Kumbe nimemkaribisha nyoka!! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kumbe nimemkaribisha nyoka!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by kakuruvi, Jul 6, 2012.

  1. kakuruvi

    kakuruvi JF-Expert Member

    #1
    Jul 6, 2012
    Joined: Sep 2, 2009
    Messages: 642
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Kuna tabia ya zamani kidogo ambayo sio nzuri, eti mtu anakwenda na hawara nyumbani kwa mke wake au mume wake na kumtambulisha kwamba huyu ni wifi yako au shemeji yako.
    Hivi kweli huu ni uungwana, nauliza tena huu ni uungwana? unashindwa kumalizana nae huko unamleta nyumbani?
    Tancut Almas waliliona hilo hebu bonyeza hapa
    Leaving Facebook... | Facebook
     
  2. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #2
    Jul 6, 2012
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 7,328
    Likes Received: 434
    Trophy Points: 180
    Yaaaaaaaani post za leo!!, mi naona kuzunguzungu tu.
     
  3. kakuruvi

    kakuruvi JF-Expert Member

    #3
    Jul 6, 2012
    Joined: Sep 2, 2009
    Messages: 642
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Kunywa piriton ulale!
     
  4. grafani11

    grafani11 JF-Expert Member

    #4
    Jul 6, 2012
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 15,482
    Likes Received: 273
    Trophy Points: 180
    Sio bure yamemkuta huyu, tumpeni pole jamani.
     
  5. kakuruvi

    kakuruvi JF-Expert Member

    #5
    Jul 17, 2012
    Joined: Sep 2, 2009
    Messages: 642
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Hayakunikuta ndugu, nilisikiliza huo wimbo nikaona niwakumbushe jamaa na marafiki wenye tabia hii si nzuri, Mimi ni Mwanaume ninaejali!!
     
  6. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #6
    Jul 17, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,139
    Likes Received: 218
    Trophy Points: 160
    mmmh, kazi ipo.
     
  7. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #7
    Jul 17, 2012
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 0
    Ningeshangaa kama Kongosho wetu asinge-comment kwenye huu uzi!
     
  8. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #8
    Jul 18, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Watwange ngumi, hawana adabu!
     
  9. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #9
    Jul 18, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,392
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 160
    khaaaaaaa! laana kum wallah!
     
  10. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #10
    Jul 18, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 40,962
    Likes Received: 8,388
    Trophy Points: 280
    Pole sana
     
Loading...