Kumbe CHADEMA walishindwa Iringa? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kumbe CHADEMA walishindwa Iringa?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by zomba, Mar 12, 2012.

  1. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #1
    Mar 12, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,081
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 0
    Dahh, ingawa hii inakuja a bit late, lakini ningependa kuchukuwa fursa hii kuwapa pole nyingi sana wana chadema kwa kushindwa Kitanzini, Iringa.

    Kweli CCM sasa hawataki mchezo.
     
  2. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #2
    Mar 12, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,904
    Likes Received: 227
    Trophy Points: 160
    Hata hueleweki mkuu, sio wote tulioko Iringa!! fafanua vizuri hizi tabia za kujipendekeza pendekeza bila kuweka habari kamili hazifai mkuu.
     
  3. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #3
    Mar 12, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 12,197
    Likes Received: 1,978
    Trophy Points: 280
    Magamba hayajui kuelezea achana nayo yanatapatapa
     
  4. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #4
    Mar 12, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 39,473
    Likes Received: 4,130
    Trophy Points: 280
    Walishindwa nini?
     
  5. T

    TEMILUGODA JF-Expert Member

    #5
    Mar 12, 2012
    Joined: Feb 11, 2012
    Messages: 1,367
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Wewe kabwela acha kuwa aibisha great thinkers kutoka IRA,unatakiwa ufikiri kindakndaki kabla ya kupost thread.wenzio wanamacho na ni antimasaburi si kama wewe.
     
  6. S

    STIDE JF-Expert Member

    #6
    Mar 12, 2012
    Joined: Sep 1, 2011
    Messages: 999
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    David Cameroon
     
  7. Aggrey86

    Aggrey86 JF-Expert Member

    #7
    Mar 12, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 856
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Wameshindwa nini mbona huweleki? Acha kukurupuka au ndo mapombe uliyokunywa yameshaanza kazi!
     
  8. Manjagata

    Manjagata JF-Expert Member

    #8
    Mar 12, 2012
    Joined: Mar 7, 2012
    Messages: 4,217
    Likes Received: 1,750
    Trophy Points: 280
    Yaani magamba wana uvivu wa kufikiri kama alivyo kiongozi wao! Full mtindio wa ubongo.
     
  9. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #9
    Mar 12, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 29,081
    Likes Received: 6,544
    Trophy Points: 280
    mngekuwa mnasema ili tuelewe,
    au unaona unakichojua wewe kila mtu anakijua?
     
  10. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #10
    Mar 12, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,940
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    no point
     
  11. Mandingo

    Mandingo JF-Expert Member

    #11
    Mar 12, 2012
    Joined: Sep 22, 2011
    Messages: 3,378
    Likes Received: 316
    Trophy Points: 180
    Una mawenge ya ulanzi wewe
     
  12. t

    tweve JF-Expert Member

    #12
    Mar 12, 2012
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 696
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    walishindwa kufanya nini we gamba la kijani?hivi nyie magamba nani kawaroga?kujieleza hamuwezi?ubunifu wa maendeleo hamna,,uongozi umewashinda,sasa nyie mnaweza nini ktk nchi hii?
     
  13. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #13
    Mar 12, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 25,153
    Likes Received: 2,402
    Trophy Points: 280
    Kushindwa kitanzini ndio nini?
     
  14. Bukanga

    Bukanga JF-Expert Member

    #14
    Mar 12, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 2,863
    Likes Received: 714
    Trophy Points: 280
    Masaburi@ work
     
  15. Losomich

    Losomich JF-Expert Member

    #15
    Mar 12, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 373
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Yaelekea alipokuwa akiandika thread hii nyuma yake alikiwa akihemewa na gamba fulani hivi. Full Ucameron!!!
     
  16. Losomich

    Losomich JF-Expert Member

    #16
    Mar 12, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 373
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kama wewe ni mwanaume fafanua thread hii tuone. Na kama siyo kapigwe mpini ujilalie.
     
  17. p

    peter tumaini JF-Expert Member

    #17
    Mar 12, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 575
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ukipost thread yako uwe tayari kuifafanua iwapo haieleweki. Una post kisha unaingia u cameroun?
     
  18. B

    Bangoo JF-Expert Member

    #18
    Mar 12, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 5,594
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    al maamuma
     
  19. C

    Cupid 50mg Member

    #19
    Mar 12, 2012
    Joined: Feb 8, 2012
    Messages: 66
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu haueleweki jaribu kutulia then ueleweke ili tukuelewe.
     
  20. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #20
    Mar 12, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,081
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 0
    Kwi kwi kwi kwi, teh teh teh teh;

    [h=3]BREAKING NEWSZzzzzzzzzzzzz MATOKEO YA UCHAGUZI MDOGO IRINGA CHADEMA HOI JESCA MSAMBATAVANGU AIPIGA MWELEKA CHADEMA KITANZINI[/h]
    [​IMG]
    Na Francis Godwin
    Matokeo ya uchaguzi mdogo kata ya Kitanzini Miyomboni katika jimbo la Iringa mjini yametangazwa huku kada wa CCM Jesca Msambatavangu akiacha simanzi kwa Chadema baada ya kuibuka kidedea katika matokeo ya jumla na kutangazwa rasmi kuwa diwani wa CCM wa kata hiyo ya Kitanzini Mkiyomboni



    Katika matokeo hayo kwa upande wa kituo cha Stendi 'A' huku Chadema kupitia mgombea wake Gervas kalolo imepata kura ( 43 ) kituo cha stendi B' CCM (18 ),Chadema 36 wakati kituo cha Zimamoto CCM (32) Chadema (41) wakati soko kuu CCM (51) Chadema ( 84) Sokoni Kitanzini 1 Chadema ( 35) CCM (58 ) Sokoni Kitanzini 2 Chadema (33) CCM (56) na Kitanzini CCM (75) Chadema (37)

    Soma zaidi:
    http://latestnewstz.blogspot.com/2011/10/breaking-newszzzzzzzzzzzzz-matokeo-ya.html

     
Loading...