PROF NDUMILAKUWILI
JF-Expert Member
- Mar 25, 2016
- 10,516
- 13,269
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]mtu anakuja hadi kutumbulia chunusi kwenye alluminium wallah ukiwa kwa ndan unaeza ukimbie
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]mtu anakuja hadi kutumbulia chunusi kwenye alluminium wallah ukiwa kwa ndan unaeza ukimbie
Mnategemea mwanga sasa mliweka tint za nini?Sasa kama wanajua, kwanini wasimame dirisha ambalo nasi tunategemea mwanga ili tufanye kazi halafu wanaendelea na mambo yao kama wako washroom ?
mtu anakuja hadi kutumbulia chunusi kwenye alluminium wallah ukiwa kwa ndan unaeza ukimbie
Shangaa na wewe, km alikuwa hajui huwa tunajiangalia huku tukijua tunaonwa. Mi ofisini kwangu ht walishanizoea, maana kila mchana after lunch lazima nipite na nikipita lazima nisimame kidogo kujiangalia.Kwani uliambiwa wanaotumia vioo hivyo kujiremba hawajui kama wa ndani wanawaona?!!
[emoji87] [emoji87] [emoji87] [emoji1] [emoji2]mtu anakuja hadi kutumbulia chunusi kwenye alluminium wallah ukiwa kwa ndan unaeza ukimbie
Kuna dirisha la benk flan hv pale kwenye round about yenye sanamu ya askari mwenye bunduki miaka mitano nyuma Ilkua kila asubuhi watu wengi tuliokuwa tunapita pale Ilkua lazima usimame ukikuta mwenzio inabidi uzuge aondoke nawe uingie ilbidi wapige tofali pale ila saiz naona kuna kioo pembeni yake ila aking'ai kama kile cha miaka ile
haahahah huwa wanajua sema wanajitoa fahamu tuKwani uliambiwa wanaotumia vioo hivyo kujiremba hawajui kama wa ndani wanawaona?!!
Ahahahaha umenigusaKuna dirisha la benk flan hv pale kwenye round about yenye sanamu ya askari mwenye bunduki miaka mitano nyuma Ilkua kila asubuhi watu wengi tuliokuwa tunapita pale Ilkua lazima usimame ukikuta mwenzio inabidi uzuge aondoke nawe uingie ilbidi wapige tofali pale ila saiz naona kuna kioo pembeni yake ila aking'ai kama kile cha miaka ile
Mnaotumia baadhi ya majengo ya vioo vya maofisi ya watu kujiangalia na kujirekebisha vizuri mlivyovaa tambueni kuwa mnaonekana maana vioo vingi ni tinted. Hii kuona kuwa huwaoni walio ndani isikufanye udhani nao hawakuoni, tafuta kujua kabla hujajianika.
Unakuta mtu anajiremba katika dirisha la ofisi yako na baadae anajipiga selfie akidhani haonekani na mapozi yake kumbe daah. Take care
Malizia tu
[emoji23] [emoji23] [emoji23]😀hahaha...hii isue kunajamaa alikula makofi maana alikua anajitazama ulimi, sasa wa ndani wanaona kama wanazomewa😀