Kuleni chakula bora, mfano wa kuigwa.

Kuleni chakula bora, mfano wa kuigwa.

kakuruvi

JF-Expert Member
Joined
Sep 2, 2009
Posts
770
Reaction score
259
Kuleni chakula bora cha kujenga mwili na kujenga nyumba safi pakulala pawe bora!






chakula bora.jpg
 
eeeh kweli hiki chakula safi kabisaa!
 
wasukuma hapa udeda ....... yaani lekaga gete ngosha!!
 
Kuna kipindi enzi zile RTD kilikuwa cha kuhamasisha kula kilikuwa kikianza na wimbo kuleni kuku mayai mboga samaki maziwa,,,,na kujenga nyumba safi pa kulala pawe boraa!! Cku hz akipo au ni mambo ya ukata kuwaimbia watu wakati wanashindia mlo mmoja!!
 
Baada ya hapo ngoja waende Chooni! Shughuli pevu
 
Kuna kipindi enzi zile RTD kilikuwa cha kuhamasisha kula kilikuwa kikianza na wimbo kuleni kuku mayai mboga samaki maziwa,,,,na kujenga nyumba safi pa kulala pawe boraa!! Cku hz akipo au ni mambo ya ukata kuwaimbia watu wakati wanashindia mlo mmoja!!

Ni kweli hicho kipindi kilikuwepo, Mzee mmoja aliposikia pakulala pawe bora akajifungasha na godoro lake hadi duka la viatu la BORA ili alale hapo walinzi walipomtimua akawaambia ameambiwa redioni.
 
Not balanced diet hiyo, pili hii ni lazima iwe very excessive meal for 3 people. Yaani mtu anakula zaidi ya uwezo wake, halafu mnalia njaa.
 
...jamaa siyo wa ku-share nao toilet moja hao, hiyo kitu kwa wingi tuuonao hai-flushiki hiyo!!! vinginevyo ni mwenendo wa "flying toilets" tu!!!
 
DUH kitu cha Ulezi hicho mwana, shurti ulumangie na blueband au mlenda otherwise ukienda kwa toilet utapiga gogo halikatiki
 
hii balaa hii!!
Wakimaliza hiyo zege hapo hawaamki!!
 
kitu kilimanjaro mt............hiyo nainaga nikienda kwetu sengerema.....
 
Back
Top Bottom