Kujiuzulu na kufukuzwa kazi


BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2007
Messages
80,436
Likes
117,315
Points
280
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2007
80,436 117,315 280
Waungwana ukifukuzwa kazi unapoteza haki zako zote ikiwa pamoja na marupurupu, je hawa mawaziri wanaojizulu wataendelea kuwa na haki ya kulipwa haki zao mbali mbali ikiwemo marupurupu?
Naomba ufafanuzi.

Maana kwa ufisafi walioufanya dhidi ya Watanzania hawastahili kuwa na haki zozote za ajira zao serikalini. Kama kujiuzulu wanastahili kuendelea kupata marupurupu basi JK akatae barua zao za kujiuzulu na awafukuze kazi ili wasipate marupurupu yoyote.
 
M

Mafuchila

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2006
Messages
752
Likes
22
Points
35
M

Mafuchila

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2006
752 22 35
Naunga mkono 100% na hata ile sheria ya kuwakirimu viongozi wastaafu, kama Lowasa atafaidika nayo, nitakuwa mmoja wa watu watakaoingia mtaani kuandamana.
 
Samweli Mathayo

Samweli Mathayo

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2017
Messages
1,523
Likes
1,440
Points
280
Age
52
Samweli Mathayo

Samweli Mathayo

JF-Expert Member
Joined Aug 1, 2017
1,523 1,440 280
Naunga mkono 100% na hata ile sheria ya kuwakirimu viongozi wastaafu, kama Lowasa atafaidika nayo, nitakuwa mmoja wa watu watakaoingia mtaani kuandamana.
Mbona hukuingia
 
W

Wakudadavuwa

JF-Expert Member
Joined
Feb 17, 2016
Messages
10,000
Likes
8,555
Points
280
W

Wakudadavuwa

JF-Expert Member
Joined Feb 17, 2016
10,000 8,555 280
Waungwana ukifukuzwa kazi unapoteza haki zako zote ikiwa pamoja na marupurupu, je hawa mawaziri wanaojizulu wataendelea kuwa na haki ya kulipwa haki zao mbali mbali ikiwemo marupurupu?
Naomba ufafanuzi.

Maana kwa ufisafi walioufanya dhidi ya Watanzania hawastahili kuwa na haki zozote za ajira zao serikalini. Kama kujiuzulu wanastahili kuendelea kupata marupurupu basi JK akatae barua zao za kujiuzulu na awafukuze kazi ili wasipate marupurupu yoyote.
Muulize Lowassa ewe kiumbe
 
TUJITEGEMEE

TUJITEGEMEE

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2010
Messages
13,183
Likes
4,943
Points
280
TUJITEGEMEE

TUJITEGEMEE

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2010
13,183 4,943 280
What's happening, naona threads za zamani inafukuliwa kama panya wamevamia shamba la karanga.
 

Forum statistics

Threads 1,235,078
Members 474,351
Posts 29,211,427