Kumbe wanawake wanapenda kudanganywa

umeona eeeh.. either way... wote wanafanya tabia isiyo faa..
Nimekuelewa what u mean aisee
Ni sawa tu na wanaume wasiopenda kutembea na MIJIWANAWAKE ambayo imeolewa na bado ina mitamaa
[emoji106] [emoji106] [emoji106]
 
Hata wewe ukiwa unatongoza mwanamke na akasema ameolewa basi stimu zote zinaisha...
 
Mume wa mtu anatia kichefuchefu sijui ni mimi tuu mwenye wivu,kuna wengine wanafikia kukwambia oooh unajua kule nyumbani kelele sasa najiuliza kelele siumezitaka? hawa viumbe hua waongo na maneno ya ajabu yani mwanamke kama hukushika akili yako unakwenda na maji...
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…