Kulikuwepo siri gani nyuma ya ..............!


Judgement

Judgement

JF-Expert Member
Joined
Nov 13, 2011
Messages
10,351
Points
1,225
Judgement

Judgement

JF-Expert Member
Joined Nov 13, 2011
10,351 1,225
1 . Mwl. Julius Nyerere daily alitembea na kifimbo mkononi!.
2 . Jomo Kenyatta daily alitembea na usinga mkononi !.
3 . Keneath Kaunda daily alitembea na Kitambaa cheupe mkononi !.
4 . Arap Moi daily akiwa na kijirungu kilichonakshiwa shanga za kimasai!.
5 . Sesseseko Mobutu daily alitembea na kofia kichwani iliyonakshiwa urembo wa Chui ilikua ni kofia yenye muundo alioubuni ye mwenyewe kiasi mtu yyt alikua kofia ya muundo ule, husemwa kavaa kofia ya Mobuttu.
Wadau wenza wale tuliokuwepo wkt huo tupeane uelewa mbona mi nahisi nyuma ya vitu hivyo palikua na nguvu za giza?
Naomba kutoa hoja.
 
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2010
Messages
48,074
Points
2,000
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2010
48,074 2,000
Hata Nchemba hutembea na liskafu "dereki" kama mtoto mdogo anayejifunza kula....
 
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2010
Messages
48,074
Points
2,000
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2010
48,074 2,000
Nina ushahidi wa Mobutu kama ilivyoelezwa na mwanaye kuwa hayo mavazi yote aliyokua akivaa ni moja ya masharti ya "kamati ya ufundi"
 
dudupori

dudupori

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2012
Messages
1,463
Points
2,000
dudupori

dudupori

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2012
1,463 2,000
Cku hizi viongozi wamebadili mtindo, wanavaa mipete na mikufu.
 
dudupori

dudupori

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2012
Messages
1,463
Points
2,000
dudupori

dudupori

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2012
1,463 2,000
Hata Nchemba hutembea na liskafu "dereki" kama mtoto mdogo anayejifunza kula....
Msameheni mwenzenu, jamaa ana tatizo la Fistula lile liskafu ndo linamsaidia kufutia kojo.
 
Myakubanga

Myakubanga

JF-Expert Member
Joined
Oct 3, 2011
Messages
5,823
Points
1,500
Myakubanga

Myakubanga

JF-Expert Member
Joined Oct 3, 2011
5,823 1,500
Wote walikuwa wanga hao.
 
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2010
Messages
48,074
Points
2,000
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2010
48,074 2,000
Hahahah mwigulu na liskafu lake cjui ndo mashart ya babu?
Nilimuona akihojiwa na StarTV huko kijijini kwao Iramba, alipoulizwa kwa nini anavaa mitambara shingoni kama mgonjwa wa Pepopunda, mwenyewe akadai eti anafikiria kwa namna hiyo itakua ni utambulisho wake na pengine ukawa ni utambulisho wa viongozi wa kitanzania katika ulingo wa kimataifa...
 
Jiwe Linaloishi

Jiwe Linaloishi

JF-Expert Member
Joined
May 24, 2008
Messages
3,736
Points
1,225
Jiwe Linaloishi

Jiwe Linaloishi

JF-Expert Member
Joined May 24, 2008
3,736 1,225
wengi hizo zilikuwa ndio kinga zao waliambiwa na akina Dr mkombozi siku hizi ni pete na chain

viongozi wengi wakiwa madarakani wanaogopa kulogwa au kung'olewa kirahi kwahiyo lazima wawe na kamati ya ufundi tena ya hali ya juu kama ile ya mobutu seseko kuku wa zebanga
 
A

Ave Ave Maria

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2011
Messages
10,751
Points
0
A

Ave Ave Maria

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2011
10,751 0
Mtambuzi analo jibu, ngoja nikuitie!
 
Last edited by a moderator:
charminglady

charminglady

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2012
Messages
18,153
Points
2,000
charminglady

charminglady

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2012
18,153 2,000
Siku hizi maarifa yameongezeka... Viongozi wengi hata vigogo wana hirizi (pete na cheni wanazovaa) ingelikuwa enzi za mwalimu ndo ungewaona na virungu, vifimbo na hayo makofia km ya akina Mobutu....
 
Judgement

Judgement

JF-Expert Member
Joined
Nov 13, 2011
Messages
10,351
Points
1,225
Judgement

Judgement

JF-Expert Member
Joined Nov 13, 2011
10,351 1,225
Mtambuzi analo jibu, ngoja nikuitie!
Niko very sensitive na ahadi za kiivi !
Therefore ndiyo kusema nisipomuona hapa Mtambuzi kuniletea hizo details , ni sawa utakua umemuuzi achinjae umbwa (Dog) hivyo wazimu utakapoelekea ........... (Jibu unalo) hata urudi hom majogoo utanikuta verandani kwako nasubiria ahadi !
King'ang'a kiaaje? Na hivi nimemix blood za kule Pahi na Haubi !
Utan'taka !
 
