Kujitabulisha | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kujitabulisha

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by DUBE, Apr 30, 2012.

  1. D

    DUBE Senior Member

    #1
    Apr 30, 2012
    Joined: Apr 29, 2012
    Messages: 197
    Likes Received: 112
    Trophy Points: 60
    Wana JAMII FORUM wote hope wazima kabisa nachukua nafansi hii kujitambulisha kwenu,mara ya kwanza kabisa ktk mtandao huo,kwanza najiskia furaha sana kuwa member mwezenu nilikuwa nikisoma nakupata habari za hapo nyumbani Tanzania,Hasa hasa za siasa,nipo mbali na nyumbani lakin kupitia mtandao huu najisikia kama nipo Tanzania,ni hayo tu nashukuru sana na AHSANTEN
     
  2. Globu

    Globu JF-Expert Member

    #2
    May 1, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 7,975
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    Karibu jamvini Mkuu. Jitahidi kusoma JF RULES.
     
  3. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #3
    May 1, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,740
    Likes Received: 707
    Trophy Points: 280
    Karibu sana Jf. Jisikie upo nyumbani
     
  4. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #4
    May 2, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 18,025
    Likes Received: 744
    Trophy Points: 280
    Karibu sana JF.
     
  5. Kennedy

    Kennedy JF-Expert Member

    #5
    May 2, 2012
    Joined: Dec 28, 2011
    Messages: 11,363
    Likes Received: 2,990
    Trophy Points: 280
    Karibu sana!
     
Loading...