Kuitwa kwenye usaili Tume ya Utumishi wa Mahakama

Sandali Ali

JF-Expert Member
Apr 7, 2020
4,902
2,000
Aisee ajira ngumu. Pamoja na mshahara mdogo Mahakama lakini walioomba ni wengi inaonyesha. Marafiki zangu 4 wote wamepigwa chini
 

euca

JF-Expert Member
Apr 6, 2015
2,539
2,000
Aisee ajira ngumu. Pamoja na mshahara mdogo Mahakama lakini walioomba ni wengi inaonyesha. Marafiki zangu 4 wote wamepigwa chini
Sema HawA Jamaa naona kama wanaupendeleo kwenye kushortlist yaan wanawachuja watu juu kwa juu bora hata ajiraportal ukiwa na vigezo lazima uitwe then unaenda kupuyanga Mwenyewe kwenye mchujo huko
 

Kennedy

JF-Expert Member
Dec 28, 2011
29,408
2,000
Kwanini upoteze nauli yako?
Wanaoomba Wanatoka Sehemu Mbalimbali
Nakuelewa Vema, Fikiria Mtu Atoke Kigoma, Buhingwe, Ngara Kagera, Serengeti, Mara
Unakwenda Dar es salaam Usaili
Nauli Huko Kote Mpaka Dar es salaam Siyo Chini Ya Elfu Sitini
Hujala, Hujalala
 

Kennedy

JF-Expert Member
Dec 28, 2011
29,408
2,000
Nikikuambia itasaidia nini? Hata kama wewe ni kitengo kile cha kuzuia hiyo,wote ni mle mle
Kumekucha
Kumekucha
Wote Wameoza Na Kupungukiwa Utukufu Wa Mungu.

Hali Kweli Tete Kama Mji Wa Homes Syria
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom