Kumbe Chadema Ni Watata Namna Hii...!!

Kumbe Chadema Ni Watata Namna Hii...!!

Katavi

Platinum Member
Joined
Aug 31, 2009
Posts
42,099
Reaction score
12,928
MTANISAMEHE KAMA IMERUDIWA...


Mimi nilifikiri Chadema wakorofi bungeni tu kumbe mp[aka hotelini..!!
Jana wakati wanakula walianza (Wenje) "mwongozo wa mwenye hoteli, chumvi haitoshi"
Mnyika: "Taarifa mheshimiwa., mchuzi unaonekana wa jana siungi mkono hoja ya kulipia chakula hiki."
Tundu Lisu: "Mwongozo, mwongozo, niliagiza kuku wa kienyeji, niliagiza kuku wa kienyeji nimeletewa wa kisasa silipi"
Zitto: "Tume iundwe kuchunguza kama kweli mchele huu ni wa Mbeya"!!
 
Kweli imerudiwa na ushasamehewa aisee
Makinda ndio mhudumu

Sent from my BlackBerry 9860 using JamiiForums
 
Back
Top Bottom