Kumbe Bw. Ombeni Sefue alikuwa Jipu..!

Kumbe Bw. Ombeni Sefue alikuwa Jipu..!

Aisee kumbe lilikuwa likwapuaji wake za watu, na limbea kwa mkele
Kikwete alikuwa akipewa taarifa zote kana kwamba bado yupo madarakani ndiyo maana kila siku akawa anakimbilia ikulu kutuliza soo zote ambazo alitonywa na Sefue .
 
Kuna kigogo wa TRA kule Temeke Anaitwa Gasper Mhina ni Tajiri kuliko masamaki lakini Magufuli kamgwaya sembuse wa escrow ?
..hizi double standards kwenye maamuzi ya JPM ndio tunazokataa na kuhoji....ifike mahali rais awe na fair play kwenye maamuzi yake....asiachwe mtu kabisa kama ni jipu....yaani kusiwe na utumbuaji majipu ambao ni selective...
 
Wakuu, Mimi nipo taasisi Fulani nyeti sana, Kosa kubwa la Ombeni Sefue ni Kutoa Siri za Ikulu na za Bwana Mkubwa kwa Kikwete, hajui au hakumbuki kwamba wapo wanaosikiliza na kufuatilia mawasiliano...hivyo alisikika akitoa siri za bwana mkubwa na Ikulu kwa mstaafu.

Safi sana. Nakuamini. Kama amekula kwa yule zezeta basi asidhani ataendelea. Swine hawa, hawana huruma na Watanzania!
 
..hizi double standards kwenye maamuzi ya JPM ndio tunazokataa na kuhoji....ifike mahali rais awe na fair play kwenye maamuzi yake....asiachwe mtu kabisa kama ni jipu....yaani kusiwe na utumbuaji majipu ambao ni selective...

Mkuu kutumbua majibu si kazi ndogo,japo ni lazima kufanyika.Bado Magufuri ndio kwanza hajamaliza miezi 6 kazini, ingawa amekuwa waziri zaidi ya miaka 20.Hivyo anaelewa aanzie wapi na atamalizia wapi.Nchi inahitaji kusafishwa kwa msasa wa chuma sio msasa wa mbao.Mwalimu alianzisha azimio la Arusha,akaleta Maadili ya Uongozi na mwishowe akasaidiana na Sokoine vita vya ulanguzi ,lakini hakumaliza alipunguza tu.Waliomfuata sijuia kama walijaribu au walipuuza au walipuuzwa,Majipu yanaliopo hayakuanza leo,mpe muda na ushirikiano na wananchi atayapunguza lakini kupata zero tolerance ni ngumu kwa muda mfupi.
 
Back
Top Bottom