Kumbe Jumatatu ni sikukuu pia!!


BAFA

BAFA

JF-Expert Member
Joined
Jul 19, 2011
Messages
2,931
Likes
4,925
Points
280
BAFA

BAFA

JF-Expert Member
Joined Jul 19, 2011
2,931 4,925 280
Wakuuu hebu tujuzane j3 ni public holiday nimesikia hapa ni maulid day
 
madhabahu nyeusi

madhabahu nyeusi

Senior Member
Joined
Nov 17, 2016
Messages
140
Likes
55
Points
45
Age
49
madhabahu nyeusi

madhabahu nyeusi

Senior Member
Joined Nov 17, 2016
140 55 45
Ndio manake mkuu.
 
B

Babati

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2014
Messages
31,760
Likes
25,214
Points
280
Age
33
B

Babati

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2014
31,760 25,214 280
Shelk mkuu alishatangaza kuwa ni mapumziko, watanzania tulivyo wavivu wa kufanya kazi tumefurahia sana siku nne bila ofisi za umma kufunguliwa, hatari sana.
 
K

kidodosi

JF-Expert Member
Joined
May 1, 2013
Messages
1,921
Likes
800
Points
280
Age
45
K

kidodosi

JF-Expert Member
Joined May 1, 2013
1,921 800 280
Daaah nilikuwa sijui atii!!
 
Jamry

Jamry

Senior Member
Joined
Dec 9, 2016
Messages
115
Likes
81
Points
45
Age
48
Jamry

Jamry

Senior Member
Joined Dec 9, 2016
115 81 45
Shelk mkuu alishatangaza kuwa ni mapumziko, watanzania tulivyo wavivu wa kufanya kazi tumefurahia sana siku nne bila ofisi za umma kufunguliwa, hatari sana.
Tatzo co wavvu hata posho na mishaara haij kwa wakat utaifurahia kaz yako kwel
 
B

Babati

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2014
Messages
31,760
Likes
25,214
Points
280
Age
33
B

Babati

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2014
31,760 25,214 280
Mishahara inatoka kati ya tarehe 21-25 ya kila mwezi, posho sijui kwa kweli.
 
Jamry

Jamry

Senior Member
Joined
Dec 9, 2016
Messages
115
Likes
81
Points
45
Age
48
Jamry

Jamry

Senior Member
Joined Dec 9, 2016
115 81 45
Sawa sawa n ufukunyuku tu wa mitandao ndio umenpa uzoef
 
Shilingi mbovu

Shilingi mbovu

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2016
Messages
547
Likes
198
Points
60
Age
30
Shilingi mbovu

Shilingi mbovu

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2016
547 198 60
Zufwatane tu maana kazini ni nishida tupu
 
nasmapesa

nasmapesa

JF-Expert Member
Joined
Jul 31, 2014
Messages
3,979
Likes
3,043
Points
280
nasmapesa

nasmapesa

JF-Expert Member
Joined Jul 31, 2014
3,979 3,043 280
Wewe umejiunga jana na umeshajua na quote? wewe kiboko.
we nae sijui unatatizo gani,mbona unajipa kazi ngumu sana yaani mtu akicomment unaanza kumchunguza?ina maana unatufahamu wote humu?au unatafuta kuona kama member mpya ni ke uanze mitongozo?
 
U

Umenitoa Gizani

JF-Expert Member
Joined
Dec 3, 2016
Messages
388
Likes
176
Points
60
Age
49
U

Umenitoa Gizani

JF-Expert Member
Joined Dec 3, 2016
388 176 60
Ya siku moja ama mbili
 
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2012
Messages
107,357
Likes
131,937
Points
280
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2012
107,357 131,937 280
Shelk mkuu alishatangaza kuwa ni mapumziko, watanzania tulivyo wavivu wa kufanya kazi tumefurahia sana siku nne bila ofisi za umma kufunguliwa, hatari sana.
Sio wote wengine ndio tunatoka kazini muda huu
 
B

Babati

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2014
Messages
31,760
Likes
25,214
Points
280
Age
33
B

Babati

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2014
31,760 25,214 280
we nae sijui unatatizo gani,mbona unajipa kazi ngumu sana yaani mtu akicomment unaanza kumchunguza?ina maana unatufahamu wote humu?au unatafuta kuona kama member mpya ni ke uanze mitongozo?
Haya bwana, ngoja nianze kutongoza mkuu.
 

Forum statistics

Threads 1,273,088
Members 490,268
Posts 30,470,878