ukimaanisha yeye anakuita mpenzi si ndio lakini kwako hata humuiti mpenzi. kwan inaonesha huna hisia nae? ama
Kitu nachodoubt ni kwamba anataka mambo yaende haraka mno na anapanga mambo ya ndoa kabla sijampa jibu hivi ni sahihi?
upo correct sanaa jamaa galz hawajui wanakuwa ctak nataka kwa watu wanaowapenda mwisho wa cku boy anaendelea kula pengne huku anakomaa na huyu ctaki nataka na cku akizama kwenye 18 nikulipa kisasi tu kutokana na kuzungushwa na anakuwa hana mapenzi nae coz anakuwa na mwingne.Hivi unapata raha gani kumzungusha mtu kwa jibu ambalo ni simple yes or no? 6 months Eti hujajua kama unampenda kweli?
Wanaume wengine nao vimeo tu yaani miezi sita hujapata jibu bado anafuatilia mimi binafsi siwezi.
Anyway ngoja nikupe siri moja ya sisi wanaume. Sometimes huwa msichana akizungusha sana tunatafuta mwingine na hapohapo tunaendelea kumkomalia huyu mzungushaji. Pindi akiingia kwenye tundu na kukubali ombi, basi anaweza kuoneshwa upendo then moyo wake ukishafunguka vizuri ndiyo tunalipa kisasi kwa kumuumiza maana tayari upendo haupo tena kwake bali kwa mwingine. Angalia hili lisije kukukumba.
Kama sijaelewa vile, naona kuna neno "shemeji" yenu, then kuna sehemu "bado sijamtamkua kama nampenda"....I feel sorry for him. Inaonyesha dhahiri huna hata chembe ya mapenzi kwa huyo jamaa. Back to the point, kama haupo tayari better let him know, ili kijana atafute plan B mapema.
Sent from my iPhone using JamiiForums app
inategemea si lazima kwenda rasmi, unaweza kwenda kama mshkaji namaanisha rafiki yangu tumetoka wote kazini kapitia flash kuna kitu inabdi akafanyie kazi only that. huo utambulisho rasmi hadim pale kikieleweka.
Kufanya kazi ofisi moja kiukweli changamoto ila after ndoa na kama ofisi ina branch mmpja atahamishiwa branch nyingine inakubalika ila kama ofs haina branch kazi ipo hapo moyo wa chuma unahitajika hasaaaaa maana makazini kuna utani
.......
tangu nimemjua huyu kijana yapata miezi kama sita na sijawahi kumtamkia kuwa nampenda au la ......
vijana wawe makini sana na makahaba kama wewe...
Nilishamwambia kuhusu Plan B na aliniambia anayo nikamwambia then work on that alichonijibu ni "Plan B is to enforce plan A ambayo ni mimi" kama hapo utamjibuje sasa?
SIo kila mtu huwa ana-anguka ovyo kwenye mapenzi kama ufikiriavyo. Mimi hunichukua hata mwaka kuja kumwambia mtu nampenda so sishangai kwa hilo. Pia ku-flirt is not my thing, life has more to offer than branches ya michepuko