kumbe vijana wa kisasa wanakula UGORO?

Tafiti zisizo rasmi zadai bora Ugoro kuliko Fegi ! Katika hazard.
 
Inachukua nafasi ya kubeer si unajua ilipigwa marufuku.
 
Juzi juzi tu nilimshangaa sana dogo fulani hivi akibwia ugoro, na leo hapa jf nakuta uzi unaodiscuss suala hilo hilo? Hili sasa balaa..!!
 
Mbona nipo eneo la tukio siwaoni? Usikute umevaa sare za ccm, leo ni red hadi naniliu!
Huo ushauri wa kimassawee nimeukubali. Ila ugoro ni halal? Manake nimechoka kukimbizana na polisi na uzee unakaribia atii. ODM usimuhofie, anahongwa ugoro yule,lol
 
Simama hapo hapo, nishakuona namtuma muhudumu aje akuonyeshe tulipokaa, duuuh, umependeza sana mke mwenza mpaka nakuonea wivu lol....


Sijawahi kusikia kama ugoro ni haramu bana, nafikiri ni halali manake naona hata police wanaununua hadharani na kuutumia hadharani...hivi unalewesha au? Changamkia mke mwenza tumalizie kile kibanda chetu kijijini!
 
Mirungi,kuberi, pariki, ugoro, bange, sigareti, kunusa petrol na gundi, tumbaku/gozo, pombe both za kienyeji na za kiwandani, unga, coctail/wenyewe wanaita kokteli/mseto wa vilevi..
Vijana itafkia stage tutatia vichwa vyetu kwenye tundu za vyoo vya shimo in search of hizo tunazoita stimu.. Namna gani bwana
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…