Kumbe sina kabila


Makamee

Makamee

JF-Expert Member
Joined
Nov 29, 2013
Messages
2,006
Likes
110
Points
160
Age
29
Makamee

Makamee

JF-Expert Member
Joined Nov 29, 2013
2,006 110 160
Wanajamvi!
Baada ya kutafakari kwa muda na kwa kina kuhusu makabila yote duniani. Nimeamua niwe sina kabila.hii ni kwasababu
1.Mwanadamu wa kwanza (ADAM) Ambae wanadamu wote tumetokana nae alikua hana kabila.

2.Kutokua na kabila kutaniweka huru na kashfa zote zinazoelekezwa kwa makabila ya hapa nchini,kama majivuno,ubishi,wizi,ubahiri n.k
3.Kutokua na kabila kutaniweka huru na tamaduni zote ambazo zimepitwa na wakati kama ukeketaji,nyumbantobo,kuoa ng'ombe 70 n.k
My take- sijaona faida hata 1 ya kabila nipo huru sasa karibu ujiunge nami.
 
Makamee

Makamee

JF-Expert Member
Joined
Nov 29, 2013
Messages
2,006
Likes
110
Points
160
Age
29
Makamee

Makamee

JF-Expert Member
Joined Nov 29, 2013
2,006 110 160
Nimeshachoka kila siku kushutumiana tu mara ooh wazaramo wanamdomo,mara ooh wahaya sijui nini,mara ooh wabena wachawi.
sitaki kabila mimi
 
Makamee

Makamee

JF-Expert Member
Joined
Nov 29, 2013
Messages
2,006
Likes
110
Points
160
Age
29
Makamee

Makamee

JF-Expert Member
Joined Nov 29, 2013
2,006 110 160
Wakuu huo ni msimamo wangu! Na watoto wangu nao wanaungana nami kimsimamo.
 
K

KAPONGO

JF-Expert Member
Joined
May 29, 2009
Messages
1,410
Likes
207
Points
160
K

KAPONGO

JF-Expert Member
Joined May 29, 2009
1,410 207 160
Wacha kujidanganya na kujishebedua weye. Huko ni kuukana uasili wako...huwezi kwenda mbele bila kuangalia utokako. Huo ni upofu wa akili na ufinyu wa mawazo na zaidi niulimbukeni ulio peya.
 
K

kapuyanga mkware

JF-Expert Member
Joined
Nov 16, 2013
Messages
589
Likes
7
Points
0
K

kapuyanga mkware

JF-Expert Member
Joined Nov 16, 2013
589 7 0
Nimeshachoka kila siku kushutumiana tu mara ooh wazaramo wanamdomo,mara ooh wahaya sijui nini,mara ooh wabena wachawi.
sitaki kabila mimi
si umalizie vizuri. mara wahaya ohhh ni mal....... kwanini umalizie kwa wengine
 
Makamee

Makamee

JF-Expert Member
Joined
Nov 29, 2013
Messages
2,006
Likes
110
Points
160
Age
29
Makamee

Makamee

JF-Expert Member
Joined Nov 29, 2013
2,006 110 160
Wacha kujidanganya na kujishebedua weye. Huko ni kuukana uasili wako...huwezi kwenda mbele bila kuangalia utokako. Huo ni upofu wa akili na ufinyu wa mawazo na zaidi niulimbukeni ulio peya.
Weka hoja mkuu! Kwani kabila ndo asili ya mtu?
 
K

kapuyanga mkware

JF-Expert Member
Joined
Nov 16, 2013
Messages
589
Likes
7
Points
0
K

kapuyanga mkware

JF-Expert Member
Joined Nov 16, 2013
589 7 0
Weka hoja mkuu! Kwani kabila ndo asili ya mtu?
kabila unalo sana ila kwasababu u mtumwa na umetekwa mpaka kiitikadi. kimawazo. kisiasa na kidini ndio unaona huna kabila kwani hujiamini na unahofia kuji identify na ndugu zako. mwehhh we. au mshenzi wataka kusaha mashenzini kwenu.
 
