Kumbe mamlaka ya juu inamuogopa Lowassa kiasi hiki!?

Kumbe mamlaka ya juu inamuogopa Lowassa kiasi hiki!?

H.T.P Mstari wa mwisho wenye maneno "... Wakuhemka hemkeni tu ruksa" unanipa tabasamu sana!.
 
Last edited by a moderator:
Hata Nkurunzinza alishinda Burundi akatangazwa na tume.Kuondoa yote hata basi kuwe na katiba bora na inayoruhusu matokeo kupingwa mahakamani na ndiko vithibitisho vitapelekwa.Na tume huru haitampendelea mtu.Na Kama watu wanataka kusiwe na lawama Kila uchaguzi unapoisha ,na watu wana uhakika wanachaguliwa kihalali hakuna haja ya kukataa katiba mpya na tume huru ya uchaguzi.Hivi Sisi wa TZ tumeligwa na nani hata vitu vya maana tunaleta siasa za kijinga kutopiga!?Kwani kuna tatizo gani raisi akishika dolanpasi na Shaka Kuwa amependelewa na tume au katiba kura?Nina Imani Magufuli atasimamia katiba mpya yenye matakwa ya wananchi kwa vile atakuwa amesha timiza baadhi ya ahadi kadhaa na aneshajenga Imani kwa wananchi Kwamba watamchagua kihalali baada ya kuona kazi yake.Hatakuwa na wasi wasi tena wa kutochaguliwa kama ilivyo Kuwa awamu yake ya kwanza.
 
Hebu nikumbushe budget ipi na yalipangwa kununuliwa wakati gani, au kwa nini yaje kipindi maalum na kwa kukusaidia iweje yatumike/yalitumika bila kupachikwa/bandikwa plates number?
Magari ya washa washa yalitengewa bajeti na ktk kikao cha bajeti 2015/16 ilijadiliwa na wabunge wa upinzani waliyapgia kelele na kipindi hicho lowasa yupo ccm kwahiyo mtoa mada uwe makini maana umechanganya mambo juu ya magari na lowasa
 
Mamlaka inamuogopa huku imnyime urais? Nendeni mkachunge mifugo mnatujazia seva tu hapa.
 
Kuba clip mbunge wa mbeya sugu iliasambazwa sana akikemea magari hayo wakati wa kikao cha bajeti na akasema yeye bajeti hiyo haombi chochote kwa 2016 serikali ya ccm haitakuwa madarakani na akaomba magari 300 yapelekwe mbeya ili pamoja na magari hayo kati ya 700 ushindi kwake ni lazma.Tatizo langu nilitaka kuweka sawa upotoshaji wa kuhusisha magari na lowasa afadhali ungehusisha magari na upinzani ningekuunga mkono
 
Tume ya ccm

Tatzo walivohama walisahau kua ile tume walioipigia debe mwanzo ndo imebaki ile ile.
.sheria ni msumeno.

kama Lowassa angebaki Ccm bas tume ingewakata chadema ,na alivohamia cdm imemkata huko huko..

malipo hapa hapa
 
Tatzo walivohama walisahau kua ile tume walioipigia debe mwanzo ndo imebaki ile ile.
.sheria ni msumeno.

kama Lowassa angebaki Ccm bas tume ingewakata chadema ,na alivohamia cdm imemkata huko huko..

malipo hapa hapa

Freedom is coming tomorrow
 
Mamlaka haikumwogopa, haimwogopi na haitamwogopa Lowassa. Aliyekuwa mkuu wa kaya ndo aliyeniacha hoi. Bila kuogopa nani ni nani aliongoza katakata pale Dodoma huku akichekacheka. Alipoona picha za mafuriko Jangwani bila hofu akabaini na kukejeli kuwa ni za kutengeneza. Akasikika akisema bila hofu nginjanginja mpaka ikulu, rais ni Magufuli. Mara akasema huu ni moto wa mabua. Mmoja nae bila woga akawaita viongozi wakombozi wapumbavu na malofa, wengine akawapa- mabadiliko! bebeni mimba. Wakati wanachama wao wanahenyahenya, wao hawakuwa na hofu kabisa. Magari yaliletwa kutuliza mzuka wa Lowassa na ukawa kama ungepanda baada ya kushindwa. Haukupanda. Baada ya kumaliza kazi, akiwa anacheka huyooo Msoga kwa chopa. Kamanda wa kweli, haogopi.
 
Mwacheni mzee apumzike. Yeye ni mstahafu, haki yake ya kwenda German kwenye service ya mwili haijazuiwa.
 
Tumia hizi dawa
 

Attachments

  • 1447605124228.jpg
    1447605124228.jpg
    45.9 KB · Views: 293
Wote tumeshuhudia CCM ikiweweseka baaada ya Mh Lowasa kutangazwa kuwa mgombea wa uraisi kupitia chadema na UKAWA, wakiingiza magari y washawasha na ya doria zaidi ya 300!

Swali ni kwamba kama huyu mtu ni fisadi kwanini wenye haki wanamuogopa sana?

Hebu CCM tuambieni ni kitu gani mnachoogopa kwa huyu mzee ambacho hamtaki watanzania tukijue? Wakuhemka hemkeni tu ruksa
sIYO kWELI KUWA LOWASA ANA NGUVU HAPA!!!!
WENGI WA WATU TUNAJUA LOWASA ANA UMWA KAMA SISI TUNAVYO UMWA
SASA UKWELI NI KWAMBA KUISHI KWA LOWASA KUPO MIKONONI MWA MUNGU NA NGUVU ILIYOPO NYUMA YA LOWASA NI NGUVU YA MUNGU NA SI MWANADAMU
HAKUNA MTU ANAYEWEZA KUZUIA NGUVU HIYO
WATU WENGI WANA AMINI WAGANGA NA WACHAWI SASA TAFUTENI UCHAWI HAMTA WEZA MUNGU ANATISHA
HATA LOWASA AKIONDOKA NGUVU HII HAITA ONDOKA NA WATU WENGINE WATATOKEA
TUTEGEMEE WATU WENGI MAARUFU KUTOKA CCM NA KUTISA TAIFA KWA KUWA ANAYE WATUA BADO YUPO HAI
HATA KAMA WATU WATAUAWA LAKINI MUNGU YUPO HAI MILELE
 
Jambo moja lotaiponya Tanzania..Katiba mpya
 
sIYO kWELI KUWA LOWASA ANA NGUVU HAPA!!!!
WENGI WA WATU TUNAJUA LOWASA ANA UMWA KAMA SISI TUNAVYO UMWA
SASA UKWELI NI KWAMBA KUISHI KWA LOWASA KUPO MIKONONI MWA MUNGU NA NGUVU ILIYOPO NYUMA YA LOWASA NI NGUVU YA MUNGU NA SI MWANADAMU
HAKUNA MTU ANAYEWEZA KUZUIA NGUVU HIYO
WATU WENGI WANA AMINI WAGANGA NA WACHAWI SASA TAFUTENI UCHAWI HAMTA WEZA MUNGU ANATISHA
HATA LOWASA AKIONDOKA NGUVU HII HAITA ONDOKA NA WATU WENGINE WATATOKEA
TUTEGEMEE WATU WENGI MAARUFU KUTOKA CCM NA KUTISA TAIFA KWA KUWA ANAYE WATUA BADO YUPO HAI
HATA KAMA WATU WATAUAWA LAKINI MUNGU YUPO HAI MILELE

Magufuri ndio rais wa JMT.
 
Back
Top Bottom