Kulikoni UDOM?


K

kintunu

Member
Joined
Jul 20, 2011
Messages
11
Likes
0
Points
3
K

kintunu

Member
Joined Jul 20, 2011
11 0 3
jamani wana jf nasikia udom wamefanya interview kimyakimya siku ya jumapili,je kuna mdau ana taarifa hiyo?
 
Kalunguine

Kalunguine

JF-Expert Member
Joined
Jul 27, 2010
Messages
2,545
Likes
9
Points
135
Kalunguine

Kalunguine

JF-Expert Member
Joined Jul 27, 2010
2,545 9 135
Jumapili!
Mimi pia nilikuwa nasubiria huko udom.
 
Blessingme

Blessingme

JF-Expert Member
Joined
Apr 10, 2011
Messages
250
Likes
14
Points
35
Age
32
Blessingme

Blessingme

JF-Expert Member
Joined Apr 10, 2011
250 14 35
Aaaah bad newz to me! Haiwezekani jpili?
 
KANCHI

KANCHI

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2011
Messages
1,544
Likes
63
Points
145
KANCHI

KANCHI

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2011
1,544 63 145
Msikate tamaa jamaniiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii mliokosa.
 
S

Sanga n.

Member
Joined
Jun 28, 2011
Messages
51
Likes
1
Points
0
Age
31
S

Sanga n.

Member
Joined Jun 28, 2011
51 1 0
Hiyo taarifa nani kakupa. Kama angekupa na source ingekuwa rahis kubain ukweli huo. Binafsi niliapply na siamin km wangefanya hivyo bila kupublish hata kwenye website yao.
 
funzadume

funzadume

JF-Expert Member
Joined
Jan 28, 2010
Messages
7,939
Likes
3,896
Points
280
funzadume

funzadume

JF-Expert Member
Joined Jan 28, 2010
7,939 3,896 280
kilichotokea UDOM ni kwamba waliita watu 16 kwa ajili ya interview kuweza kupata wahasibu ambao watakuwa katika kitengo cha Mikopo ya wanafunzi kuweza kukabili mfumo mpya wa kulipa wanafunzi vyuoni ambao umeanzishwa na HESLB (bodi ya mikopo) hivyo nafasi ni mpya zimejitokeza kutokana na mfumo mpya wa bodi ya mikopo nafasi za uhasibu zilizotangazwa mwanzo bado mchakato wa shortlisting unaendelea ingawa hao 16 walioitwa walitokana na wale walioomba nafasi zilizotangazwa

Hivyo vijana muendelee kusubiri zile nafasi ziko palepale

Kutoka source ya kuaminika
 
U

Ulimakafu

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
19,743
Likes
1,432
Points
280
U

Ulimakafu

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
19,743 1,432 280
Chuo kimetulia?
 
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
12,827
Likes
2,111
Points
280
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
12,827 2,111 280
epuka habari zisizo rasmi.................i mean hear say, sio nzuri kabisa
 
UKWELIWANGU

UKWELIWANGU

Member
Joined
Aug 11, 2011
Messages
83
Likes
1
Points
0
UKWELIWANGU

UKWELIWANGU

Member
Joined Aug 11, 2011
83 1 0
tuendele kusubiri tu ndugu yangu. tusikatishane tamaa wana JF bali tuambiane taarifa zenye uhakika​
 
M

Mfwalamanyambi

JF-Expert Member
Joined
Dec 18, 2010
Messages
434
Likes
11
Points
35
M

Mfwalamanyambi

JF-Expert Member
Joined Dec 18, 2010
434 11 35
UDOM huwa hawatangazi tarehe ya interview, bali aliyechaguliwa hupigiwa simu kwenda kwenye interview na ndivyo ilivyokuwa kwangu. Kama wamefanya J2 hiyo inawezekana kabisa, lakini usikate tamaa ipo siku utapata mahali pengine kwani lazima uende kufanya kazi UDOM??????.
 
Obe

Obe

JF-Expert Member
Joined
Dec 31, 2007
Messages
8,224
Likes
27,543
Points
280
Obe

Obe

JF-Expert Member
Joined Dec 31, 2007
8,224 27,543 280
kilichotokea UDOM ni kwamba waliita watu 16 kwa ajili ya interview kuweza kupata wahasibu ambao watakuwa katika kitengo cha Mikopo ya wanafunzi kuweza kukabili mfumo mpya wa kulipa wanafunzi vyuoni ambao umeanzishwa na HESLB (bodi ya mikopo) hivyo nafasi ni mpya zimejitokeza kutokana na mfumo mpya wa bodi ya mikopo nafasi za uhasibu zilizotangazwa mwanzo bado mchakato wa shortlisting unaendelea ingawa hao 16 walioitwa walitokana na wale walioomba nafasi zilizotangazwa

