Kumbe wake za watu nao wanajiuza?


Bukwabi

Bukwabi

JF-Expert Member
Joined
Dec 30, 2013
Messages
3,281
Likes
571
Points
280
Bukwabi

Bukwabi

JF-Expert Member
Joined Dec 30, 2013
3,281 571 280
Weekend iliyopita nilitoka na jamaa yangu aliyenitembelea, tukaenda sehemu moja iko busy sana jina nalihifadhi. Kuna live band, club, vyakula na vinywaji almost kila variety.

Kina dada hujichanganya sana kwenye eneo hilo. Jamaa yangu huyo ni mpenzi wa mambo yetu yale, hivyo kadri alivyokuwa akipata moja baridi ndivyo ari ya kupata kimwana mmojawapo ilivyokuwa inaongezeka.

Baadaye aliamua kumwita mhudumu amwitie kimwana aliyekuwa amevutiwa naye.

Walikwenda pembeni kidogo kujadili, baadaye jamaa yangu huyo akarudi akaniambia amekubaliana kwenda kumgegeda huyo kimwana lakini akaomba kwa vile sio mwenyeji nimpeleke lodge.

Nikampa ufunguo ili watangulie kwenye gari, baadaye nilikwenda na kuwakuta wamo ndani ya gari tayari, nilimsalimia huyo kimwana, sauti yake ikawa sio ngeni masikioni mwangu. Nilipogeuka sikuamini macho yangu kuwa ni mke wa jirani yetu mtaani. Sikuwa na la kufanya zaidi ya kumwambia jamaa yangu aje aendeshe gari mwenyewe, Nikatoa udhuru. Jamaa yangu alinipa mrejesho kapewa mambo si kawaida.

Sasa ninachojiuliza ni kuwa kumbe hata wake za watu wanajiuza?
 
manuu

manuu

JF-Expert Member
Joined
Apr 23, 2009
Messages
4,072
Likes
9,738
Points
280
manuu

manuu

JF-Expert Member
Joined Apr 23, 2009
4,072 9,738 280
Tofauti ya huyo mke wa jamaa ni ameenda sokoni kabisa lakini wako wake zetu wengi tu walioko majumbani ukiwatongoza wanakubali ila cha kwanza utapigwa mzinga wa elfu 50 ya kusuka ili mkikutana awe smart..na hii pia ni kujiuza...
 
N

Ngwananzengo

JF-Expert Member
Joined
Jul 28, 2012
Messages
1,905
Likes
694
Points
280
N

Ngwananzengo

JF-Expert Member
Joined Jul 28, 2012
1,905 694 280
Bado haijaingia vizuri akilini. Hakika tuko ukingoni!

Ndio ikuingie vizuri. Kila mmoja kwenye maisha Kuna maisha aliyoyachagua au angependa kuwa nayo. Kwa wanawake tangu enzi za Bibi wa Bibi yake na mama wanawake walipenda pesa. Pesa za kupewa ni tamu sana kuliko za kuzifanyia kazi. Kwa maana hiyo mwanamke kutoa "maini" then akapewa hela kwake ni sawa na kuokota.

Wapo pia wanaume wanaowaruhusu wake zao kufanya hiyo biashara. Ulimwengu huu Kuna mengi yenye kustaajabisha kama sio kushangaza.
 
adden

adden

JF-Expert Member
Joined
Dec 27, 2015
Messages
4,640
Likes
6,069
Points
280
adden

adden

JF-Expert Member
Joined Dec 27, 2015
4,640 6,069 280
Mke asipomuogopa mungu au maradhi na ukamjua huyo kugongewa ni fasta
 
Bukwabi

Bukwabi

JF-Expert Member
Joined
Dec 30, 2013
Messages
3,281
Likes
571
Points
280
Bukwabi

Bukwabi

JF-Expert Member
Joined Dec 30, 2013
3,281 571 280
Ndio ikuingie vizuri. Kila mmoja kwenye maisha Kuna maisha aliyoyachagua au angependa kuwa nayo. Kwa wanawake tangu enzi za Bibi wa Bibi yake na mama wanawake walipenda pesa. Pesa za kupewa ni tamu sana kuliko za kuzifanyia kazi. Kwa maana hiyo mwanamke kutoa "maini" then akapewa hela kwake ni sawa na kuokota.

Wapo pia wanaume wanaowaruhusu wake zao kufanya hiyo biashara. Ulimwengu huu Kuna mengi yenye kustaajabisha kama sio kushangaza.
Pole pole mkuu, wakati mwingi haya mambo hufanywa kwa kificho. Sijui tufanye nini kujiokoa? Manake ukiona kwa mwenzio ujue yaelekea kuwa huo ndio mwelekeo wa jamii!
 
Bukwabi

Bukwabi

JF-Expert Member
Joined
Dec 30, 2013
Messages
3,281
Likes
571
Points
280
Bukwabi

Bukwabi

JF-Expert Member
Joined Dec 30, 2013
3,281 571 280
Tofauti ya huyo mke wa jamaa ni ameenda sokoni kabisa lakini wako wake zetu wengi tu walioko majumbani ukiwatongoza wanakubali ila cha kwanza utapigwa mzinga wa elfu 50 ya kusuka ili mkikutana awe smart..na hii pia ni kujiuza...
Kweli kabisa
 
Mr.Junior

Mr.Junior

JF-Expert Member
Joined
Sep 8, 2013
Messages
9,166
Likes
4,796
Points
280
Mr.Junior

Mr.Junior

JF-Expert Member
Joined Sep 8, 2013
9,166 4,796 280
Weekend iliyopita nilitoka na jamaa yangu aliyenitembelea, tukaenda sehemu moja iko busy sana jina nalihifadhi. Kuna live band, club, vyakula na vinywaji almost kila variety.

