Kumekucha, kwa taabu sana hatimaye nimeacha punyeto

Kumekucha, kwa taabu sana hatimaye nimeacha punyeto

KIJONGA

JF-Expert Member
Joined
Apr 4, 2014
Posts
456
Reaction score
374
Awali ya yote nitambulishe kwenu kuwa hii kitu nimeanza nikiwa form one mwaka 2000 nikawa nimejiingiza kuipiga seriously kwa miaka 10 mfululizo, baada ya pale rate ikapungua ingawa ilikua aipiti siku mbili bila kubanjuka.

Nguvu ya kuacha haikutoka hewani bali ilitokana na aibu niliyokumbana nayo pale niliposhindwa kufanya mapenzi na msichana ambaye ilikua tufanye, yaani errection was too weak to the extent nikitaka kuvaa condom inasinyaa ghafla bin vuu yaani nilijisikia aibu kubwa sana kwakweli na ilitokea mara nyingi sana, nilipojaribu kutafuta sababu nikagundua kuwa kujilipua ndo sababu kuu.

Niliamua kuacha mara moja ingawa si kitu rahisi nimeshindana na hisia na tamaa za kutaka kupiga hii kitu ila nimebaki kuwa mshindi, miezi mitano sasa mikono yangu haijageuka vagina na majuzi nilijaribu gem aisee kiukweli i was good performer, rai vijana wenzangu kama bado hujapatwa na madhara ya hii kitu basi lazima yakukute hivyo usisubiri yakukute ndo uache.

Rejea jopo la vijana linalolalamika kukosa nguvu za kiume kisa kujichua, ingawa kadri unavyoishinda nguvu ya kupiga punyeto unakuwa unavyutwa na nguvu nyingine ambayo ni UKIMWI, Gono na mimba zisizotarajiwa hivyo kabla ujaamua kuama nyumba lazima upate kwa kuamia, tafuta msichana then acha ingawa awali performance itakua ndogo ila itaimprove progressively.

POLENI VIONGOZI WA CHAPUTA NIMEAMUA KUJIUZURU UANACHAMA WANGU BILA KUSHINIKIZWA NA WALA SITORUDI TENA
 
Mimi kila nikisafiri mikoani nikalala guest house, yaan LAZIMA TUU NIJILIPUE UCKU...

Hata leo asubuh nimejilipua guest ndio nikaoga nikatoka (niko Mwanza kikazi)

Hisia zilinipanda halafu demu wangu nimemuacha Dar... Nimejikaza sana night lakin kufika asubuh kitu kimesimama balaa... Nikajikuta nimejilipua tuuu.... Kamoja.

Kila nikiapa leo mwanzo na mwisho, nashindwa.
Sasa nasema hivi, leo hii October 10 2016 ni mwanzo na mwisho kupiga master...

DEMU wangu nisamehe popote ulipo.

[HASHTAG]#Chief[/HASHTAG] Eng
 
Awali ya yote nitambulishe kwenu kuwa hii kitu nimeanza nikiwa form one mwaka 2000 nikawa nimejiingiza kuipiga seriously kwa miaka 10 mfululizo,baada ya pale rate ikapungua ingawa ilikua aipiti siku mbili bila kubanjuka,nguvu ya kuacha aikutoka hewani bali ilitokana na aibu niliyokumbana nayo pale niliposhindwa kufanya mapenz na msichana ambaye ilikua tufanye,yaani errection was too weak to the extent nikitaka kuvaa condom inasinyaa ghafla bin vuu yaani nilijisikia aibu kubwa sana kwakweli na ilitokea mara nyingi sana,nilipojaribu kutafuta sababu nikagundua kuwa kujilipua ndo sababu kuu,niliamua kuacha mara moja ingawa si kitu rahisi nimeshindana na hisia na tamaa za kutaka kupiga hii kitu ila nimebaki kuwa mshindi,miez mitano sasa mikono yangu aijageuka vagina na majuzi nilijarbu gem asee kiukweli i was good performer,rai vijana wenzangu kama baf
do hujapatwa na madhara ya hii kitu basi lazima yakukute hivyo usisubiri yakukute ndo uache,rejea jopo la vijana linalolalamika kukosa nguvu za kiume kisa kujichua,ingawa kadri unavyoishinda nguvu ya kupiga punyeto unakuwa unavyutwa na nguvu nyingine ambayo ni ukimwi,gono na mimba zisizotarajiwa hivyo kabla ujaamua kuama nyumba lazima upate kwa kuamia,tafuta demu then acha ingawa awali performance itakua ndogo ila itaimprove progressively,POLENI VIONGOZI WA CHAPUTA NIMEAMUA KUJIUZURU UANACHAMA WANGU BILA KUSHINIKIZWA NA WALA SITORUDI TENA KAMA LIPUMBA
Broo we umetumia njianngani mpka umweza kushinada majaribu ya puli,mm najaribu kuacha nashindw tena huwa siwez kabisa kujizuia pindi nnapoangalia porno na porno nazipenda sana nikizikosa mda mrefu huwa nazimixx xana nakujikut kama naumaw bc nikishaziangalia tuu bc la ma puli ihusike.tafdhar naomba unipe njia za kuziepuka hizi porno maana ndo chanzo kikuu yan nispoaangalia porno nawezakaa hata mwez ila ndo swezi kuzikosa kuzicheki na nispoangalia hata mzuka cina ila nikiangalia tuu kosa
 
Awali ya yote nitambulishe kwenu kuwa hii kitu nimeanza nikiwa form one mwaka 2000 nikawa nimejiingiza kuipiga seriously kwa miaka 10 mfululizo, baada ya pale rate ikapungua ingawa ilikua aipiti siku mbili bila kubanjuka.

