kumbe viongozi wengi wameathilika


KAUDO

KAUDO

Senior Member
Joined
Aug 10, 2011
Messages
139
Likes
0
Points
0
KAUDO

KAUDO

Senior Member
Joined Aug 10, 2011
139 0 0
Jana baada ya kutangazwa wakuu wapya wa mikoa nilimpigia mmoja wapo(alikuwa Dc) na kumpongeza kwa kuukwaa UrC.Baada ya maongezi ya muda aliniambia alikuwa ameona jina lake likitabiliwa kwenye moja ya post za JF.Nikakumbuka kumbe hata viongozi wa Serikali ni waathilika wakubwa wa JF, yaani mambo hayaendi bila kuchungulia kama kuna post mpya.
 
Wambandwa

Wambandwa

JF-Expert Member
Joined
Dec 3, 2006
Messages
2,255
Likes
386
Points
180
Wambandwa

Wambandwa

JF-Expert Member
Joined Dec 3, 2006
2,255 386 180
Viongozi wote wamekunywa kikombe cha Babu na bado wanatafuna vile vidonge!
 
Inkoskaz

Inkoskaz

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2010
Messages
6,336
Likes
461
Points
180
Inkoskaz

Inkoskaz

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2010
6,336 461 180
KAmpuni ya Usafirishaji DOdoma
 
NEW TANZANIA

NEW TANZANIA

Senior Member
Joined
Aug 15, 2011
Messages
101
Likes
0
Points
0
NEW TANZANIA

NEW TANZANIA

Senior Member
Joined Aug 15, 2011
101 0 0
Viongozi wote wamekunywa kikombe cha Babu na bado wanatafuna vile vidonge!
soma post kabla ya kuchangia wewe umesoma tu HEADING na kukimbialia kwenye HIV
jamaa ana maana ya JF
aisee, ndivyo hata mikataba inavyosaini hivi halafu tunawalaumu viongozi wetu wakati kutosoma vitu ni utamaduni kongwe hapa tanzania
 
rosemarie

rosemarie

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2011
Messages
6,825
Likes
1,244
Points
280
Age
42
rosemarie

rosemarie

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2011
6,825 1,244 280
wameathilika au wameathirika,mbona nyie warundi mnatuharibia lugha yetu?
 
N

Ndinani

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2010
Messages
5,411
Likes
733
Points
280
N

Ndinani

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2010
5,411 733 280
Jf ni kiboko yao hawafanyi kitu bila kuchungulia humu, halafu wanawapa kazi mashushushu wao kutafuta nani wanabandika vibano vyao janvini!! Wanakazi kweli kweli.
 
Mulhat Mpunga

Mulhat Mpunga

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2010
Messages
26,823
Likes
14,355
Points
280
Mulhat Mpunga

Mulhat Mpunga

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2010
26,823 14,355 280
Viongozi wote wamekunywa kikombe cha Babu na bado wanatafuna vile vidonge!
<br />
<br />
UMESOMA KICHWA CHA HABARI BILA YALIYOMO NDANI EEEH
 
mchemsho

mchemsho

JF-Expert Member
Joined
Jun 8, 2011
Messages
3,162
Likes
160
Points
160
mchemsho

mchemsho

JF-Expert Member
Joined Jun 8, 2011
3,162 160 160
Jana baada ya kutangazwa wakuu wapya wa mikoa nilimpigia mmoja wapo(alikuwa Dc) na kumpongeza kwa kuukwaa UrC.Baada ya maongezi ya muda aliniambia alikuwa ameona jina lake likitabiliwa kwenye moja ya post za JF.Nikakumbuka kumbe hata viongozi wa Serikali ni waathilika wakubwa wa JF, yaani mambo hayaendi bila kuchungulia kama kuna post mpya.
<br />
<br />
heading yako inashtua mno..loh.!
 

Forum statistics

Threads 1,235,679
Members 474,712
Posts 29,230,348