Kina dada hujichanganya sana kwenye eneo hilo. Jamaa yangu huyo ni mpenzi wa mambo yetu yale, hivyo kadri alivyokuwa akipata moja baridi ndivyo ari ya kupata kimwana mmojawapo ilivyokuwa inaongezeka.

Baadaye aliamua kumwita mhudumu amwitie kimwana aliyekuwa amevutiwa naye.

Walikwenda pembeni kidogo kujadili, baadaye jamaa yangu huyo akarudi akaniambia amekubaliana kwenda kumgegeda huyo kimwana lakini akaomba kwa vile sio mwenyeji nimpeleke lodge.

Nikampa ufunguo ili watangulie kwenye gari, baadaye nilikwenda na kuwakuta wamo ndani ya gari tayari, nilimsalimia huyo kimwana, sauti yake ikawa sio ngeni masikioni mwangu. Nilipogeuka sikuamini macho yangu kuwa ni mke wa jirani yetu mtaani. Sikuwa na la kufanya zaidi ya kumwambia jamaa yangu aje aendeshe gari mwenyewe, Nikatoa udhuru. Jamaa yangu alinipa mrejesho kapewa mambo si kawaida.

Sasa ninachojiuliza ni kuwa kumbe hata wake za watu wanajiuza?
Sasa unajiuliza nini tena mkuu wakati kila kitu umekiona mwenyewe sio kwamba umehadithiwa.....................Maisha yana mwendokasi wa VAT ya 18%.
 
Bukwabi

Bukwabi

JF-Expert Member
Joined
Dec 30, 2013
Messages
3,281
Likes
571
Points
280
Bukwabi

Bukwabi

JF-Expert Member
Joined Dec 30, 2013
3,281 571 280
Sasa unajiuliza nini tena mkuu wakati kila kitu umekiona mwenyewe sio kwamba umehadithiwa.....................Maisha yana mwendokasi wa VAT ya 18%.
Kuona ndiko kunakoibua maswali, hasa ukiina usivyovitarajia!
 
gwijimimi

gwijimimi

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2011
Messages
6,792
Likes
1,603
Points
280
gwijimimi

gwijimimi

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2011
6,792 1,603 280
Tofauti ya huyo mke wa jamaa ni ameenda sokoni kabisa lakini wako wake zetu wengi tu walioko majumbani ukiwatongoza wanakubali ila cha kwanza utapigwa mzinga wa elfu 50 ya kusuka ili mkikutana awe smart..na hii pia ni kujiuza...
Na miujiza mingine ihusuyo hela kibao
 
presider

presider

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2013
Messages
449
Likes
320
Points
80
presider

presider

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2013
449 320 80
Weekend iliyopita nilitoka na jamaa yangu aliyenitembelea, tukaenda sehemu moja iko busy sana jina nalihifadhi. Kuna live band, club, vyakula na vinywaji almost kila variety.

Kina dada hujichanganya sana kwenye eneo hilo. Jamaa yangu huyo ni mpenzi wa mambo yetu yale, hivyo kadri alivyokuwa akipata moja baridi ndivyo ari ya kupata kimwana mmojawapo ilivyokuwa inaongezeka.

Baadaye aliamua kumwita mhudumu amwitie kimwana aliyekuwa amevutiwa naye.

Walikwenda pembeni kidogo kujadili, baadaye jamaa yangu huyo akarudi akaniambia amekubaliana kwenda kumgegeda huyo kimwana lakini akaomba kwa vile sio mwenyeji nimpeleke lodge.

Nikampa ufunguo ili watangulie kwenye gari, baadaye nilikwenda na kuwakuta wamo ndani ya gari tayari, nilimsalimia huyo kimwana, sauti yake ikawa sio ngeni masikioni mwangu. Nilipogeuka sikuamini macho yangu kuwa ni mke wa jirani yetu mtaani. Sikuwa na la kufanya zaidi ya kumwambia jamaa yangu aje aendeshe gari mwenyewe, Nikatoa udhuru. Jamaa yangu alinipa mrejesho kapewa mambo si kawaida.

Sasa ninachojiuliza ni kuwa kumbe hata wake za watu wanajiuza?
Ubusy wetu Cc wanaume na maisha magumu. Ndio tatzo kubwa
 
Malafyale

Malafyale

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2008
Messages
12,146
Likes
4,875
Points
280
Malafyale

Malafyale

JF-Expert Member
Joined Aug 11, 2008
12,146 4,875 280
Yaap
wake za watu ndiyo wakwanza kujiuza hapa Dar lkn huwa wanajiuza kiaina sana
Hadi uwe MNDEWA wa Dar ndiyo utajua kama wanajiuza
Kama umetoka MKOA huwezi wajua
 
mashoodjr

mashoodjr

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2016
Messages
1,994
Likes
1,307
Points
280
mashoodjr

mashoodjr

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2016
1,994 1,307 280
Kwani mke wa mtu ndo ana nini???

Kila kitu ni matokeo ya tabia ama maamuzi ya muhusika.
Angelita naona kifua kimejaa vizuri kama avatar ni yako kweli.
 

Forum statistics

Threads 1,236,414
Members 475,125
Posts 29,257,087