Kumbe vyeo nifadhila! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kumbe vyeo nifadhila!

Discussion in 'Jamii Photos' started by KakaKiiza, Aug 19, 2012.

  1. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #1
    Aug 19, 2012
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 10,541
    Likes Received: 2,239
    Trophy Points: 280
    michuzi.jpg
    Hii kitu nimeikuta Facebook Riz1 anasema awakuanza hapa wameanzia mbali wambele ni Issa Michuzi
     
  2. U

    Ubungo JF-Expert Member

    #2
    Aug 19, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 1,239
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Wanaenda kuvua samaki.
     
  3. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #3
    Aug 19, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,854
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    Jamani mnyonge mnyongeni lakini haki yake mpeni, Michuzi ndiye mpiga picha Maarufu kwa wazawa na kazi yake inaonekana hivyo wala sio upendeleo.
     
  4. Ukwaju

    Ukwaju JF Bronze Member

    #4
    Aug 19, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 8,287
    Likes Received: 810
    Trophy Points: 280
    sawa kabisa mm sioni kosa hapo yaani ajitenge kuwa karibu na watu kwa sababu yeye ni mpiga picha ? au Rits 1 mtoto wa ******
     
  5. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #5
    Aug 19, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,843
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    michuzi niko std six 1987 nasoma daily news picha alikuwa akipiga yeye, kweli jamaa si wa leo ana uzoefu tosha ana deserve na si kupendelewa!
     
  6. Dotworld

    Dotworld JF-Expert Member

    #6
    Aug 19, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 3,929
    Likes Received: 143
    Trophy Points: 160
    Hii nakumbuka ilikuwa wakati Kikwete akiwa ni mbunge wa Chalinze au Bagamoyo ... kulitokea Jimboni kwake na mafuriko na yeye alikuwa anaenda kukagua sehemu zilizoathiriwa na mafuriko hayo.

    Ilikuwa ni miaka ya 90 ..

    [​IMG]
     
  7. Dotworld

    Dotworld JF-Expert Member

    #7
    Aug 19, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 3,929
    Likes Received: 143
    Trophy Points: 160
    Chimunguru .. kulikuwa na mpiga picha mwingine alikuwa anaitwa Madanga S. Madanga! ... sijui yuko wapi siku hizi
     
  8. m

    markj JF-Expert Member

    #8
    Aug 19, 2012
    Joined: Jul 6, 2012
    Messages: 1,756
    Likes Received: 364
    Trophy Points: 180
    wabongo bana! sasa mlikuwa mnataka huyu michuzi abaki kwenye halii kama katika hii picha mpaka sasa! duh!
     
  9. K

    Kassim Awadh JF-Expert Member

    #9
    Aug 19, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 887
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    Kwani Michuzi hivi sasa kapewa cheo gani? ni wa siku nyingi lkn kwenye tasnia ya picha japo mpaka sasa hajaweza kuwa mtu huru kifikra bado wa kujikomba ila ni mkongwe
     
  10. Kambaku

    Kambaku JF-Expert Member

    #10
    Aug 19, 2012
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 1,987
    Likes Received: 2,889
    Trophy Points: 280
    Madanga Shaaaban Madanga! Nakumbuka picha za huyu jamaa pia
     
  11. Kambaku

    Kambaku JF-Expert Member

    #11
    Aug 19, 2012
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 1,987
    Likes Received: 2,889
    Trophy Points: 280
    Sasa hapo Ankal michuzi anakula fegi au?
     
  12. grafani11

    grafani11 JF-Expert Member

    #12
    Aug 22, 2012
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 15,534
    Likes Received: 342
    Trophy Points: 180
    Kwani michuzi kapewa cheo gani mkuu? Tudadavulie pls.
     
  13. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #13
    Aug 22, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 25,153
    Likes Received: 2,402
    Trophy Points: 280
    Du ametonga mbali sana hila michuzi kiukweli wa long sana he deserves kwa kweli...Naona alikua anakula konozzz na mheshimiwa enzi hizo.
     
  14. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #14
    Aug 22, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 29,446
    Likes Received: 4,733
    Trophy Points: 280
    michuzi ndiye mpiga picha mkuu wa Rais kwa sasa hii niliithibitisha Uganda na kuongea naye.....
     
  15. Simba Mkali

    Simba Mkali JF-Expert Member

    #15
    Aug 22, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 589
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 45
    Kulikuwa na mwingine anaitwa Castrol Manjulungu huyu kwa sasa ni marehemu, unamkumbuka mkuu?
     
Loading...