Kuishi Duniani hakuhitaji Akili (Siri iliyojificha)

Kuishi Duniani hakuhitaji Akili (Siri iliyojificha)

Si tumepewa akili ili tuweze kuishi kulingana na mazingira na utashi... sasa unaposema hivyo kutojifikirisha maana yake ni kujitenga na utafutaji wa maarifa zaidi...
Sigara bwege ni noumaa....
 
Sema ukimtii Mungu anakupa akili bora zaidi ili ule kiulaini kwa hiyo utatumia akili sawa na wenzio ila wao workdone itakuwa zero, so its a matter of first thing first. Tii kwanza.
 
Kuna kitu kizuri ulikua unataka kuandika ila umeshindwa kukielezea vizuri, hata hiki ulichokiandika umetumia akili(matumizi mazuri ya akili). Akili yako unaweza kuitumia vizuri au vibaya, hata kufuata mapenzi ya Mungu ni matumizi ya akili(kwa wale wanaoamini uwepo wa Mungu). Unaweza kuwa vyovyote unavyopenda au kupata chochote unachotaka kama utaweza kuiamuru akili yako kufanya hivyo na ukaamini kwenye kile ulichoamuru akili yako kufanya(subconcious mind). Hivyo basi mtu wa kwanza kumsifia au kumlaani kwa matumizi mabaya ya akili ni wewe mwenyewe. You attracts the things you think most(law of attraction)
 
Aisee mi mwenyewe hapa naandika bila kutia akili
 
Mungu kampa mwanadamu Akili ili azitumie kutatua changamoto zake katika nyanja zote yaani za kiroho na kimwili. Hata maandiko yanawakumbusha wanaume kuishi na wake zao kwa AKILI, sasa wewe usiitumie akili uliyopewa uone kitachokutokea
 
Back
Top Bottom