Kula papuchi kwa jina la joketi mwegelo


LIKUD

LIKUD

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2012
Messages
6,084
Likes
4,064
Points
280
LIKUD

LIKUD

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2012
6,084 4,064 280
Kupitia akaunti yake ya facebook, mwanamitindo na mjasiriamali Joketi Mwegelo, ametoa tahadhari kwa wananchi kuhusu uwepo wa mtu anayetumia jina la Joketi Mwegelo kuwatapeli akina dada mbalimbali wa kibongo kwa ahadi ya kuwapa deals za kufanya modelling plus kuwaingiza katika mahusiano ya kimapenzi..Kwa sentensi nyingine, huyu jamaa anacho kifanya ni KULA PAPUCHI KWA JINA LA JOKETI MWEGELO..

 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
82,394
Likes
50,144
Points
280
Age
29
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
82,394 50,144 280
Haka kamdada kazuri sana aisee.
 
believer

believer

JF-Expert Member
Joined
Dec 22, 2012
Messages
592
Likes
9
Points
35
believer

believer

JF-Expert Member
Joined Dec 22, 2012
592 9 35
km namuona d... platinumz
 
kabanga

kabanga

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2011
Messages
32,044
Likes
5,365
Points
280
kabanga

kabanga

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2011
32,044 5,365 280
ah... wajinga ndio waliwao....
 
Android

Android

JF-Expert Member
Joined
Jul 24, 2012
Messages
950
Likes
1,034
Points
180
Android

Android

JF-Expert Member
Joined Jul 24, 2012
950 1,034 180
papuchi ni kei, unapotosha:yell:
 

Forum statistics

Threads 1,275,231
Members 490,947
Posts 30,536,314