Kumbe ukweli ndio huuuuu, ...........................


GeniusBrain

GeniusBrain

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
4,321
Likes
20
Points
135
GeniusBrain

GeniusBrain

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2010
4,321 20 135
Baada ya Hitimisho la leo la kuapishwa kwa Rais aliyeshinda kwenye uchaguzi Dr. JAKAYA MRISHO KIKWETE ( Japokuwa mgombea wa Cahama fulani hakutokea eti amesusa, ila wenzake wala yeye akisusa) , kinacho fuatia sasa ni kuchagua baraza makini la mawaziri. Na kwa vile mpaka sasa CCM ina jumla ya wabunge 186 wa kuchaguliwa ( ukiacha wale wa viti maalum) itakuwa na hazina kubwa ya kuchagua baraza bora. Tunamuombea Rais wetu afya njema aweze kulitumikia Taifa, kwani ridhaa aliyopewa na watanzania ya ushindi wa kishindo wa 61.17% (wengine wanauita USHINDI WA SUNAMI). Uchaguzi umekwisha, tusonge mbele na tugange yajayo.
 
Mtende

Mtende

JF-Expert Member
Joined
Sep 27, 2010
Messages
4,091
Likes
380
Points
180
Mtende

Mtende

JF-Expert Member
Joined Sep 27, 2010
4,091 380 180
mxuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuu!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
 
Mtende

Mtende

JF-Expert Member
Joined
Sep 27, 2010
Messages
4,091
Likes
380
Points
180
Mtende

Mtende

JF-Expert Member
Joined Sep 27, 2010
4,091 380 180
ushindi wa kuiba kura za slaa,ushindi wa kuingia madarakani kutafuna mali ya uamma
 
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2008
Messages
9,392
Likes
467
Points
180
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2008
9,392 467 180
Kama 61 ni ushindi wa TSUNAMI then ule wa 80% 2005 utaitwaje?
Makamba ana mengi ya kujibu mwaka huu na kashfa zake za wapinzani has Dr kumwita santuri mpya
 
Eeka Mangi

Eeka Mangi

JF-Expert Member
Joined
Jul 27, 2008
Messages
3,180
Likes
10
Points
135
Eeka Mangi

Eeka Mangi

JF-Expert Member
Joined Jul 27, 2008
3,180 10 135
61.17 Ushindi wa TSUMANI! You looser dare to call it that. Hakuna aibu ka ya mwaka huu. Unasonga mbele wewe ama warudi kinyumenyume? Nasikia mmechakachua hata wale mgambo wenu pale uwanjani na wana ugonjwa ka wa kiongozi wenu. Usiniulize ugonjwa gani si mnaujuaa!
 
Mtende

Mtende

JF-Expert Member
Joined
Sep 27, 2010
Messages
4,091
Likes
380
Points
180
Mtende

Mtende

JF-Expert Member
Joined Sep 27, 2010
4,091 380 180
61.17 Ushindi wa TSUMANI! You looser dare to call it that. Hakuna aibu ka ya mwaka huu. Unasonga mbele wewe ama warudi kinyumenyume? Nasikia mmechakachua hata wale mgambo wenu pale uwanjani na wana ugonjwa ka wa kiongozi wenu. Usiniulize ugonjwa gani si mnaujuaa!

the losers forever,ila mwisho wao upo we waache wajishaue na ivo vijikura vya kuchakachua vitawatokea puani
 
GeniusBrain

GeniusBrain

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
4,321
Likes
20
Points
135
GeniusBrain

GeniusBrain

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2010
4,321 20 135
ushindi wa kuiba kura za slaa,ushindi wa kuingia madarakani kutafuna mali ya uamma
Hiyo dhana tu hakuna ukweli wowote, Slaa kura zake hazikutosha akijenge chama chake mpaka vijijini kwanza wamkubali. Hakuna anae tafuna mali ya umma ila tunautumikia umma wa Tz walio tupa ridhaa ya kuongoza kwa kipindi kingine cha 2010-2015 kwa ushindi wa SUNAMI.
 
Utotole

Utotole

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2010
Messages
6,528
Likes
3,340
Points
280
Utotole