Last edited by a moderator:
Nicas Mtei

Nicas Mtei

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2010
Messages
11,565
Points
1,250
Nicas Mtei

Nicas Mtei

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2010
11,565 1,250
JK naye husafiri popote pale na kiti chake.
 
Judgement

Judgement

JF-Expert Member
Joined
Nov 13, 2011
Messages
10,351
Points
1,225
Judgement

Judgement

JF-Expert Member
Joined Nov 13, 2011
10,351 1,225
Siku hizi maarifa yameongezeka... Viongozi wengi hata vigogo wana hirizi (pete na cheni wanazovaa) ingelikuwa enzi za mwalimu ndo ungewaona na virungu, vifimbo na hayo makofia km ya akina Mobutu....
Shem ! Hapo uliposema "makofia KM ya kina Mobuttu"
hiyo iniatial "km" ndiyo sijajua inastand for what?
Coz "km" inastand badala ya vitu vingi muhimu.
 
Mtambuzi

Mtambuzi

Platinum Member
Joined
Oct 29, 2008
Messages
8,809
Points
2,000
Mtambuzi

Mtambuzi

Platinum Member
Joined Oct 29, 2008
8,809 2,000
Mtambuzi analo jibu, ngoja nikuitie!
Ni namna tu ya kutafuta identity ingawa mara nyingi zinahusishwa na mambo ya kishirikina...
Siwezi kulizungumzia hilo kwa sababu mimi sio mdadavuaji wa mambo ya kishirikina, bali huwa naoteshwa kuhusu mambo muhimu yatakayotokea au kuwatokea watu walionizunguka..........
 
A

Ave Ave Maria

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2011
Messages
10,751
Points
0
A

Ave Ave Maria

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2011
10,751 0
Niko very sensitive na ahadi za kiivi !
Therefore ndiyo kusema nisipomuona hapa Mtambuzi kuniletea hizo details , ni sawa utakua umemuuzi achinjae umbwa (Dog) hivyo wazimu utakapoelekea ........... (Jibu unalo) hata urudi hom majogoo utanikuta verandani kwako nasubiria ahadi !
King'ang'a kiaaje? Na hivi nimemix blood za kule Pahi na Haubi !
Utan'taka !
Tafadhali Mtambuzi niokoe binti yako na hili li Judgement.
Njoo useme jibu acha kuchungulia dirishani!
 
Last edited by a moderator:
A

Ave Ave Maria

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2011
Messages
10,751
Points
0
A

Ave Ave Maria

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2011
10,751 0
Ni namna tu ya kutafuta identity ingawa mara nyingi zinahusishwa na mambo ya kishirikina...
Siwezi kulizungumzia hilo kwa sababu mimi sio mdadavuaji wa mambo ya kishirikina, bali huwa naoteshwa kuhusu mambo muhimu yatakayotokea au kuwatokea watu walionizunguka..........
Nashukuru umekuja,
Sio kwa ajili ya kujibu tu bali nilikuwa nimekumiss pia!
Msalimie Asnam!
 
Last edited by a moderator:
charminglady

charminglady

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2012
Messages
18,153
Points
2,000
charminglady

charminglady

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2012
18,153 2,000
Shem ! Hapo uliposema "makofia KM ya kina Mobuttu"
hiyo iniatial "km" ndiyo sijajua inastand for what?
Coz "km" inastand badala ya vitu vingi muhimu.
nlisahau shem wangu... nilimaanisha "kama"
 
Judgement

Judgement

JF-Expert Member
Joined
Nov 13, 2011
Messages
10,351
Points
1,225
Judgement

Judgement

JF-Expert Member
Joined Nov 13, 2011
10,351 1,225
Ni namna tu ya kutafuta identity ingawa mara nyingi zinahusishwa na mambo ya kishirikina...
Siwezi kulizungumzia hilo kwa sababu mimi sio mdadavuaji wa mambo ya kishirikina, bali huwa naoteshwa kuhusu mambo muhimu yatakayotokea au kuwatokea watu walionizunguka..........
Asanta Mhe Mtambuzi kwa details zako za kina!
Aidha umemsaidia mtu flani kupata pumuo!
Nilikua siangalii cha mtoto wa nani, au ana relation na nani, ningekeshea kwake.
 
Last edited by a moderator:

Forum statistics

Threads 1,295,847
Members 498,410
Posts 31,225,258
Top