Nguvu ya kuacha haikutoka hewani bali ilitokana na aibu niliyokumbana nayo pale niliposhindwa kufanya mapenzi na msichana ambaye ilikua tufanye, yaani errection was too weak to the extent nikitaka kuvaa condom inasinyaa ghafla bin vuu yaani nilijisikia aibu kubwa sana kwakweli na ilitokea mara nyingi sana, nilipojaribu kutafuta sababu nikagundua kuwa kujilipua ndo sababu kuu.

Niliamua kuacha mara moja ingawa si kitu rahisi nimeshindana na hisia na tamaa za kutaka kupiga hii kitu ila nimebaki kuwa mshindi, miezi mitano sasa mikono yangu haijageuka vagina na majuzi nilijaribu gem aisee kiukweli i was good performer, rai vijana wenzangu kama bado hujapatwa na madhara ya hii kitu basi lazima yakukute hivyo usisubiri yakukute ndo uache.

Rejea jopo la vijana linalolalamika kukosa nguvu za kiume kisa kujichua, ingawa kadri unavyoishinda nguvu ya kupiga punyeto unakuwa unavyutwa na nguvu nyingine ambayo ni UKIMWI, Gono na mimba zisizotarajiwa hivyo kabla ujaamua kuama nyumba lazima upate kwa kuamia, tafuta msichana then acha ingawa awali performance itakua ndogo ila itaimprove progressively.

POLENI VIONGOZI WA CHAPUTA NIMEAMUA KUJIUZURU UANACHAMA WANGU BILA KUSHINIKIZWA NA WALA SITORUDI TENA
Hongera sana ngoja namimi nianze kukiaga chama taraatiibu. ....hata mbuyu ulianza kama mchicha
 
Awali ya yote nitambulishe kwenu kuwa hii kitu nimeanza nikiwa form one mwaka 2000 nikawa nimejiingiza kuipiga seriously kwa miaka 10 mfululizo, baada ya pale rate ikapungua ingawa ilikua aipiti siku mbili bila kubanjuka.

Nguvu ya kuacha haikutoka hewani bali ilitokana na aibu niliyokumbana nayo pale niliposhindwa kufanya mapenzi na msichana ambaye ilikua tufanye, yaani errection was too weak to the extent nikitaka kuvaa condom inasinyaa ghafla bin vuu yaani nilijisikia aibu kubwa sana kwakweli na ilitokea mara nyingi sana, nilipojaribu kutafuta sababu nikagundua kuwa kujilipua ndo sababu kuu.

Niliamua kuacha mara moja ingawa si kitu rahisi nimeshindana na hisia na tamaa za kutaka kupiga hii kitu ila nimebaki kuwa mshindi, miezi mitano sasa mikono yangu haijageuka vagina na majuzi nilijaribu gem aisee kiukweli i was good performer, rai vijana wenzangu kama bado hujapatwa na madhara ya hii kitu basi lazima yakukute hivyo usisubiri yakukute ndo uache.

Rejea jopo la vijana linalolalamika kukosa nguvu za kiume kisa kujichua, ingawa kadri unavyoishinda nguvu ya kupiga punyeto unakuwa unavyutwa na nguvu nyingine ambayo ni UKIMWI, Gono na mimba zisizotarajiwa hivyo kabla ujaamua kuama nyumba lazima upate kwa kuamia, tafuta msichana then acha ingawa awali performance itakua ndogo ila itaimprove progressively.

POLENI VIONGOZI WA CHAPUTA NIMEAMUA KUJIUZURU UANACHAMA WANGU BILA KUSHINIKIZWA NA WALA SITORUDI TENA
Usije ukafanya mambo kama ya Lee Pumbhu.Msajili wa Chaputa asije kukurudisha ofisini.
 
Mimi kila nikisafiri mikoani nikalala guest house, yaan LAZIMA TUU NIJILIPUE UCKU...

Hata leo asubuh nimejilipua guest ndio nikaoga nikatoka (niko Mwanza kikazi)

Hisia zilinipanda halafu demu wangu nimemuacha Dar... Nimejikaza sana night lakin kufika asubuh kitu kimesimama balaa... Nikajikuta nimejilipua tuuu.... Kamoja.

Kila nikiapa leo mwanzo na mwisho, nashindwa.
Sasa nasema hivi, leo hii October 10 2016 ni mwanzo na mwisho kupiga master...

DEMU wangu nisamehe popote ulipo.

[HASHTAG]#Chief[/HASHTAG] Eng
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] kaka inahitaji ujasili wa hali ya juu.
 
Broo we umetumia njianngani mpka umweza kushinada majaribu ya puli,mm najaribu kuacha nashindw tena huwa siwez kabisa kujizuia pindi nnapoangalia porno na porno nazipenda sana nikizikosa mda mrefu huwa nazimixx xana nakujikut kama naumaw bc nikishaziangalia tuu bc la ma puli ihusike.tafdhar naomba unipe njia za kuziepuka hizi porno maana ndo chanzo kikuu yan nispoaangalia porno nawezakaa hata mwez ila ndo swezi kuzikosa kuzicheki na nispoangalia hata mzuka cina ila nikiangalia tuu kosa
Kama hujakutwa na madhara yake ni ngum sana kuacha ila mimi kwa sasa apana asee,kujirejesha tu kwny uzima wa kupiga show imetumika gharama kubwa sana,roho ya kuichukia punyeto imenikuta asee
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom