Kuishi Duniani hakuhitaji Akili (Siri iliyojificha)

Kuishi Duniani hakuhitaji Akili (Siri iliyojificha)

Umetolea mfano wa kuku hapo juu..ukasema hawatumiaa akili basi wanakutegema wewe, ukaweka mfano wa watoto pia (ukiwa mzazi) ukasema nao hawatumii akili wanafata amri zako! Sasa mkuu mbona hujasema sisi (wafuga kuku/wazazi) tusitumie akili tumfate nani??
Na je,kuhusu hao wanaotutegemea na kufata akili zetu (kuku/watoto) huoni kuwa wanafanya hivyo kwa sababu sisi tuna akili zaidi labda kuliko wao? sasa unataka na sisi tuache kutumia akili zetu hao wanaoishi kwa kutegemea akili zetu wataishije tena?
 
Umetolea mfano wa kuku hapo juu..ukasema hawatumiaa akili basi wanakutegema wewe, ukaweka mfano wa watoto pia (ukiwa mzazi) ukasema nao hawatumii akili wanafata amri zako! Sasa mkuu mbona hujasema sisi (wafuga kuku/wazazi) tusitumie akili tumfate nani??
Na je,kuhusu hao wanaotutegemea na kufata akili zetu (kuku/watoto) huoni kuwa wanafanya hivyo kwa sababu sisi tuna akili zaidi labda kuliko wao? sasa unataka na sisi tuache kutumia akili zetu hao wanaoishi kwa kutegemea akili zetu wataishije tena?
Tatizo kachanganya imani na maisha
Amri kumi za mungu hazitoi ugali usipotumia akili ugali utapataje?
 
Kuishi bila kutumia akili labda uwe tegemezi wa kutupwa.
Maandiko hayohayo yanasema asiyefanya kazi na asile.

Kijana! Kama unamwamini Mungu wako, basi fanya kazi huku ukimwimbia Mungu moyoni mwako

Je, waweza kufanya kazi pasipo kutumia akili? Wewe mleta mada hela ya kuweka bando na kununulia simu ulihongwa?

Kwahiyo tukubali wewe ni tegemezi kwa ndugu zako, jamaa na marafiki sio?

Hebu tuambie mwenzetu wewe unaishije hapa mjini bila kipato [emoji23]

KWANZA UNA FAMILIA?

Unajua hizi dini zimewaharibu akili sana
 
Umetolea mfano wa kuku hapo juu..ukasema hawatumiaa akili basi wanakutegema wewe, ukaweka mfano wa watoto pia (ukiwa mzazi) ukasema nao hawatumii akili wanafata amri zako! Sasa mkuu mbona hujasema sisi (wafuga kuku/wazazi) tusitumie akili tumfate nani??
Na je,kuhusu hao wanaotutegemea na kufata akili zetu (kuku/watoto) huoni kuwa wanafanya hivyo kwa sababu sisi tuna akili zaidi labda kuliko wao? sasa unataka na sisi tuache kutumia akili zetu hao wanaoishi kwa kutegemea akili zetu wataishije tena?
Inashangaza kwakweli
 
Habari wakuu!

Bila shaka mada hii ni fikirishi sana hivyo nahitaji utulivu wako kwani utapata kitu muhimu katika maisha.

Ukitaka uishi vizuri bila shida yoyote hapa duniani basi usitumie akili yako. Huenda hujanielewa, ndio usitumie akili kabisa hapo ndipo utajua kuwa maisha ni matamu. Hilo nimeliona sana katika maisha yangu ya kawaida.

Turudi Edeni.
Edeni haikuhitajika akili yoyote ile isipokuwa ndio mkuu kama jeshini. Ijapokuwa kulikuwa na uhuru wa kusema hapana. Kilichohitajika pale edeni ni kusikia sauti ya Mungu Basi nakuitii. Suala la chakula, sijui mavazi sijui nini Jukumu hilo alilibeba Mungu mwenyewe. Kilichohitajika ni Adam na Hawa kutokula tunda basi.

Tuje kwenye maisha yetu:
Ili uishi katika dunia hii kama peponi basi sharti ni moja usitumie akili yako. Hii ndio kanuni namba moja. Ukitumia akili yako umeumia nakuhakikishia, utahangaika mpaka unakufa huna utakachokipata nafsi ikatulia. Utakuwa tajiri lakini utajiona masikini tuu. Utakuwa mashuhuri mbele za watu lakini utajiona duni. Utagangaika.

Ukitumia akili yako unaruhusu changamoto nyingi zikukabili. Unamruhusu roho hasi ishinde kwa urahisi kwani akili ya mwanadamu inamafungamano na roho hasi kwa kiasi kikubwa. Ukitumia akili unamfukuza Mungu na kujitukuza wewe mwenyewe na kujiona unajua kumbe hujui lolote.

Kuishi Duniani hakuhitaji akili yoyote isipokuwa kutii amri za Mungu. Maisha ya Dunia yapo kwa mfano huu:
Fikiria wewe ni mzazi unaweza kuwa Baba au Mama. Ukiwa na watoto wadogo nadhani unaona jinsi wanavyoishi. Hawahitaji akili kubwa kuendesha maisha yao zaidi ya kutii sheria zako wewe. Kama kusalimia, kusaidia kazi ndogo za nyumbani na kupumzika Basi.

Yesu alituambia huwezi kuurithi ufalme wa Mungu kama hutokuwa kama mtoto mdogo. Ndivyo maisha yalivyo. Lengo la Mungu si sisi kuhangaika na maisha bali kutii sheria zake na kuisikia sauti yake basi. Jinsi unavyotumia akili yako katika kutatua changamoto za maisha ndivyo unavyopoteza furaha yako kwa kiasi kikubwa. Inahitaji akili kunielewa lakini haihitaji akili kuishi duniani.

Siri hii imefichwa na inazidi kufichwa ili watu wataabike. Embu fikiria unaanzisha Mradi wa kuku, Unadhani kuku atahitaji akili gani kuishi kama si kukutegemea wewe.

Kuishi Duniani hakuhitaji akili yako bali utii wako kwa Mungu. Jaribu hii alafu nipe matokeo.
Umetumia akili ktk kuandika Mtiririko wa mawazo uliyoyaandika. Maandishi yanapingana na akili uliyoitumia kuyaandika.
Achana na dhana potofu.
 
Habari wakuu!

Bila shaka mada hii ni fikirishi sana hivyo nahitaji utulivu wako kwani utapata kitu muhimu katika maisha.

Ukitaka uishi vizuri bila shida yoyote hapa duniani basi usitumie akili yako. Huenda hujanielewa, ndio usitumie akili kabisa hapo ndipo utajua kuwa maisha ni matamu. Hilo nimeliona sana katika maisha yangu ya kawaida.

Turudi Edeni.
Edeni haikuhitajika akili yoyote ile isipokuwa ndio mkuu kama jeshini. Ijapokuwa kulikuwa na uhuru wa kusema hapana. Kilichohitajika pale edeni ni kusikia sauti ya Mungu Basi nakuitii. Suala la chakula, sijui mavazi sijui nini Jukumu hilo alilibeba Mungu mwenyewe. Kilichohitajika ni Adam na Hawa kutokula tunda basi.

Tuje kwenye maisha yetu:
Ili uishi katika dunia hii kama peponi basi sharti ni moja usitumie akili yako. Hii ndio kanuni namba moja. Ukitumia akili yako umeumia nakuhakikishia, utahangaika mpaka unakufa huna utakachokipata nafsi ikatulia. Utakuwa tajiri lakini utajiona masikini tuu. Utakuwa mashuhuri mbele za watu lakini utajiona duni. Utagangaika.

