Kumbe ni Malaika


Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined
Aug 31, 2009
Messages
40,231
Likes
4,682
Points
280
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined Aug 31, 2009
40,231 4,682 280
Mtoto mdogo wa kiume kamsimulia mamaye: Mama, unafahamu kuwa dada(house girl) kumbe ni malaika? MAMA: kwa nini unasema hivyo? MTOTO: nilimwona akiwa u.c.h.i mikono ameshika ukutani akisema "mungu wangu nakuja, nakuja, nakuja" kama baba asingekuwa amemshikilia kwa nguvu kwa nyuma angeweza kupaa juu mbinguni!
 
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2010
Messages
23,814
Likes
634
Points
280
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2010
23,814 634 280
Tobaa! We katavi...
 
Roulette

Roulette

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2010
Messages
5,617
Likes
27
Points
0
Roulette

Roulette

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2010
5,617 27 0
hahahahaha...
 
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
12,827
Likes
2,107
Points
280
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
12,827 2,107 280
huh..................ah haaaa haaaaaaaaaaaaaaaaa,u med my day,hebu nlale ssa
 
THK DJAYZZ

THK DJAYZZ

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2011
Messages
2,147
Likes
32
Points
145
Age
35
THK DJAYZZ

THK DJAYZZ

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2011
2,147 32 145
Khaaaa..!!!
 
Lady N

Lady N

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2009
Messages
1,919
Likes
13
Points
135
Lady N

Lady N

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2009
1,919 13 135
kwi kwi kwi kwiiii, mtoto kaharibu chakula ya baba tayari
 
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
18,154
Likes
2,451
Points
280
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined Nov 1, 2010
18,154 2,451 280
hahahahahah lol..
Ni ajabu jinsi watoto wanavyofikiri...
 
B

BatteryLow

JF-Expert Member
Joined
Aug 14, 2011
Messages
448
Likes
65
Points
45
B

BatteryLow

JF-Expert Member
Joined Aug 14, 2011
448 65 45
wewe dada kimbia mama anakuja
 
M

mutabutu

Member
Joined
Dec 27, 2010
Messages
10
Likes
0
Points
0
M

mutabutu

Member
Joined Dec 27, 2010
10 0 0
huyo mtoto ni wa wakati wa kikwete au nyerere maana watoto wengine nuksi ile mbaya.......mambo gan sasa hayo hata hachuni
 
Vin Diesel

Vin Diesel

JF Gold Member
Joined
Mar 1, 2011
Messages
8,658
Likes
1,170
Points
280
Vin Diesel

Vin Diesel

JF Gold Member
Joined Mar 1, 2011
8,658 1,170 280
khaaa...nimeipenda hii
 
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined
Aug 31, 2009
Messages
40,231
Likes
4,682
Points
280
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined Aug 31, 2009
40,231 4,682 280
huyo mtoto ni wa wakati wa kikwete au nyerere maana watoto wengine nuksi ile mbaya.......mambo gan sasa hayo hata hachuni
Hajui nini kilichokuwa kinaendelea.
 
Ibrahimovic

Ibrahimovic

Member
Joined
Mar 23, 2011
Messages
41
Likes
0
Points
0
Ibrahimovic

Ibrahimovic

Member
Joined Mar 23, 2011
41 0 0
Mtoto mdogo wa kiume kamsimulia mamaye: Mama, unafahamu kuwa dada(house girl) kumbe ni malaika? MAMA: kwa nini unasema hivyo? MTOTO: nilimwona akiwa u.c.h.i mikono ameshika ukutani akisema "mungu wangu nakuja, nakuja, nakuja" kama baba asingekuwa amemshikilia kwa nguvu kwa nyuma angeweza kupaa juu mbinguni!
"kama baba asingekuwa amemshikilia kwa nguvu kwa nyuma angeweza kupaa juu mbinguni" hahahaaaaaaaa... Lol! What an angel.. Mama lazima alizimia bila shaka..
 
Mshume Kiyate

Mshume Kiyate

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2011
Messages
6,773
Likes
29
Points
135
Mshume Kiyate

Mshume Kiyate

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2011
6,773 29 135
Katavi ebu ni-PM unieleze vizuri habari za Malaika
 
Rosweeter

Rosweeter

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2010
Messages
1,150
Likes
3,904
Points
280
Rosweeter

Rosweeter

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2010
1,150 3,904 280
Du, hii ni kali ya mwaka
 
M

MAMENGAZI

JF-Expert Member
Joined
Dec 31, 2010
Messages
781
Likes
12
Points
35
M

MAMENGAZI

JF-Expert Member
Joined Dec 31, 2010
781 12 35
uuiii huyu mtoto angeweza kumrudisha mama yake mbiguni eeeh!!!
 

Forum statistics

Threads 1,212,877
Members 461,819
Posts 28,457,987