibu wao dhidi ya viongozi,nafasi yao ktk Taifa,wajibu wao ktk Taifa na haki zao za msingi kama raia wa Taifa hili.
 
Stanbic washatoa statement kuwa taratibu zote za kufungua account zilifuatwa sasa sijui wa kumwamini ni nani hapa.

Sidhani kama ufunguaji wa akaunti ndilo lilikuwa tatizo bali ni kiasi kilichochotwa kwa mkupuo mmoja tena fedha taslim.
 
muislam mwenzangu kikwete kashirikiana na kanisa katoliki kupitia mkombozi bank kuiba fedha za umma,

PATAMU HAPO..!!

WEZI NDAN YA TAIFA HILI WANAFAHAMIKA,

SAFARI HII TUTAKULA SAHANI MOJA NA MAFISADI WOOTE.

Kaka yangu,tuache tunaoheshimu michango yako tuendelee kuiheshimu.Imani siyo inayoiba bali binadamu ndiye anayeiba.Na huyu kwa taarifa yako IMANI wala woga wa MUNGU hana.!!!!
 
mkombozi bank ni bank ya wizi,

full stop,

wana case ya kujibu kama walivyo nayo stanbic bank,

bring back our money.

Siwatetei wezi ila napishana nawe kuweka dini ndiyo kigezo,kamawalivyozoea kuweka KABILA fulani linatabia ya wizi,lakini leo tumeyaona MAKABILA mengine kabisa ndiyo yaliyohusika.

Tusiweke DINI ndiyo kigezo cha WIZI wa mali za UMMA.

Katika watu waliompinga MKAPA mimi ni mmojawapo,pamoja na kwamba ni MKATOLIKI mwenzangu,lakini niliweka nafasi yake kama RAIS wa nchina tabia yake ya kudhani wawekezaji ni bora zaidi kuliko wazawa na hata kuuza mali zetu kwa bei ya kutupa.

Kwani ulikuwa WIZI wa mchana kweupe.
 
Back
Top Bottom