Kumbe kidonge chamfanya asiwe na hamu na mwenzie..... | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kumbe kidonge chamfanya asiwe na hamu na mwenzie.....

Discussion in 'JF Doctor' started by Rutashubanyuma, Jan 22, 2012.

  1. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #1
    Jan 22, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 80,314
    Likes Received: 36,974
    Trophy Points: 280
  2. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #2
    Jan 22, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,993
    Likes Received: 2,714
    Trophy Points: 280
    yah...
     
  3. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #3
    Jan 22, 2012
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 6,348
    Likes Received: 467
    Trophy Points: 180
    Nimeisikia kwa watu kama wawili wakilalamikia hii kuwa ukiweka ni sawa na kunywa chai yenye kijiko kimoja cha sukari lakini ukitoa inakuwa vijiko vitatu
     
  4. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #4
    Jan 22, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 80,314
    Likes Received: 36,974
    Trophy Points: 280
    pasua jipu basi.................acha kuhofu.......kama ni kweli thibitisha kama la kanusha.. tujuze
     
  5. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #5
    Jan 22, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 80,314
    Likes Received: 36,974
    Trophy Points: 280
    sijakuelewa.........hamu inazidi au ndiyo inapotea kabisa?
     
  6. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #6
    Jan 22, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 80,314
    Likes Received: 36,974
    Trophy Points: 280
    this sexual life is really dead and buried...........................

    look for yourself....................

    [​IMG]
     
  7. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #7
    Jan 22, 2012
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 6,348
    Likes Received: 467
    Trophy Points: 180
    wanasema unapotumia vidonge hamu inapungua ndio maana nimefananisha na less sugar na wakati wa tendo lenyewe hawapati ladha halisi kama ambavyo inakuwa hawatumia vidonge au vipandikizi hivi
     
  8. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #8
    Jan 22, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 80,314
    Likes Received: 36,974
    Trophy Points: 280
    shukrani nimeelimika hapo.........
     
  9. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #9
    Jan 22, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,793
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 160
    Alaa, kumbe bana!
     
  10. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #10
    Jan 22, 2012
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,382
    Likes Received: 304
    Trophy Points: 180
    ni kweli yaani haya madude yana faida na hasara zake
     
  11. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #11
    Jan 22, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 80,314
    Likes Received: 36,974
    Trophy Points: 280
    kaa mbali na haya madude............
     
  12. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #12
    Jan 22, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 80,314
    Likes Received: 36,974
    Trophy Points: 280
    yakikunyang'anya hamu unatofautiana vipi na yule aliyekeketwa?...........haya madude ni ukeketwaji wa kileo..........
     
  13. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #13
    Jan 22, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,194
    Likes Received: 1,588
    Trophy Points: 280
    Umeshatoka kanisani mkuu? Ama ndo kutoa ng'ombe zizini siku ya sabatho? This photo looks a bit too much for this forum though
     
  14. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #14
    Jan 22, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 80,314
    Likes Received: 36,974
    Trophy Points: 280
    mbona haionyeshi kitu kabisa.................Sabatho yangu ni kila sekunde ninamtukuza Muumba kwa fikra zangu na matendo yangu.............
     
  15. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #15
    Jan 22, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,134
    Likes Received: 246
    Trophy Points: 160
    Hayo madawa hayana maana kabisa
    yana hasara zaidi ya hiyo
    kwa wanaopenda wenzi wao ni marfuku

    afu nashangaa kwa nini hasara kama hizo haziwekwi wazi.
     
  16. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #16
    Jan 22, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,221
    Likes Received: 224
    Trophy Points: 160
    Uzuri ni kwamba madhara hua nayawekwa wazi kabisa. Kinachotakiwa ni watu wawe wanafanya uchunguzi wa kutosha kabla ya kuchagua watumie aina gani ili kuepuka madhara kama haya.
     
  17. Mganga wa Jadi

    Mganga wa Jadi JF-Expert Member

    #17
    Jan 22, 2012
    Joined: Mar 12, 2008
    Messages: 278
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
     
Loading...