kulia ki-superstar | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kulia ki-superstar

Discussion in 'Jamii Photos' started by cheusimangala, May 4, 2012.

  1. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #1
    May 4, 2012
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    MASTAAVILIO1[1].jpg
    eti hapa anafuta machozi kwa uchungu msibani
     
  2. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #2
    May 4, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,602
    Likes Received: 349
    Trophy Points: 180
    ................downloading tears...........
     
  3. M

    Maamuma JF-Expert Member

    #3
    May 4, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 856
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    .............searching msibani.............
     
  4. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #4
    May 4, 2012
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
     
  5. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #5
    May 4, 2012
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    wakuu picha ilikua inasumbua Maamuma and Bigirita
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #6
    May 4, 2012
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,489
    Likes Received: 443
    Trophy Points: 180
    It Can't download the file TEARS.

     
  7. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #7
    May 4, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,846
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Huyo anafix makeup yake, msiba gani wa kuvaa hivyo na watu kutembelea na bia mkononi?
     
  8. Amyner

    Amyner JF-Expert Member

    #8
    May 4, 2012
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 2,398
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Hilo vazi la msibani.. Mh!?!
     
  9. M

    Maamuma JF-Expert Member

    #9
    May 4, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 856
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Asante, nimeiona na pole kwa usumbufu ulioupata.
    Huyo mdada yuko msibani lakini ana agenda yake ya siri. Kama hapo ndo msibani, night club anakuwaje? Mmh!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  10. H

    Hute JF-Expert Member

    #10
    May 4, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,049
    Likes Received: 2,329
    Trophy Points: 280
    domo lilivyokaa utafikiri naniliii, sipendi kuangalia.
     
  11. misnomer

    misnomer Senior Member

    #11
    May 4, 2012
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 196
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Hivi huyo nani?
     
  12. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #12
    May 4, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,514
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    We unataka hayo marangi yatapakae uso mzima?
     
  13. b

    bitimkongwe JF-Expert Member

    #13
    May 4, 2012
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 3,005
    Likes Received: 181
    Trophy Points: 160
    Duh umeniacha hoi kwa kicheko!
     
  14. b

    bitimkongwe JF-Expert Member

    #14
    May 4, 2012
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 3,005
    Likes Received: 181
    Trophy Points: 160
    Yaani hata mimi imenishangaza kwa hilo, hapo ni msibani au kwenye club ya kinywaji?
     
  15. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #15
    May 4, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,952
    Likes Received: 262
    Trophy Points: 180
    Kifua kimeenea na kutulia barabara, loooooooooo!
     
  16. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #16
    May 4, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,993
    Likes Received: 2,717
    Trophy Points: 280
    kweli watu ni wataalam.....mmeshafika kifuani mara moja hii......dah..
     
  17. H

    Hute JF-Expert Member

    #17
    May 5, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,049
    Likes Received: 2,329
    Trophy Points: 280
    hapo msibani naona huyo wa nyuma yake kama ameshika safari lager
     
  18. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #18
    May 5, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,410
    Likes Received: 1,048
    Trophy Points: 280
    hapo anakuna jicho au ana fix make up yake,usitulishe kasa bwana msibani watu wanasimama na bia mkononi na kuvaa kamawako twanga pepeta?
     
  19. andishile

    andishile JF-Expert Member

    #19
    May 5, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 1,431
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    itakuwa ngumu kwangu kunishawishi kama hapo huyo dada alikuwa msibani!angalia mvao wake na mazingira waliyopo!
     
  20. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #20
    May 5, 2012
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    umeonaeeee ndo hapo sasa inabidi alie kistaili

    superstar wa bongomovie
    waheshimiwa nimefurahishwa jinsi mlivyo wataalamu wa kuchunguza kila detail ktk picha,hamdanganyiki kirahisi,kweli nyie ni magreat thinker wa kuchambua picha hahhaaaa LOL,ni kweli hapo sio msibani kwa maana ya msibani kunakowekwa maturubai ila hapo ni sehemu fulani ambapo mastar wa bongomovie walikusanyika wakijirusha kisha steve nyerere akasema watumie dakika kadhaa kukaa kimya kumkumbuka star wao marehemu kanumba ndo wakaanza kulia.Huyo mdada ni kweli analia hapo.Nadhani mmenisoma. MadameX misnomer Hute gfsonwin andishile.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...