Kujibizana na Mh. Rais Jukwaani ni ukomavu wa akisiasa?

Kujibizana na Mh. Rais Jukwaani ni ukomavu wa akisiasa?


Hata wewe ulipokuwa CHADEMA ulitukana na kufanya vurugu sana ili upate umaarufu

CHRISLUKOSI.jpeg

duh jamaa ahalija wahi kucheKa nakufurahi tena liko na hasira kali kweli sasa ni matusi tu ndio amehtmu
 
nasisitiza kwamba uchakachuaji katiba mpya HAUTAVUMILIWA .
 
Nilikuwepo hapa na nilikusikia ukimtukana sana Kikwete.....hata ukaiongelea ZE UTAMU....Bisha?
Mikutano yangu yote ilirekodiwa na videos ziko youtube

Mimi sina mdomo mchafu ndio maana nikaondoka. Au unazania mikutano ya huku ni sawa na ya Ugna ltd?

Huku wewe usingefika kwa sababu mabasi ya Dar express hayafiki
 
Kama tunasema katiba ni mali ya watanzani wakati vyama vya siasa vinakuwa na misimamo yao hiyo katiba niyavyama au sisi wananchi wakawaida?. Rais hakutakiwa kusema msimamo wa chama chake kwasababu inaonesha dhahiri kwamba lazima kutakuwa naserikali mbili hasa ukizingatia wingi wa wabunge wa chama chake na ikumbukwe kuwa katika majina aliyopelekewa anaweza akawafavour watu ambao wanamsimamo kama wake. Halafu kama nyinyi hamtaki rais ajibiwe mwambieni apunguze taarabu jukwaani.
 
Mikutano yangu yote ilirekodiwa na videos ziko youtube

Mimi sina mdomo mchafu ndio maana nikaondoka. Au unazania mikutano ya
huku ni sawa na ya Ugna ltd?

Huku wewe usingefika kwa sababu mabasi ya Dar express hayafiki

wewe mbeba box kaa kimya hivi kwanini dada yako anaendelea kukulaza
sebuleni hivi haoni kuwa akiri zako ni sawa na za kile kitoto chake kichanga yaani
unakua pua na meno tu akiri sifuri kabisa
 
hv mtaendelea kuburuzwa mpaka lini na kikwete? hv kikwete atakumbukwa kwa lipi jema kwa watanzania na serikali yake ya ccm? mleta mada sisi sio wapokea elfu mbili mbili na mahindi ya njano bila kusahau kanga na jezi za ccm. 2nataka ajira,elimu bora,mikopo yetu tunapigwa danadana yote hayo yanaletwa na katiba yenye matakwa ya haki zetu watanzania nasio upumbavu mnaofanya daily na wasanii wenu walio ungana juzi mbeya(ccm).
 
Sasa asijibiwe yy nani wakati anataka kuharibu kazi kubwa iliyofanywa na wajumbe wa tume aliowateua yeye na kuwaapisha,wamemlete majibu anayapinga eti sio msimamo wa wananchi ni maoni ya tume,huyo ndo jk anabadilika kama kinyonga,mwache kinana atakuja juta kashaaibishwa bd kangangania wakere si watu ni wasanii tu kama wale bongo movie waliokuwa mbeya juzi,akili zao makalioni
 
wakuu,,
naombeni folder la huyo jamaa apo juu Chris Lukosi maana naona kama simsomi
au kibadilika sana mpaka hatujui yupo kijani au gwandani..:evil:
 
Last edited by a moderator:
Huku wewe usingefika kwa sababu mabasi ya Dar express hayafiki

Aisee wewe ndo puruzai wa mwisho lol.. Huko wapi Mars..? Yaani mwenyewe ndo wajiona bonge la janja kisa uko Uk..! Yaani sifa za kibweeeege kilaza wewe..
 