Makamee

Makamee

JF-Expert Member
Joined
Nov 29, 2013
Messages
2,006
Likes
110
Points
160
Age
29
Makamee

Makamee

JF-Expert Member
Joined Nov 29, 2013
2,006 110 160
kabila unalo sana ila kwasababu u mtumwa na umetekwa mpaka kiitikadi. kimawazo. kisiasa na kidini ndio unaona huna kabila kwani hujiamini na unahofia kuji identify na ndugu zako. mwehhh we. au mshenzi wataka kusaha mashenzini kwenu.
Bado hoja zako hazina mashiko! Leta hoja
1.Kipi kimekufanya uwe na kabila?
2.Nini faida unayopata ya kabila uliopo?
3.Weka wazi hasara za mtu atakazozipata pindi akiwa hana kabila?
 
master09

master09

JF-Expert Member
Joined
Aug 12, 2013
Messages
688
Likes
289
Points
80
master09

master09

JF-Expert Member
Joined Aug 12, 2013
688 289 80
Wacha kujidanganya na kujishebedua weye. Huko ni kuukana uasili wako...huwezi kwenda mbele bila kuangalia utokako. Huo ni upofu wa akili na ufinyu wa mawazo na zaidi niulimbukeni ulio peya.


Mkuu unacho sena unakosea .....just imagine baba yangu ni wa mji kasoro bahari mama yangu wa iringa mi sijui kuongea kilugha chochote sasa mi nina asili gani ....fine nitasema mi wa moro hatakuongea sijui zaidi ya kiswahili ........just imagine my kids wataongea language gani kama siyo swahili ........sasa utaniambia mimi limbukeni kivipi......jamaa anapoint sema wewe unadhani au unaona ni siasa na hilo ndi tatizo letu......lets change
 
mtwa mkulu

mtwa mkulu

JF-Expert Member
Joined
Sep 11, 2013
Messages
2,539
Likes
546
Points
280
mtwa mkulu

mtwa mkulu

JF-Expert Member
Joined Sep 11, 2013
2,539 546 280
Mbele Yako Kasimama Mtwa Mkulu, Muhehe!! Kiongozi Wa Wahehe Wote Wanao Ishi Chini Ya Jua! Kamwene!
 
Makamee

Makamee

JF-Expert Member
Joined
Nov 29, 2013
Messages
2,006
Likes
110
Points
160
Age
29
Makamee

Makamee

JF-Expert Member
Joined Nov 29, 2013
2,006 110 160
Mkuu unacho sena unakosea .....just imagine baba yangu ni wa mji kasoro bahari mama yangu wa iringa mi sijui kuongea kilugha chochote sasa mi nina asili gani ....fine nitasema mi wa moro hatakuongea sijui zaidi ya kiswahili ........just imagine my kids wataongea language gani kama siyo swahili ........sasa utaniambia mimi limbukeni kivipi......jamaa anapoint sema wewe unadhani au unaona ni siasa na hilo ndi tatizo letu......lets change
Uko sawa master! Karibu ktk utawala mpya kabila ni kusumbuana tu.
 
TsafuRD

TsafuRD

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2013
Messages
1,528
Likes
1,216
Points
280
TsafuRD

TsafuRD

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2013
1,528 1,216 280
Wanajamvi!
Baada ya kutafakari kwa muda na kwa kina kuhusu makabila yote duniani. Nimeamua niwe sina kabila.hii ni kwasababu
1.Mwanadamu wa kwanza (ADAM) Ambae wanadamu wote tumetokana nae alikua hana kabila.

2.Kutokua na kabila kutaniweka huru na kashfa zote zinazoelekezwa kwa makabila ya hapa nchini,kama majivuno,ubishi,wizi,ubahiri n.k
3.Kutokua na kabila kutaniweka huru na tamaduni zote ambazo zimepitwa na wakati kama ukeketaji,nyumbantobo,kuoa ng'ombe 70 n.k
My take- sijaona faida hata 1 ya kabila nipo huru sasa karibu ujiunge nami.
Wewe ni kabila gani?
 
Msherwa

Msherwa

JF-Expert Member
Joined
Aug 4, 2012
Messages
1,340
Likes
781
Points
280
Msherwa

Msherwa

JF-Expert Member
Joined Aug 4, 2012
1,340 781 280
Waha (wa Kigoma) kwa kukataa asili zenu! sijui ndo kusema ..... KWANZA WEKA PICHA NDO TUCHANGIE!
 

Forum statistics

Threads 1,249,422
Members 480,661
Posts 29,697,798