Kumbe buguruni kuko hivi!!!!!

Kumbe buguruni kuko hivi!!!!!

Paul Kijoka

JF-Expert Member
Joined
Oct 25, 2010
Posts
1,399
Reaction score
256
Rafiki yangu aliniambia kuwa alipokuwa chuo alikuwa akienda kujipatia huduma kwa Sewa Buguruni. Alinieleza kuwa kila alipokuwa akienda alikuta wanachuo wengi nao wakipata huduma mbali mbali mbali hapo hapo au take away.Akasema kuwa walikuwemo pia wanachuo wa kike wakijipatia mapesa. Nilishangaa sana.Natamani niende nifanye research participatory.
 
ha ha naona unataka kufanya PRA..Pastipatory Research Aprisal..take care kuna mwenzio aliwai kupewa vitu mpaka akamtapikia mwenzie wa kike kwenye paji la uso...
 
hivi wewe ulikuwa huijui buguruni mpaka leo?
 
Si kila kitu lazma ufanyie research kwa karibu..angalia na eneo lenyewe....kwa Buguruni hupaswi hata kufanya research....we pigia mstari....
 
Usisahau pia kupitia kimboka by nite, kuna mambo napo!
 
R.I.P mtoa mada na wote waliosupport iyo research!
 
Back
Top Bottom