Kumbe wanaume ndio wapo hivi!?

jitahidi sasa kitandani c ndo muda upo nae.yaani kata mauno km pangaboi bovu.nyonya dushe sana dushe pitilizia mpk chembani.alaf uone sasa.asipobadilika ujue kalogwa.pia acha masengenyi
 
Tupeane maujanja ht pm plz ucwe mchoyo maan nae angekuwa mchoyo ucngepata
 
Kuwa karibu zaidi na mama mkwe wako. Kisha fanya mpango wa kumtafutia bwana huyo mama ili awe bize na yake kidogo.
 
Huyo mumeo ni ana matatizo kams dada zake wamelijua tatizo ye hajashtuka tu sio bure aseee!!!

Nampenda mama anguh ila kwenye mapenzi daah!! Atanisamehe tu.Tusipangiane
 
Kuwa karibu zaidi na mama mkwe wako. Kisha fanya mpango wa kumtafutia bwana huyo mama ili awe bize na yake kidogo.
Ngumu kumeza daaah!!![emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]
 
Piga chini huyo ukibembeleza sana utaja juta kama yeye kakosa msimamo basi wewe kuwa na msimamo kila kitu kinawakati wake ukizidisha kinakuwa na hasara kubwa
 
fuatilia kwa kina bibie...... wanaweza kuwa wamepitiliza.......hii dunia ina mambo....
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…