Kuleni chakula bora, mfano wa kuigwa. | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuleni chakula bora, mfano wa kuigwa.

Discussion in 'Jamii Photos' started by kakuruvi, Jan 20, 2012.

  1. kakuruvi

    kakuruvi JF-Expert Member

    #1
    Jan 20, 2012
    Joined: Sep 2, 2009
    Messages: 642
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Kuleni chakula bora cha kujenga mwili na kujenga nyumba safi pakulala pawe bora!

    [​IMG]




    chakula bora.jpg
     
  2. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #2
    Jan 20, 2012
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,742
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    eeeh kweli hiki chakula safi kabisaa!
     
  3. Lucas

    Lucas JF-Expert Member

    #3
    Jan 20, 2012
    Joined: Dec 3, 2011
    Messages: 2,450
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    wasukuma hapa udeda ....... yaani lekaga gete ngosha!!
     
  4. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #4
    Jan 20, 2012
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,940
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    kweli ni chakula bora...lakn ni kingi mno
     
  5. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #5
    Jan 20, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,616
    Likes Received: 556
    Trophy Points: 280
    Khaaaa!!! hii sasa ni adhabu
     
  6. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #6
    Jan 20, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,184
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Kuna kipindi enzi zile RTD kilikuwa cha kuhamasisha kula kilikuwa kikianza na wimbo kuleni kuku mayai mboga samaki maziwa,,,,na kujenga nyumba safi pa kulala pawe boraa!! Cku hz akipo au ni mambo ya ukata kuwaimbia watu wakati wanashindia mlo mmoja!!
     
  7. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #7
    Jan 20, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,514
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Mtu unaeza kutembea ukiwa unakunya
     
  8. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #8
    Jan 21, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,950
    Likes Received: 743
    Trophy Points: 280
    Baada ya hapo ngoja waende Chooni! Shughuli pevu
     
  9. kakuruvi

    kakuruvi JF-Expert Member

    #9
    Jan 21, 2012
    Joined: Sep 2, 2009
    Messages: 642
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Ni kweli hicho kipindi kilikuwepo, Mzee mmoja aliposikia pakulala pawe bora akajifungasha na godoro lake hadi duka la viatu la BORA ili alale hapo walinzi walipomtimua akawaambia ameambiwa redioni.
     
  10. n

    nsekangaye.kagabo Member

    #10
    Jan 21, 2012
    Joined: Dec 21, 2011
    Messages: 53
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mboga za majani na matunda hayapo, mlo haujakamilika
     
  11. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #11
    Jan 21, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,846
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Not balanced diet hiyo, pili hii ni lazima iwe very excessive meal for 3 people. Yaani mtu anakula zaidi ya uwezo wake, halafu mnalia njaa.
     
  12. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #12
    Jan 21, 2012
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,490
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    hawa jamaa wanaumwa au..............
     
  13. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #13
    Jan 21, 2012
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,434
    Likes Received: 389
    Trophy Points: 180
    Hawa jamaa ni wazima wa afya wanafakamia MAPANKI!!!
     
  14. Chatumkali

    Chatumkali JF-Expert Member

    #14
    Jan 21, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,043
    Likes Received: 80
    Trophy Points: 145
    Haya sio mashindano kweli?
     
  15. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #15
    Jan 21, 2012
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,417
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    ...jamaa siyo wa ku-share nao toilet moja hao, hiyo kitu kwa wingi tuuonao hai-flushiki hiyo!!! vinginevyo ni mwenendo wa "flying toilets" tu!!!
     
  16. B

    Bengal Sanke Member

    #16
    Jan 21, 2012
    Joined: May 16, 2011
    Messages: 79
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Du nimekumbuka Sifongo ya Tosamaganga enzi hizo.......Du
     
  17. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #17
    Jan 21, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,830
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    DUH kitu cha Ulezi hicho mwana, shurti ulumangie na blueband au mlenda otherwise ukienda kwa toilet utapiga gogo halikatiki
     
  18. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #18
    Jan 21, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,596
    Likes Received: 346
    Trophy Points: 180
    hii balaa hii!!
    Wakimaliza hiyo zege hapo hawaamki!!
     
  19. RayB

    RayB JF-Expert Member

    #19
    Jan 21, 2012
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 2,756
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 145
    Ndio chakula gani hiki?
     
  20. Ba Martha

    Ba Martha JF-Expert Member

    #20
    Jan 21, 2012
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 338
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    kitu kilimanjaro mt............hiyo nainaga nikienda kwetu sengerema.....
     
Loading...