Kukosa result slip ya A-level kunaweza kunikosesha ajira?

Kukosa result slip ya A-level kunaweza kunikosesha ajira?

X_INTELLIGENCE

JF-Expert Member
Joined
Mar 25, 2014
Posts
10,790
Reaction score
15,016
wana jf naomba mnisaidie nimesoma katika ngazi mbali mbali za elimu o-leve A-level hadi chuo kikuu ni miongoni mwa vijana tunaosubiri ajira ila tatizo langu miongoni mwa vyeti vyangu nilivyo navyo nimegundua result slip yangu ya kidato cha 6 haipo ila vyeti vyote ni navyo je kupotelewa na hiyo result slipi hakuwezi kuwa kigezo cha kunikosesha ajira....? naombeni mawazo yenu ndugu zangu
 
kwani wewe ni Jipu?!

result slip haina maana yoyote, hio hutolewa wakati wa kusubiri cheti tu, na cheti ukishapata hio slip haina maana na hata kuomba ajira wanaandika kuwa result slips are not allowed!!

labda kama unakipele hapo sion jipu.
 
Result slip haitambuliki kwenye ajira za serikali wala usihofu, na pia unaweza kuipata pale NECTA, nadhani saivi ni elfu 20 tu
 
Tulia wewe, result slip ndo nini??? Ile ni ya Muda mfupi sana ya kumbea chuo tu, ukishapata unatakiwa uichome moto, Haina faida tena..ndo maana inaweza kuwa printed more than once. Ila cheti kukipatA ni mziki. So shut up and wait. Don't be stupid.
 
Wanakagua academic certificate na sio result slip mkuu so kama hauna academic certificate itakula kwako mkuu.
asante mzee mwenzangu nimepatwa na wasi wasi maana kabla sijaenda A-Level nilishawahi kuapply jeshi kwa bahati mbaya nilisahau kuambatanisha result slip yangu enzi hizo kidato cha nne...uwezi amini eti hicho kilikuwa kigezo cha mimi kukosakufanyiwa usaili...ila thanks to God kwani kukosa hapo nikapata akili ya kuendelea kusoma
 
wana jf naomba mnisaidie nimesoma katika ngazi mbali mbali za elimu o-leve A-level hadi chuo kikuu ni miongoni mwa vijana tunaosubiri ajira ila tatizo langu miongoni mwa vyeti vyangu nilivyo navyo nimegundua result slip yangu ya kidato cha 6 haipo ila vyeti vyote ni navyo je kupotelewa na hiyo result slipi hakuwezi kuwa kigezo cha kunikosesha ajira....? naombeni mawazo yenu ndugu zangu
Toa taarifa polisi ya kupotelewa na result slip, toa tangazo gazetini, ambatanisha risiti ya polisi na kipande cha tangazo lililotoka gazetini nenda kaomba result slip baraza la mitihani.
 
Usiwe na wasiwasi kazi ya result slip ni pale unapokuwa hujapata Cheti, ukiisha pata Cheti matumizi ya result slip yanaishia hapo
 
Tulia wewe, result slip ndo nini??? Ile ni ya Muda mfupi sana ya kumbea chuo tu, ukishapata unatakiwa uichome moto, Haina faida tena..ndo maana inaweza kuwa printed more than once. Ila cheti kukipatA ni mziki. So shut up and wait. Don't be stupid.
asante...si unajua sisi ambao bado hatujaonja utamu na karaha ya ajira huwa tuna kwamishwa na vitu vidogo vidogo
 
wana jf naomba mnisaidie nimesoma katika ngazi mbali mbali za elimu o-leve A-level hadi chuo kikuu ni miongoni mwa vijana tunaosubiri ajira ila tatizo langu miongoni mwa vyeti vyangu nilivyo navyo nimegundua result slip yangu ya kidato cha 6 haipo ila vyeti vyote ni navyo je kupotelewa na hiyo result slipi hakuwezi kuwa kigezo cha kunikosesha ajira....? naombeni mawazo yenu ndugu zangu

Result slip zina expire date nakumbuka, vyeti vikitolewa tu nayo ina expire.
 
Toa taarifa polisi ya kupotelewa na result slip, toa tangazo gazetini, ambatanisha risiti ya polisi na kipande cha tangazo lililotoka gazetini nenda kaomba result slip baraza la mitihani.
asante mzee mwenzangu kumbe kina umuhimu mkubwa sana enh
 
Ivi mtu unasomaje mpaka chuo kikuu alafu mpaka leo unashindwa kutofautisha kati ya result slip na academic certificate?..
tatizo sio kutofautisha mzee mwenzangu tatizo unaweza ukakikosa harafu at the end ukajikuta umokosa ajira...
 
Sasa wewe hata kazi huna nani akutumbue...tena umeweka kama news... utapata kazi kweli namna hii?
mkuu nimeweka hivyo ili nipate msaada wa haraka...si unajua mtaani ulivyo mchungu mkuu
 
Back
Top Bottom