Kumbe Chadema Ni Watata Namna Hii...!! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kumbe Chadema Ni Watata Namna Hii...!!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Katavi, Oct 5, 2012.

  1. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #1
    Oct 5, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 39,057
    Likes Received: 3,805
    Trophy Points: 280
    MTANISAMEHE KAMA IMERUDIWA...


    Mimi nilifikiri Chadema wakorofi bungeni tu kumbe mp[aka hotelini..!!
    Jana wakati wanakula walianza (Wenje) "mwongozo wa mwenye hoteli, chumvi haitoshi"
    Mnyika: "Taarifa mheshimiwa., mchuzi unaonekana wa jana siungi mkono hoja ya kulipia chakula hiki."
    Tundu Lisu: "Mwongozo, mwongozo, niliagiza kuku wa kienyeji, niliagiza kuku wa kienyeji nimeletewa wa kisasa silipi"
    Zitto: "Tume iundwe kuchunguza kama kweli mchele huu ni wa Mbeya"!!
     
  2. Root

    Root JF-Expert Member

    #2
    Oct 5, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 22,632
    Likes Received: 8,184
    Trophy Points: 280
    Kweli imerudiwa na ushasamehewa aisee
    Makinda ndio mhudumu

    Sent from my BlackBerry 9860 using JamiiForums
     
  3. C

    Complex number JF-Expert Member

    #3
    Oct 7, 2012
    Joined: Apr 28, 2012
    Messages: 203
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    Mi nimekusamehe
     
Loading...