Kulazimisha kuoa bikra ni ulimbukeni.


Duke Tachez

Duke Tachez

JF-Expert Member
Joined
Mar 28, 2018
Messages
2,736
Likes
1,891
Points
280
Duke Tachez

Duke Tachez

JF-Expert Member
Joined Mar 28, 2018
2,736 1,891 280
Hahahaaaaa dah duh. Acha some na afike chuo huko watombe arudi kwako haipo. Nasisitiza acha some kwa manufaa yake ya baadae.
Hakawezi kufaulu, maendeleo yake mabaya darasani si unajua shule za kata,ila elimu kibongo bongo uzushi tu hamna mchongo wowote kupoteza muda tu,saizi nakapiga benchi Kwanza kawe kananihidumia home hapa,kakifika 25 nitakaweka kwenye duka langu la spea
 
wined

wined

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2015
Messages
1,190
Likes
1,201
Points
280
wined

wined

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2015
1,190 1,201 280
Hakawezi kufaulu, maendeleo yake mabaya darasani si unajua shule za kata,ila elimu kibongo bongo uzushi tu hamna mchongo wowote kupoteza muda tu,saizi nakapiga benchi Kwanza kawe kananihidumia home hapa,kakifika 25 nitakaweka kwenye duka langu la spea
Ukisubiri sana utakuta mwana si wako pia.
 
Duke Tachez

Duke Tachez

JF-Expert Member
Joined
Mar 28, 2018
Messages
2,736
Likes
1,891
Points
280
Duke Tachez

Duke Tachez

JF-Expert Member
Joined Mar 28, 2018
2,736 1,891 280
huhuhuhu hadi 21 wafwaaa
Nimekatolea mahari hata mwezi haujaisha ,ngoja nikafaidi hata miaka miwili Kwanza maana katamu kweli afu kana papuchi ya motooo,napenda Sana kanavyolia nikikagegeda,ngoja nikafaidi kwanza
 
M

Mwambwaro

JF-Expert Member
Joined
Jan 26, 2018
Messages
1,166
Likes
456
Points
180
M

Mwambwaro

JF-Expert Member
Joined Jan 26, 2018
1,166 456 180
Kusema ukwel wanaume kamili tuliokamilika tunawaza kuoa Mwanamke bikra tu huko ndo kujiamin na n ushujaa
 
wined

wined

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2015
Messages
1,190
Likes
1,201
Points
280
wined

wined

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2015
1,190 1,201 280
Kusema ukwel wanaume kamili tuliokamilika tunawaza kuoa Mwanamke bikra tu huko ndo kujiamin na n ushujaa
Wewe kama ulioa ukakuta ya kukuta acha wenzio watumie fursa
 
L

lukubuzo Samsis

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2014
Messages
1,097
Likes
571
Points
280
L

lukubuzo Samsis

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2014
1,097 571 280
Wewe unabikira?
Kama mada inavyosema.

Kuna vijana wenzangu wanaamini kuwa ukioa mwanamke aliyebikra ni salama zaidi na mahisiano au ndoa yake itadumu na atakuwa hana presha na mkewe.

Mtu yuko tayari kuchukua demu kijijini na ni msomi wa chuo waje waanze kupanga maisha.
Nakuhakikishia mtaishia kupoteza muda tuu.
Dunia imebadilika sana sio kisa baba yako alimuoa mama yako hakiwa hana elimu na wewe unachukulia rahisi tuu.

Ukitaka kuamini dunia ya sasa sio ya zamani muulize huyo baba yako kama akiambiwa atafute mke sasa ivi ataenda kule alikomchukua mama yako.

Nikirudi kwenye mada..jiulize bikra ni nin kwan na nin hasa maana yake.Hujawahi kuona mwanamke anaachika na ndani ya mwezi anaolewa tena.Inabidi tufahamu maana ya ndoa kwanza ndo tuje huko kwenye maswala ya ubikra tatizo liko hapo wengi hatujajua vizuri maana ya ndoa.

Tusisahau pia zamani ndo ilikuwa jambo la ufahari kuoa bikra ila ukisema unamtafuta demu bikra aliyemaliza hata diploma tuu ni mmoja au wawili wenye degree,kwa mamlaka niliyopewa na JF kuandika uzi huu nasema HAKUNA.