Ukitumia akili yako unaruhusu changamoto nyingi zikukabili. Unamruhusu roho hasi ishinde kwa urahisi kwani akili ya mwanadamu inamafungamano na roho hasi kwa kiasi kikubwa. Ukitumia akili unamfukuza Mungu na kujitukuza wewe mwenyewe na kujiona unajua kumbe hujui lolote.

Kuishi Duniani hakuhitaji akili yoyote isipokuwa kutii amri za Mungu. Maisha ya Dunia yapo kwa mfano huu:
Fikiria wewe ni mzazi unaweza kuwa Baba au Mama. Ukiwa na watoto wadogo nadhani unaona jinsi wanavyoishi. Hawahitaji akili kubwa kuendesha maisha yao zaidi ya kutii sheria zako wewe. Kama kusalimia, kusaidia kazi ndogo za nyumbani na kupumzika Basi.

Yesu alituambia huwezi kuurithi ufalme wa Mungu kama hutokuwa kama mtoto mdogo. Ndivyo maisha yalivyo. Lengo la Mungu si sisi kuhangaika na maisha bali kutii sheria zake na kuisikia sauti yake basi. Jinsi unavyotumia akili yako katika kutatua changamoto za maisha ndivyo unavyopoteza furaha yako kwa kiasi kikubwa. Inahitaji akili kunielewa lakini haihitaji akili kuishi duniani.

Siri hii imefichwa na inazidi kufichwa ili watu wataabike. Embu fikiria unaanzisha Mradi wa kuku, Unadhani kuku atahitaji akili gani kuishi kama si kukutegemea wewe.

Kuishi Duniani hakuhitaji akili yako bali utii wako kwa Mungu. Jaribu hii alafu nipe matokeo.
Thanks so much bro, this is what has made the jews so successful in this world, and from the comments i see, many of these people commenting DID NOT UNDERSTAND YOU KABISA, its this way i use my intelligent to understand people, events and such UT i use GODS wisdom to live my life, its that simple, pls for further reading and meditation read and meditate on pslams 119 verse 130 have a very blessed weekend
 
Uzi wako kiongozi naona umegusa gusa vitu bila kuelewa unataka ulete ujumbe gani japo kususdio lako zuri sana, Mwanadamu lazima atumie akili Mungu kampa kila uwezo wa kusimama kumtii kumwamudu na kumtukuza katika kiwambo muhimu sana kinachoitwa UTASHI (hapa labda kama ungesema turudi eden na umzuie adam kula tunda la mti wa kati kati according to records za historia za kimmani)
MY TAKE: Duniani tupo kwenye version 2 ya maisha Version 1 tulifeli eden ambayo ndo tusingetumia akili hapa uso wa dunia akili muhimu sana usipo itumia ndo utaingia hata madhehebu ya pastor feki wanao tumia akili za mwovu shetani RUHUSU NGUVU ZOTE ZITEMBEE MWILINI MWAKO NGUVU YA ROHO (u Mungu ukikusimami) na NGUVU ZA UBONGO ( ambazo Mungu hakuweka hicho kiungo bahati mbaya kama unavyofikili) na kumbuka Mungu katupa nafasi ya kumwabudu kwa haki na uhuru mkubwa sana kwa kutuachia haka kakifaa kanachoitwa ubongo kenye kuchakata taarifa zinazo pambambuniliwa kama akili kulinga na tokeo lake
 
Mungu " wenu mnamsingizia mambo mengi sana " halafu na yeye wala hajali anakula mikausho tu " Mungu kauzu sana Aisee
 
Na Mimi nielekeze ilo tunda naweza kulipenda au
[Q1UOTE="babyfancy, post: 28938531, member: 514282"]Hapo kwenye tunda napenda kweli yaani umenifurahusha sana[/QUOTE]
 
Ni wachache sana watakuelewa ulichomaanisha mkuu joka jeusi.

Asante kwa ujumbe murua.
 
