Kumbe Kweli Mapenzi Yanaumiza

Mkuu mbona wapo wanaume ambao wanaacha wanawake kwa sababu fulani fulani? Hayo yapo kwa jinsia zote msiegemee kwa jinsi moja tu
 
Mkuu MAPENZI YANAUMA!
Huwezi kula
Huwezi kufany kitu
.....
Mapenzi!
 
Some memories ni ngumu sana kupotea.....ngoja tu niishie hapa mkuu, kuna watu tunaishi na maumivu sana hii dunia.....#I miss you bad Rey
 
Hahaha umeandika kwa hisia duh
 
Aya me 23;03 nipo macho pia so ur not alone dia
 
1st love hyo mkuu ulikua ujawai penda sasa umependa usipopendeka
 
Pole mkuu ila kila jambo linakusudi hivyo usijali yupo aliyeandaliwa kwa ajili yako usiumie sana muombe mungu akusaidie katika kipind hiki kigumu
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…