Kujitangaza facebook - kujishuku | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kujitangaza facebook - kujishuku

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by gango, Aug 27, 2011.

  1. gango

    gango Member

    #1
    Aug 27, 2011
    Joined: Feb 24, 2010
    Messages: 30
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hivi kunaulazima kama umetengana na boyfriend/girlfriend wako kwenda kuanika kwa FACEBOOK!!!

    inaulazima kiasi gani, afu mara nyingi yule anayekuwa na makosa ndo wakwanza kujishuku kwa FB

    teh teh
     
  2. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #2
    Aug 27, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,133
    Likes Received: 1,454
    Trophy Points: 280
    inakua na psychological relief nadhani. haina tofauti na 'kutangaza' humu jf kama umekua cheated au hata kuachana na mwenza wako. tofauti maybe ni kuwa fb marafiki ni watu ambao unawajua in person kuliko wa jf. hapa jf utasema 'rafiki yangu blah blah' wakati jf swaga hizo hazifai, kwi kwi kwi
     
  3. gango

    gango Member

    #3
    Aug 27, 2011
    Joined: Feb 24, 2010
    Messages: 30
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mi nafikiri ni ulimbukeni tena wakifikra, na kwa mtu mwenye akili timamu na kama mlipendana sana you cant do such kind of things,
     
  4. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #4
    Aug 27, 2011
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,878
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Wanatuchosha kutujulisha mambo yao binafsi na kutuomba ushauri wakati kukiwa na migogoro, utadhani sisi wanajamvi tulishiriki kuwashauri watongozane na wakubaliane. Upuuuuuuzi!!
     
  5. Mghoshingwa

    Mghoshingwa JF-Expert Member

    #5
    Aug 27, 2011
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 299
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 45
    utoto...
     
  6. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #6
    Aug 27, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,291
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Facebook ni umbea tu.
     
  7. k

    kisukari JF-Expert Member

    #7
    Aug 27, 2011
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,482
    Likes Received: 722
    Trophy Points: 280
    gango,avatar yako inatisha.kwa nini usiibadilishe?
     
  8. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #8
    Aug 27, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,982
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    Pole i see kwa kuachika
     
  9. Queen Kyusa

    Queen Kyusa JF-Expert Member

    #9
    Aug 27, 2011
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 649
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    kwakeli gango avatar yako inatisha! hata kuchangia inakuwa ngumu badilisha bwana
     
  10. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #10
    Aug 27, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,750
    Likes Received: 456
    Trophy Points: 180
    Hivi Kuna ulazima gani wa kuja kututangazia kuwa facebook wanajitangaza!
     
  11. The Magnificent

    The Magnificent JF-Expert Member

    #11
    Aug 27, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 2,647
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    u'v spoken da fact dia!
     
  12. Raimundo

    Raimundo JF-Expert Member

    #12
    Aug 27, 2011
    Joined: May 23, 2009
    Messages: 12,418
    Likes Received: 8,380
    Trophy Points: 280
    Kuongeza idadi ya thread! Unataka niandike kipi?
     
  13. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #13
    Aug 27, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,841
    Likes Received: 2,070
    Trophy Points: 280
    mambo ya facebook hko hko fb.................af toa na avatar yako ndgu inatisha
     
  14. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #14
    Aug 27, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,758
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 0
    Thenki yuu!
     
  15. Dena Amsi

    Dena Amsi R I P

    #15
    Aug 27, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 238
    Trophy Points: 160
    Mie nawaambia hawa watoto wanatuharibia jukwaa FB inatuhusu nn sasa?
     
  16. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #16
    Aug 27, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,750
    Likes Received: 456
    Trophy Points: 180
    halafu wewe mchokozi.
     
  17. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #17
    Aug 27, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,750
    Likes Received: 456
    Trophy Points: 180
    hebu jibu Pm.
     
  18. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #18
    Aug 27, 2011
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,850
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    NI ujinga sana kuweka mambo ya mwenzawako hadharani, ni ujinga wa aina yake, kama yamekushinda siuachane nae kwa amani kuliko kupiga tarumbeta kwanye mitandao ya kijamii, kwakweli inakera sana....
     
  19. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #19
    Aug 27, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,377
    Likes Received: 605
    Trophy Points: 280

    Na wewe badilisha hii avatar yako inadhalilisha wanawake wa kitanzania kuanika mabega yako na manyonyo hayajashikwa vizuri.

    [​IMG]
     
  20. Dena Amsi

    Dena Amsi R I P

    #20
    Aug 27, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 238
    Trophy Points: 160
    Ha ha mbona unanirusha live bila chenga? Najibu
     
Loading...