Dahh!Halafu unaweza kuta huyu ni mzazi wa mtu!!!
Habari wakuu!

Bila shaka mada hii ni fikirishi sana hivyo nahitaji utulivu wako kwani utapata kitu muhimu katika maisha.

Ukitaka uishi vizuri bila shida yoyote hapa duniani basi usitumie akili yako. Huenda hujanielewa, ndio usitumie akili kabisa hapo ndipo utajua kuwa maisha ni matamu. Hilo nimeliona sana katika maisha yangu ya kawaida.

Turudi Edeni.
Edeni haikuhitajika akili yoyote ile isipokuwa ndio mkuu kama jeshini. Ijapokuwa kulikuwa na uhuru wa kusema hapana. Kilichohitajika pale edeni ni kusikia sauti ya Mungu Basi nakuitii. Suala la chakula, sijui mavazi sijui nini Jukumu hilo alilibeba Mungu mwenyewe. Kilichohitajika ni Adam na Hawa kutokula tunda basi.

Tuje kwenye maisha yetu:
Ili uishi katika dunia hii kama peponi basi sharti ni moja usitumie akili yako. Hii ndio kanuni namba moja. Ukitumia akili yako umeumia nakuhakikishia, utahangaika mpaka unakufa huna utakachokipata nafsi ikatulia. Utakuwa tajiri lakini utajiona masikini tuu. Utakuwa mashuhuri mbele za watu lakini utajiona duni. Utagangaika.

Ukitumia akili yako unaruhusu changamoto nyingi zikukabili. Unamruhusu roho hasi ishinde kwa urahisi kwani akili ya mwanadamu inamafungamano na roho hasi kwa kiasi kikubwa. Ukitumia akili unamfukuza Mungu na kujitukuza wewe mwenyewe na kujiona unajua kumbe hujui lolote.

Kuishi Duniani hakuhitaji akili yoyote isipokuwa kutii amri za Mungu. Maisha ya Dunia yapo kwa mfano huu:
Fikiria wewe ni mzazi unaweza kuwa Baba au Mama. Ukiwa na watoto wadogo nadhani unaona jinsi wanavyoishi. Hawahitaji akili kubwa kuendesha maisha yao zaidi ya kutii sheria zako wewe. Kama kusalimia, kusaidia kazi ndogo za nyumbani na kupumzika Basi.

Yesu alituambia huwezi kuurithi ufalme wa Mungu kama hutokuwa kama mtoto mdogo. Ndivyo maisha yalivyo. Lengo la Mungu si sisi kuhangaika na maisha bali kutii sheria zake na kuisikia sauti yake basi. Jinsi unavyotumia akili yako katika kutatua changamoto za maisha ndivyo unavyopoteza furaha yako kwa kiasi kikubwa. Inahitaji akili kunielewa lakini haihitaji akili kuishi duniani.

Siri hii imefichwa na inazidi kufichwa ili watu wataabike. Embu fikiria unaanzisha Mradi wa kuku, Unadhani kuku atahitaji akili gani kuishi kama si kukutegemea wewe.

Kuishi Duniani hakuhitaji akili yako bali utii wako kwa Mungu. Jaribu hii alafu nipe matokeo.
 
Moja ya ujinga wa kuelewa vibaya mambo ya imani. Unajifungia ndani unaomba tu kumbe unatakiwa utafute pia, na kubisha hodi sehemu moja na nyingine mpaka ufanikiwe. Soma mathayo 7:7-11. Mungu ana hangaika na ndege na maua ya kondeni kuyalisha na kuyapendezesha. Lakin mwanadamu pamoja na uthamani wake kwa Mungu amepewa utashi na akili ya kutafuta, kuchagua na kufanya maamuzi sahihi. Sio ukae ndani ufuate neno la Mungu alafu Mungu apikie woooote dunia nzina awape chakula BIG BIG NOOO.


Hizo ndizo imani mfuu
 
Back
Top Bottom