Kuku wa kienyeji 8000/-

Kuku wa kienyeji 8000/-

Tujisahihishe Tz

Platinum Member
Joined
Nov 17, 2011
Posts
3,061
Reaction score
1,367
Habarini za kutwa!


Kuku kutoka dodoma, kama unahitaji kuku wapo kwa bei hiyo mimi siuzi kama unahitaji tuwasiliana mimi nitakuwa agent wako nitakae kuwa nakununulia kisha nakutumia halafu wewe utakuwa unanilipa kwa kazi hiyo
 
Habarini za kutwa!


Kuku kutoka dodoma, kama unahitaji kuku wapo kwa bei hiyo mimi siuzi kama unahitaji tuwasiliana mimi nitakuwa agent wako nitakae kuwa nakununulia kisha nakutumia halafu wewe utakuwa unanilipa kwa kazi hiyo

ni pm tufanye biashara
 
Habarini za kutwa!


Kuku kutoka dodoma, kama unahitaji kuku wapo kwa bei hiyo mimi siuzi kama unahitaji tuwasiliana mimi nitakuwa agent wako nitakae kuwa nakununulia kisha nakutumia halafu wewe utakuwa unanilipa kwa kazi hiyo

namba yakp ni.ipi mkuu
 
Habarini za kutwa!


Kuku kutoka dodoma, kama unahitaji kuku wapo kwa bei hiyo mimi siuzi kama unahitaji tuwasiliana mimi nitakuwa agent wako nitakae kuwa nakununulia kisha nakutumia halafu wewe utakuwa unanilipa kwa kazi hiyo

Nimeku pm
 
Back
Top Bottom