La mwisho;Tupige kazi tuu tujenge taifa letu aya maswala ya kufuatilia wanawake kujua kama alishalala na wanaume wangapi mtakuja kufa siku sio zenu.

Kuna kitu sijasema???
 
gigabyte

gigabyte

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2015
Messages
741
Likes
592
Points
180
Age
35
gigabyte

gigabyte

JF-Expert Member
Joined May 27, 2015
741 592 180
Umemaliza kila kitu.Mambo ya bikra ni dhana tu ambayo kwenye hali halisi haina uhalisia wowote na changamoto za ndoa na mabadiliko ya tabia ya mtu.Ndoa inajengwa na mambo mengi zaidi ya sehemu ya siri ya mwanamke.Waliposema uzuri wa mwanamke sio sura ni tabia walimaanisha jambo kubwa sana nje ya maumbile ya mwili wake.
 
Maurice Moore

Maurice Moore

Member
Joined
Aug 22, 2018
Messages
89
Likes
116
Points
40
Maurice Moore

Maurice Moore

Member
Joined Aug 22, 2018
89 116 40
She is 18, nimetoa mahali 1.2 million na mzee wake elfu kumi kumi akihitaji huwa namtoa,Ni kadogo,kazuri,kana mavi, kananiheshimu,kananifulia,kapole hakana mambo mengi hakika kananifaa Sana,ngoja kakifika 21 ntakapa mimba
kana mavi+mkia
 
Maurice Moore

Maurice Moore

Member
Joined
Aug 22, 2018
Messages
89
Likes
116
Points
40
Maurice Moore

Maurice Moore

Member
Joined Aug 22, 2018
89 116 40
Hakawezi kufaulu, maendeleo yake mabaya darasani si unajua shule za kata,ila elimu kibongo bongo uzushi tu hamna mchongo wowote kupoteza muda tu,saizi nakapiga benchi Kwanza kawe kananihidumia home hapa,kakifika 25 nitakaweka kwenye duka langu la spea
ila mkuu akili zako kama zangu,,,ebu piga pepsi ya baridi hapo kwa Mangi ntalipa nkiokota hela
 
K

kilochindikipoporu

Member
Joined
Jul 5, 2018
Messages
85
Likes
42
Points
25
K

kilochindikipoporu

Member
Joined Jul 5, 2018
85 42 25
Bikra ndio nini mkuu maana ninamiaka 50 sijawahi iyona hiyo kitu
 
baba swalehe

baba swalehe

JF-Expert Member
Joined
Jun 6, 2017
Messages
7,719
Likes
8,915
Points
280
baba swalehe

baba swalehe

JF-Expert Member
Joined Jun 6, 2017
7,719 8,915 280
Endelea kujifariji ...

Ukiamka kwenye ndoto tushtue
 
Nas Jr

Nas Jr

JF-Expert Member
Joined
May 15, 2018
Messages
1,989
Likes
1,247
Points
280
Nas Jr

Nas Jr

JF-Expert Member
Joined May 15, 2018
1,989 1,247 280
She is 18, nimetoa mahali 1.2 million na mzee wake elfu kumi kumi akihitaji huwa namtoa,Ni kadogo,kazuri,kana mavi, kananiheshimu,kananifulia,kapole hakana mambo mengi hakika kananifaa Sana,ngoja kakifika 21 ntakapa mimba
Mkuu jipe muda, huyo bado mtoto sana. wewe subiri aongezeke umri kidogo ndio ulete masifa kede kede..Be Careful huyo ndio damu inachemka..

Thank me later
 
Mahole

Mahole

JF-Expert Member
Joined
May 17, 2018
Messages
598
Likes
766
Points
180
Mahole

Mahole

JF-Expert Member
Joined May 17, 2018
598 766 180
Umemaliza kila kitu.Mambo ya bikra ni dhana tu ambayo kwenye hali halisi haina uhalisia wowote na changamoto za ndoa na mabadiliko ya tabia ya mtu.Ndoa inajengwa na mambo mengi zaidi ya sehemu ya siri ya mwanamke.Waliposema uzuri wa mwanamke sio sura ni tabia walimaanisha jambo kubwa sana nje ya maumbile ya mwili wake.
We kama ulishatolewa bikra yako subiri mikurubembe wenzako waje kukuoa acha sie tuendelee na slogan yetu bila bikra hatuoi
 

Forum statistics

Threads 1,238,928
Members 476,277
Posts 29,337,099