Utotole

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2010
6,528 3,340 280
Baada ya Hitimisho la leo la kuapishwa kwa Rais aliyeshinda kwenye uchaguzi Dr. JAKAYA MRISHO KIKWETE ( Japokuwa mgombea wa Cahama fulani hakutokea eti amesusa, ila wenzake wala yeye akisusa) , kinacho fuatia sasa ni kuchagua baraza makini la mawaziri. Na kwa vile mpaka sasa CCM ina jumla ya wabunge 186 wa kuchaguliwa ( ukiacha wale wa viti maalum) itakuwa na hazina kubwa ya kuchagua baraza bora. Tunamuombea Rais wetu afya njema aweze kulitumikia Taifa, kwani ridhaa aliyopewa na watanzania ya ushindi wa kishindo wa 61.17% (wengine wanauita USHINDI WA SUNAMI). Uchaguzi umekwisha, tusonge mbele na tugange yajayo.
Awamu iliyopita alikuwa na wabunge zaidi ya 200! Lakini baraza la mawaziri alilochagua wote tuliliona wewe mwenyewe shahidi, lilijaa vituka, kashfa, ufisadi na kila aina ya matatizo. Kama tunaweza kupata watu makini wa kuiongoza Tanzania awamu hii itakuwa ni neema ya Mungu na wala usihusishe suala hilo na ushindi unaouita wa 'kishindo' (61.17%) wakati hata Kinana aliamua kuuita 'ushindi mzuri' maana walitegemea ushindi wa >85.26%...

Tumwombe Mungu atusaidie!
 
GeniusBrain

GeniusBrain

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
4,321
Likes
20
Points
135
GeniusBrain

GeniusBrain

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2010
4,321 20 135
the losers forever,ila mwisho wao upo we waache wajishaue na ivo vijikura vya kuchakachua vitawatokea puani
Ha ha ahaaaa, na sie ndio tumeamka upyaaaa na 2015 , tunawagaragaza tena hivyo hivyo tu kwenye kila uchaguzi . Tunasheherekea bwana kwa USHINDI WA SUNAMI, mlidhani kushida dola mchezo, yanahitajika maandalizi mzee sio kitu cha mchezo kuwa rais.
 
GeniusBrain

GeniusBrain

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
4,321
Likes
20
Points
135
GeniusBrain

GeniusBrain

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2010
4,321 20 135
Awamu iliyopita alikuwa na wabunge zaidi ya 200! Lakini baraza la mawaziri alilochagua wote tuliliona wewe mwenyewe shahidi, lilijaa vituka, kashfa, ufisadi na kila aina ya matatizo. Kama tunaweza kupata watu makini wa kuiongoza Tanzania awamu hii itakuwa ni neema ya Mungu na wala usihusishe suala hilo na ushindi unaouita wa 'kishindo' (61.17%) wakati hata Kinana aliamua kuuita 'ushindi mzuri' maana walitegemea ushindi wa >85.26%...

Tumwombe Mungu atusaidie!
Yeye mwenyewe JK kwenye hotuba yake leo amewapongeza wananchi kwa kumpa USHINDI WA KISHINDO, au hukuisikia mzee?. Na anasema leo ni rasha rasha tu hotuba kamili ni siku atakapo lifungua bunge.
 
Kilbark

Kilbark

JF-Expert Member
Joined
Feb 25, 2008
Messages
568
Likes
49
Points
45
Kilbark

Kilbark

JF-Expert Member
Joined Feb 25, 2008
568 49 45
Baada ya Hitimisho la leo la kuapishwa kwa Rais aliyeshinda kwenye uchaguzi Dr. JAKAYA MRISHO KIKWETE ( Japokuwa mgombea wa Cahama fulani hakutokea eti amesusa, ila wenzake wala yeye akisusa) , kinacho fuatia sasa ni kuchagua baraza makini la mawaziri. Na kwa vile mpaka sasa CCM ina jumla ya wabunge 186 wa kuchaguliwa ( ukiacha wale wa viti maalum) itakuwa na hazina kubwa ya kuchagua baraza bora. Tunamuombea Rais wetu afya njema aweze kulitumikia Taifa, kwani ridhaa aliyopewa na watanzania ya ushindi wa kishindo wa 61.17% (wengine wanauita USHINDI WA SUNAMI). Uchaguzi umekwisha, tusonge mbele na tugange yajayo.
We m@@2#nge

 
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined
Sep 23, 2010
Messages
16,994
Likes
482
Points
180
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined Sep 23, 2010
16,994 482 180
Baada ya Hitimisho la leo la kuapishwa kwa Rais aliyeshinda kwenye uchaguzi Dr. JAKAYA MRISHO KIKWETE ( Japokuwa mgombea wa Cahama fulani hakutokea eti amesusa, ila wenzake wala yeye akisusa) , kinacho fuatia sasa ni kuchagua baraza makini la mawaziri. Na kwa vile mpaka sasa CCM ina jumla ya wabunge 186 wa kuchaguliwa ( ukiacha wale wa viti maalum) itakuwa na hazina kubwa ya kuchagua baraza bora. Tunamuombea Rais wetu afya njema aweze kulitumikia Taifa, kwani ridhaa aliyopewa na watanzania ya ushindi wa kishindo wa 61.17% (wengine wanauita USHINDI WA SUNAMI). Uchaguzi umekwisha, tusonge mbele na tugange yajayo.

