Kulikoni majina haya Wachagga? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kulikoni majina haya Wachagga?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by furahi, Apr 5, 2011.

  1. f

    furahi JF-Expert Member

    #1
    Apr 5, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 947
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 45
    Wachagga wana majina bwana. Utasikia Nice, Sweet, Light, Bright, Darling, Dear, Verynice, Gift, Present,Nuru, Sura, Kisura. Utakuta baba zima linaitwa Nice! lol
     
  2. NEGLIGIBLE

    NEGLIGIBLE JF-Expert Member

    #2
    Apr 5, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 348
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Hayo siyo majina ya kichaga,ni ya kizungu/kiswahili................majina yetu ni kama ndeletwa,aika,mushi,kimaro,muro,swai,masawe,ombaeli na kadhalika.................
     
  3. f

    furahi JF-Expert Member

    #3
    Apr 5, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 947
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 45
    Sikusema ni majina ya kichagga, bali ni majina yanayopendwa na wachagga.
     
  4. K

    Kidogo chetu JF-Expert Member

    #4
    Apr 5, 2011
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 1,222
    Likes Received: 549
    Trophy Points: 280
    wanaelekea kupoteza uchaga wao
     
  5. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #5
    Apr 5, 2011
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,296
    Likes Received: 439
    Trophy Points: 180
    Umekosea hayo ni ya Wahaya.

    Ya wachanga ni - Pendo, Neema, Manka, Leo, Masumbuko, Mahangaiko, Million, Ndobesa, Kabeti nk.
     
  6. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #6
    Apr 5, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,759
    Likes Received: 97
    Trophy Points: 145
    Haya ni matokeo ya kukesha baa unakunywa VIROBA!
     
  7. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #7
    Apr 5, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,806
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    yes na pia
    mboro
    aliaowomi
    eliafie
    mkundukwaka
    makyao
    nkunundu
    shiriwandumi
    eliufoo
    ngifi
     
  8. f

    furahi JF-Expert Member

    #8
    Apr 5, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 947
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 45
    Sifahamu kama Wahaya pia wanayatumia. But huko uchagani majina haya yanatumika sana. Mfano mzuri Mr. Nice!
     
  9. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #9
    Apr 5, 2011
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,188
    Likes Received: 370
    Trophy Points: 180
    Kwa uelewa wangu hiyo ni risasi kwa kichaga. Majina ya watu mengine ni Mseseve, Mshabaa, Hotani, Mamkwe, Kibosike, Mwanaboru n.k
     
  10. Mkubwa ndevu

    Mkubwa ndevu JF-Expert Member

    #10
    Apr 5, 2011
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 717
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 45
    Labda wakisha kunywa pombe wanaropoka tu majina ya kidhungu na kuwapa watoto wao
     
  11. L

    Laura Mkaju Senior Member

    #11
    Apr 5, 2011
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 194
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Duh! umenikumbusha boss wangu wa zamani Heavenlight
     
  12. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #12
    Apr 5, 2011
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,296
    Likes Received: 439
    Trophy Points: 180
    Wazazi wake watakuwa wachagga wa DSM siyo wa Kilimanjaro
     
  13. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #13
    Apr 5, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 7,962
    Likes Received: 2,999
    Trophy Points: 280
    Hapo kwenye Blue
    majina ya kichaga Ruwaaichi, ndetaramo, niachie, matarimo, mkunde nk
     
  14. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #14
    Apr 5, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 7,962
    Likes Received: 2,999
    Trophy Points: 280
     
  15. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #15
    Apr 5, 2011
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,837
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 0
    Mmmmh :tape::tape:
     
  16. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #16
    Apr 5, 2011
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 9,939
    Likes Received: 1,030
    Trophy Points: 280
    wachaga wajibu jamani.
     
  17. Mlachake

    Mlachake JF-Expert Member

    #17
    Apr 5, 2011
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 2,720
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Hapo kwenye red Lazima jamaa watakua wanamaanisha hela. Mbona hakuna anayeitwa Hundred?
     
  18. Dena Amsi

    Dena Amsi R I P

    #18
    Apr 5, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 238
    Trophy Points: 160
    Godbless, GodLove, God.................
     
  19. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #19
    Apr 5, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,541
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    mkuu unacheka sana ukisema hayo ni majina ya kichaga ya haya ni ya kikwenu??? Eliufoo, Ndeeshiwakwe, kusirie, elihuruma, manka, nkeku, woindumi, ndelimbi, Nnduminringi
     
  20. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #20
    Apr 5, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,561
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    najibu wachaga atuna majina yetu ni tumsifu, ufoo,mboro,apaitumbe,kyekue,manka,nsee,babuu,shilegheyo nk wengine wataendeleza
     
Loading...