Narudia tena na nlishawahi....kuuliza hapahapa Bro.#Chris lukosi alishawahi sema ataenda mahakamani kumshitaki atakerudia kauli za yeye kula "rambirambi" bro. mbona watu wanarudia rudia halafu sioni hatua zozote???

cc:Chris lukosi
#Chris lukosi
Chrislukosi
 
Last edited by a moderator:
Naichukia chadema kutoka ndani ya moyo wangu yani imekaa kifujofujo tu lol... Lowasa gombea uraisi uchukue nchi 2015...yani wewe ndio mkombozi uliyebaki na busara yako.
 
Mikutano yangu yote ilirekodiwa na videos ziko youtube

Mimi sina mdomo mchafu ndio maana nikaondoka. Au unazania mikutano ya huku ni sawa na ya Ugna ltd?

Huku wewe usingefika kwa sababu mabasi ya Dar express hayafiki

Wacha uwongo..........hukuondoka CHADEMA bali ULIFUKUZWA!.......nimefika London mara ya kwanza 1981 kuja masomoni na sio kufanya upagazi kama wewe ulivyo sasa.....sijui mwaka huo wewe ukiwa pori gani!.....kufika ulaya sio dili siku hizi

chris-jestina-na-wadau-wengine-wakikusanya-misaada-mbalimbali.jpg
 
Hatutaruhusu mbulumundu yeyote,achakachue katiba mpya! ni lazima maoni yetu tuliyotoa yaheshimiwe!
 
Tarehe 4 Feb 2014 tulishuhudia Watz kitendo cha Mh. Mbowe akimshambulia Rais tena akidai et Mkuu wa nchi analeta utani kwenye mambo mazito!, Mtanzania yeyote mwenye akili timamu atakubaliana na mimi kuwa, Rais alichosema ni kuwaasa wanasiasa kutumia vizuri majukwaa kwa kuwaeleza Watanzania masuala yenye tija na mshikamano kwa Taifa. Akitoa mfano alieleza kuwa Mbowe alizungumza jukwaani na kudai kuwa endapo Serikali tatu hazitakubaliwa na watz, yeye na chama chake na wafuasi watapiga ngumi na kuitisha maandamano nchi nzima! , Ndipo Rais akasema mambo ya watu wengi hayaamuriwi kwa ngumi. Pia Mheshimiwa Rais aliwahi kumkemea Tundu Lisu kuwa asitumie kutokujua kwake sheria kuwadanganya viongozi wake na kwa bahati mbaya na wao humwamini! Jambo hili halikuchukua muda Lisu akaibika mahakamani pale Jaji Utamwa alipomkosoa kwa kushindwa kuielewa katiba ndogo ya kurasa zisifika hata 100. MKUU WA NCHI SIYO WA KUBEZA, JIHESHIMUNI CDM (CHAGADEMA).


Tatizo lako ni kubagua. Kwani nani ana haki ya kumshambulia mwenzake jukwaani katika kiwango cha kiserikali?

Kwa wanasiasa ni jambo wanaloliona linafaa kwa tija zao, sasa Kikwete ni mwenyekiti CCM na Mbowe ni CHADEMA, waache wajibizane ili kunogesha maslaha yao na vyama vyao.
 
Wasipotukana au kufanya vurugu hawawezi kupata umaarufu

hivi wewe kaka pamoja na kuishi nje yaani bado tu hajaelimika?hivi kwa mfano wewe una tofauti gani na watanzania ambao hawajasafiri kuvuka border tangu kuzaliwa,to be honest sioni tofauti yako na watu wa kawaida ambao hawajapata bahati ya kuishi nje ya nchi,na kama ni hivyo umesafiri na kuishi nje na kuwa kama ulivyo basi Watanzania tumelogwa,halafu naomba nikuulize unaendaga kijijini kwenu kule ulikozaliwa?manake huonekani kama umezaliwa dar?sasa ukienda kule wanaona tofauti yoyote ya wewe na walioko pale?
 
Back
Top Bottom