Hivyo vijana muendelee kusubiri zile nafasi ziko palepale

Kutoka source ya kuaminika
Nadhani mdau umeeleza na kutoa taarifa sahihi sana, wanaoshabikia habari za vijiweni na kujidai wameitwa ilhali ni stress zinawasumbua hawafai kukaa wanachangia thread za namna hii
 
analysti

analysti

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2009
Messages
718
Likes
395
Points
80
analysti

analysti

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2009
718 395 80
kilichotokea UDOM ni kwamba waliita watu 16 kwa ajili ya interview kuweza kupata wahasibu ambao watakuwa katika kitengo cha Mikopo ya wanafunzi kuweza kukabili mfumo mpya wa kulipa wanafunzi vyuoni ambao umeanzishwa na HESLB (bodi ya mikopo) hivyo nafasi ni mpya zimejitokeza kutokana na mfumo mpya wa bodi ya mikopo nafasi za uhasibu zilizotangazwa mwanzo bado mchakato wa shortlisting unaendelea ingawa hao 16 walioitwa walitokana na wale walioomba nafasi zilizotangazwa

Hivyo vijana muendelee kusubiri zile nafasi ziko palepale

Kutoka source ya kuaminika
Wewe ni Shabani Mlacha nini?? Source za kuaminika in which sense???
 
N

NasDaz

JF-Expert Member
Joined
May 6, 2009
Messages
11,306
Likes
1,617
Points
280
N

NasDaz

JF-Expert Member
Joined May 6, 2009
11,306 1,617 280
jamani wana jf nasikia udom wamefanya interview kimyakimya siku ya jumapili,je kuna mdau ana taarifa hiyo?
" If u don' here from us until the end of........, consider urself unsuccesful....!" i think ni ki2 kama hiko!! Pole sana mkuu, i knw de way u feel! but u knw wht chuck; unapodondosha CV ama applicvation mahali usipende kusikilizia kwamba utaitwa lini----hiyo mambo mazeiya ni full gonjwa la moyo!!!! Dondosha ki2 mahali halafu potezea.....!!!!
 
funzadume

funzadume

JF-Expert Member
Joined
Jan 28, 2010
Messages
7,939
Likes
3,896
Points
280
funzadume

funzadume

JF-Expert Member
Joined Jan 28, 2010
7,939 3,896 280
Wewe ni Shabani Mlacha nini?? Source za kuaminika in which sense???
waliosikia wamesikia kama wewe uamini kaa hivyo hivyo usiamini. Nina ndugu yangu yuko UDOM HR nilipoona hii thread nili take trouble kumpigia ndio akanieleza hivyo sina interest yoyote after all im not looking for job nimetoa msaada tu
 
Blessingme

Blessingme

JF-Expert Member
Joined
Apr 10, 2011
Messages
250
Likes
14
Points
35
Age
32
Blessingme

Blessingme

JF-Expert Member
Joined Apr 10, 2011
250 14 35
waliosikia wamesikia kama wewe uamini kaa hivyo hivyo usiamini. Nina ndugu yangu yuko UDOM HR nilipoona hii thread nili take trouble kumpigia ndio akanieleza hivyo sina interest yoyote after all im not looking for job nimetoa msaada tu
kume hata huku unakuweza c jukwaa la mambo ya kikubwa, we ni kilaka, thanx kwa taarifa nzuri
 
M

Msela wao

New Member
Joined
Sep 24, 2011
Messages
2
Likes
0
Points
0
M

Msela wao

New Member
Joined Sep 24, 2011
2 0 0
Dah! kwakweli kama ndio itakuwa hivyo basi tena maana hata mm niliaplai huko na wala sijasikia chochote zaidi ya haya ninayoyaona humu ktk JF,Ila wadau wenzangu tusikate tamaa naamaini ipo siku tutakuwemo ktk list hata kama sio UDOM
 
S

Sanga n.

Member
Joined
Jun 28, 2011
Messages
51
Likes
1
Points
0
Age
31
S

Sanga n.

Member
Joined Jun 28, 2011
51 1 0
waliosikia wamesikia kama wewe uamini kaa hivyo hivyo usiamini. Nina ndugu yangu yuko UDOM HR nilipoona hii thread nili take trouble kumpigia ndio akanieleza hivyo sina interest yoyote after all im not looking for job nimetoa msaada tu
TUNASHUKURU KWA KUWA NA MOYO WA UPENDO KWA SISI WATANZANIA WENZAKO. Mungu akubariki. All da best.
 
P

PAFKI

Senior Member
Joined
Sep 30, 2011
Messages
116
Likes
32
Points
45
P

PAFKI

Senior Member
Joined Sep 30, 2011
116 32 45
Jamani mm ni mdau mpya na nimependa sana jins wana jf mnavyozikokotoa mada na michakato ya ajira hongereni and i will be there maana hata mimi mda ya udom inanihusu.
 

Forum statistics

Threads 1,235,829
Members 474,742
Posts 29,237,362