Kumbe inawezekana

Pastor Achachanda

JF-Expert Member
May 4, 2012
3,022
2,000
61df3d1b0e4424f1f37c690aa67ec549.jpg
 

The Bleiz

JF-Expert Member
Jan 7, 2012
4,602
2,000
Inafaa sana kwa watu wa jangwani.
Kipindi cha mafuriko unaipakiza nyumba yako kwenye Hilux huyoo mbele.
Masika yakiisha unarudi zako mdogo mdogo.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom