kumbe hata simba wanapendaga hii ???


K

KakaNanii

JF-Expert Member
Joined
Sep 28, 2008
Messages
325
Likes
2
Points
33
K

KakaNanii

JF-Expert Member
Joined Sep 28, 2008
325 2 33
kumbe hata simba huwa wanapendaga hii kitu ???
 

Attachments:

M

Mokoyo

JF-Expert Member
Joined
Mar 2, 2010
Messages
15,215
Likes
2,346
Points
280
M

Mokoyo

JF-Expert Member
Joined Mar 2, 2010
15,215 2,346 280
vibaya sana
 
bucho

bucho

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2010
Messages
4,786
Likes
943
Points
280
bucho

bucho

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2010
4,786 943 280
sasa wao ndio balaa kabisa wanapiga wiki nzima
 
Maria Roza

Maria Roza

JF-Expert Member
Joined
Apr 1, 2009
Messages
6,815
Likes
264
Points
180
Maria Roza

Maria Roza

JF-Expert Member
Joined Apr 1, 2009
6,815 264 180
wana hisia jmn
 
Tusker Bariiiidi

Tusker Bariiiidi

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2007
Messages
5,157
Likes
606
Points
280
Tusker Bariiiidi

Tusker Bariiiidi

JF-Expert Member
Joined Jul 3, 2007
5,157 606 280
Picha murua sana...
 
Mahesabu

Mahesabu

JF-Expert Member
Joined
Jan 27, 2008
Messages
5,213
Likes
782
Points
280
Mahesabu

Mahesabu

JF-Expert Member
Joined Jan 27, 2008
5,213 782 280
jamani kuna watoto....nao tuwape haki yao...tusi-expose mno mambo haya
 
Omukuru

Omukuru

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
244
Likes
2
Points
35
Omukuru

Omukuru

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
244 2 35
jamani kuna watoto....nao tuwape haki yao...tusi-expose mno mambo haya
Useme tu wewe ndio unaona ibu kuangalia simba anatia, usiwasingizie watoto. mbona picha nyingine kama vile za violence nk. hamzipigii kelele?
Watoto wa leo hii kitu watakufundisha wao. This is nature; hide it but soon or later it will be known. I nkow you were joking.
 
Amoeba

Amoeba

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2009
Messages
3,328
Likes
123
Points
0
Amoeba

Amoeba

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2009
3,328 123 0
Mzee mzima anakamua!...anakitupa sasa hv, unaona anavyoyjikakamua! teh teh
 
Shomari

Shomari

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2008
Messages
1,111
Likes
12
Points
135
Shomari

Shomari

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2008
1,111 12 135
Akifanya mnyama ni okey! tukifanya sisi tunaambiwa ni dhambi, jamani dunia hii
 
Mtazamaji

Mtazamaji

JF-Expert Member
Joined
Feb 29, 2008
Messages
5,971
Likes
44
Points
0
Mtazamaji

Mtazamaji

JF-Expert Member
Joined Feb 29, 2008
5,971 44 0
Akifanya mnyama ni okey! tukifanya sisi tunaambiwa ni dhambi, jamani dunia hii
Ndo hapo sasa hata you tube mapenzi ya wanyama hayana restriction kuangalia wala sio kosa lakini ya binadamu hahahahhha.
 
simbaulanga

simbaulanga

Member
Joined
Nov 29, 2010
Messages
6
Likes
0
Points
0
simbaulanga

simbaulanga

Member
Joined Nov 29, 2010
6 0 0
Vizuri sana, mwambie huyu, hakuna kitu kibaya kuonyesha picha kame ile, vibaya ni kuto waambia na kuwafundisha watoto wetu, waweze kujichagulia, hakuna matata kuonyesha mapenzi, ya wanyama au binadamu, nivibaya kuonyesha vita na watu wanauliwa. kufanya mapenzi ni muhimu sana, mapenzi yanawaweka watu pamoja.Hey dont laugh at me I tried, it has been over 25 year, since i have spoken or written my lovely swahili :embarrassed: a little!!
 
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2007
Messages
23,231
Likes
7,044
Points
280
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2007
23,231 7,044 280
Akifanya mnyama ni okey! tukifanya sisi tunaambiwa ni dhambi, jamani dunia hii
Na twaambiwa binadamu atazaa kwa uchungu kama adhabu hivi wanyama wakizaa hawapati uchungu?
 
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2007
Messages
23,231
Likes
7,044
Points
280
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2007
23,231 7,044 280
Hii nayo ni balaa sasa.....

animal,elephants,funny,mating,holidays,animals-b78f0be9c3cb6d3f86808a9baa18b86e_h.jpg
 
sulphadoxine

sulphadoxine

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
2,264
Likes
12
Points
135
sulphadoxine

sulphadoxine

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
2,264 12 135
Inatishaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa
 
D

Dick

JF-Expert Member
Joined
Feb 10, 2010
Messages
477
Likes
1
Points
0
D

Dick

JF-Expert Member
Joined Feb 10, 2010
477 1 0
Ni ishara ya ukamilifu wa maumbile ya viumbe!
 
Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2007
Messages
15,219
Likes
1,919
Points
280
Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2007
15,219 1,919 280
duh! hiyo ya tembo balaa!! kumbe kwenye hiyo makitu hakuna uzito wala nini, unakuwa mwepesiii!!
 

Forum statistics

Threads 1,239,178
Members 476,441
Posts 29,344,816