Awali ya yote nitambulishe kwenu kuwa hii kitu nimeanza nikiwa form one mwaka 2000 nikawa nimejiingiza kuipiga seriously kwa miaka 10 mfululizo, baada ya pale rate ikapungua ingawa ilikua aipiti siku mbili bila kubanjuka.
Nguvu ya kuacha haikutoka hewani bali ilitokana na aibu niliyokumbana nayo pale niliposhindwa kufanya mapenzi na msichana ambaye ilikua tufanye, yaani errection was too weak to the extent nikitaka kuvaa condom inasinyaa ghafla bin vuu yaani nilijisikia aibu kubwa sana kwakweli na ilitokea mara nyingi sana, nilipojaribu kutafuta sababu nikagundua kuwa kujilipua ndo sababu kuu.
Niliamua kuacha mara moja ingawa si kitu rahisi nimeshindana na hisia na tamaa za kutaka kupiga hii kitu ila nimebaki kuwa mshindi, miezi mitano sasa mikono yangu haijageuka vagina na majuzi nilijaribu gem aisee kiukweli i was good performer, rai vijana wenzangu kama bado hujapatwa na madhara ya hii kitu basi lazima yakukute hivyo usisubiri yakukute ndo uache.
Rejea jopo la vijana linalolalamika kukosa nguvu za kiume kisa kujichua, ingawa kadri unavyoishinda nguvu ya kupiga punyeto unakuwa unavyutwa na nguvu nyingine ambayo ni UKIMWI, Gono na mimba zisizotarajiwa hivyo kabla ujaamua kuama nyumba lazima upate kwa kuamia, tafuta msichana then acha ingawa awali performance itakua ndogo ila itaimprove progressively.
POLENI VIONGOZI WA CHAPUTA NIMEAMUA KUJIUZURU UANACHAMA WANGU BILA KUSHINIKIZWA NA WALA SITORUDI TENA
Nguvu ya kuacha haikutoka hewani bali ilitokana na aibu niliyokumbana nayo pale niliposhindwa kufanya mapenzi na msichana ambaye ilikua tufanye, yaani errection was too weak to the extent nikitaka kuvaa condom inasinyaa ghafla bin vuu yaani nilijisikia aibu kubwa sana kwakweli na ilitokea mara nyingi sana, nilipojaribu kutafuta sababu nikagundua kuwa kujilipua ndo sababu kuu.
Niliamua kuacha mara moja ingawa si kitu rahisi nimeshindana na hisia na tamaa za kutaka kupiga hii kitu ila nimebaki kuwa mshindi, miezi mitano sasa mikono yangu haijageuka vagina na majuzi nilijaribu gem aisee kiukweli i was good performer, rai vijana wenzangu kama bado hujapatwa na madhara ya hii kitu basi lazima yakukute hivyo usisubiri yakukute ndo uache.
Rejea jopo la vijana linalolalamika kukosa nguvu za kiume kisa kujichua, ingawa kadri unavyoishinda nguvu ya kupiga punyeto unakuwa unavyutwa na nguvu nyingine ambayo ni UKIMWI, Gono na mimba zisizotarajiwa hivyo kabla ujaamua kuama nyumba lazima upate kwa kuamia, tafuta msichana then acha ingawa awali performance itakua ndogo ila itaimprove progressively.
POLENI VIONGOZI WA CHAPUTA NIMEAMUA KUJIUZURU UANACHAMA WANGU BILA KUSHINIKIZWA NA WALA SITORUDI TENA