Aache kuanguka hovyo majukwaani, mwambie apunguze ngono maana afya yake mgogoro.
Vilevile apunguze safari za nje kwenda kubadilisha damu kwa kodi za watanzania.
 
GeniusBrain

GeniusBrain

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
4,321
Likes
20
Points
135
GeniusBrain

GeniusBrain

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2010
4,321 20 135
Kama 61 ni ushindi wa TSUNAMI then ule wa 80% 2005 utaitwaje?
Makamba ana mengi ya kujibu mwaka huu na kashfa zake za wapinzani has Dr kumwita santuri mpya
Najua sana haya maneno ya SUNAMI au KISHINDO slaa hapendi sana kuyasikia masikioni mwake na wapenzi wake, ila ndio maneno halisi ya kusema bana
 
O

ombwilbard

New Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
4
Likes
0
Points
0
O

ombwilbard

New Member
Joined Nov 1, 2010
4 0 0
amka acha kuwa kama wazee wa miaka ya arobaini!huyu ni rais wako co wetu!
 
Tiba

Tiba

JF-Expert Member
Joined
Jul 15, 2008
Messages
4,522
Likes
141
Points
160
Tiba

Tiba

JF-Expert Member
Joined Jul 15, 2008
4,522 141 160
Yeye mwenyewe JK kwenye hotuba yake leo amewapongeza wananchi kwa kumpa USHINDI WA KISHINDO, au hukuisikia mzee?. Na anasema leo ni rasha rasha tu hotuba kamili ni siku atakapo lifungua bunge.
Nawashangaa wanaopoteza muda kujibizana na limbukeni wa CCM/Mafisadi!!!! Yaani huna hata aibu!!!

Tiba
 
M

Maswi

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2010
Messages
897
Likes
14
Points
35
M

Maswi

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2010
897 14 35
Baada ya Hitimisho la leo la kuapishwa kwa Rais aliyeshinda kwenye uchaguzi Dr. JAKAYA MRISHO KIKWETE ( Japokuwa mgombea wa Cahama fulani hakutokea eti amesusa, ila wenzake wala yeye akisusa) , kinacho fuatia sasa ni kuchagua baraza makini la mawaziri. Na kwa vile mpaka sasa CCM ina jumla ya wabunge 186 wa kuchaguliwa ( ukiacha wale wa viti maalum) itakuwa na hazina kubwa ya kuchagua baraza bora. Tunamuombea Rais wetu afya njema aweze kulitumikia Taifa, kwani ridhaa aliyopewa na watanzania ya ushindi wa kishindo wa 61.17% (wengine wanauita USHINDI WA SUNAMI). Uchaguzi umekwisha, tusonge mbele na tugange yajayo.
wala siyo wa kishindo kwa taarifa yako imani ya wananchi kwake imepugua toka 80% mpaka 61%. watu hatuna imani naye kama 2005.
 
Msanii

Msanii

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2007
Messages
6,446
Likes
393
Points
180
Msanii

Msanii

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2007
6,446 393 180
GeniusBrain ya kikwete hiyo
 
Job K

Job K

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2010
Messages
8,224
Likes
4,358
Points
280
Job K

Job K

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2010
8,224 4,358 280
Baada ya Hitimisho la leo la kuapishwa kwa Rais aliyeshinda kwenye uchaguzi Dr. JAKAYA MRISHO KIKWETE ( Japokuwa mgombea wa Cahama fulani hakutokea eti amesusa, ila wenzake wala yeye akisusa) , kinacho fuatia sasa ni kuchagua baraza makini la mawaziri. Na kwa vile mpaka sasa CCM ina jumla ya wabunge 186 wa kuchaguliwa ( ukiacha wale wa viti maalum) itakuwa na hazina kubwa ya kuchagua baraza bora. Tunamuombea Rais wetu afya njema aweze kulitumikia Taifa, kwani ridhaa aliyopewa na watanzania ya ushindi wa kishindo wa 61.17% (wengine wanauita USHINDI WA SUNAMI). Uchaguzi umekwisha, tusonge mbele na tugange yajayo.
Useless great thinker!!!!! mvyuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuu!!!!!!!!!!!!!!!!!
 
sijui nini

sijui nini

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2010
Messages
2,417
Likes
364
Points
180
sijui nini

sijui nini

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2010
2,417 364 180
tehe tehe...eti ushindi wa tsunami!!??:nono::nono:
 
everybody

everybody

JF-Expert Member
Joined
Oct 30, 2010
Messages
337
Likes
2
Points
0
everybody

everybody

JF-Expert Member
Joined Oct 30, 2010
337 2 0
Ukisikia unafki ndo huu sasa:bowl:
 

Forum statistics

Threads 1,238,861
Members 476,196
Posts 29,334,604