Kulala kwenye public kuna raha yake.!

Ulongupanjala

JF-Expert Member
Apr 9, 2013
3,543
2,000
Xxx
 

Attachments

  • IMG-20180601-WA0029.jpg
    File size
    119.9 KB
    Views
    121
  • IMG-20180601-WA0024.jpg
    File size
    124.7 KB
    Views
    116

Joowzey

JF-Expert Member
Nov 13, 2015
12,814
2,000
Heshima zenu wote.
Kumekuwa na watu waliokuwa wakimsema vibaya Lowassa kuwa analala kwenye mikutano yake ya siasa.
Leo mama yetu RC wa Kilimanjaro kwenye KARIBU/KILIFAIR exhibition naye amesinzia kama sio kulala.
Kulala kwenye public kuna raha yake.! View attachment 791516 View attachment 791518
Kweli wazungu ni noma! Check huyo mzungu the way alivokaa kistaarabu na kidiplomasia zaidi,na hao wabongo,mwingine anaota,mwingine anachat na mchepuko whatsapp,mwingine kakunja 4 kama vile yuko lounge
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom