Kuishi chumba kimoja na mkeo na kaka yako

Kuishi chumba kimoja na mkeo na kaka yako

Habari wana JF,

Unaishi wewe na mkeo kwenye chumba kimoja, kaka yako kutoka kijijini akaja kutafuta maisha unaishi naye humo kwenye chumba kimoja na ni mwaka sasa umepita toka aje.

Tuambizane ukweli jamani ni sahihi hii?

Kuna mapenzi ya kweli hapo?
Ukiamua kuoa umeamua kuwa na familia, kwanini ukae chumba kimoja. Mambo ya aibu mengine
 
Sasa chumba kimoja mnaishije jamani. Bora ungekuwa haujaoa.
 
Habari wana JF,

Unaishi wewe na mkeo kwenye chumba kimoja, kaka yako kutoka kijijini akaja kutafuta maisha unaishi naye humo kwenye chumba kimoja na ni mwaka sasa umepita toka aje.

Tuambizane ukweli jamani ni sahihi hii?

Kuna mapenzi ya kweli hapo?
navuta picha hayo maisha nashinndwa kupata uhalisia kwamba hata huo mwaka umemaliza vipi
 
Wote kuna shida...toka mwanzo kumkaribisha huku wakijua wanachumba kimoja
 
Mapenzi ya kweli kati ya nani a nani? wewe na kaka yako au we na mkeo? Kwani analima lami mwaka mzima ashindwe kupanga haa chumba cha 30 kaja kutafuta maisha au kutembea?
 
Daaah! aisee huyo kaka kama kakaa mwaka mzima akashushwe milembe na geti lifungwe.
 
Mimi naona huyo kaka ndio punguani, mwaka bado yupo tu na mazingira yalivyo anayaona. Maana dogo akimfukuza ataenda kupeleka/kupakaza uongo kijijini kwa ndugu na jamaa balaa. Kuna makabila ni shida.
 
hapo lazima amle tuu huyo mwanamke, hapana huwezi kuishi na toothpick mdomoni siku nzima lazima utaitafuna tuu au uimong'unye
 
Haya maisha niliyaona kwa Wanigeria wakikaribishana London. Wanaishi chumba kimoja kaka, shemeji, mtoto na mgeni. Inabidi shemeji atafutiwe kazi ya usiku, wakati anarudi kaka na shemeji wanatoka na mtoto anaenda shule. Hali ni ngumu lakini kuliko ndugu yako alale barabarani inabidi umsaidie.

Mgeni inabidi awe na akili za ziada, weekend kama wote hawaendi kazini, mgeni analala kwenye sofa. Ukienda bafuni unabeba vifaa vyote unavyohitaji kubadili. Baada ya chai lazima uelewe hawa ni wana ndoa, toka kazuge mtaani unarudi jioni.

Msiishi hivyo kwa muda mrefu, mgeni akipata mshahara wa kwanza anatafuta chumba chake.
 
Haya maisha niliyaona kwa Wanigeria wakikaribishana London. Wanaishi chumba kimoja kaka, shemeji, mtoto na mgeni. Inabidi shemeji atafutiwe kazi ya usiku, wakati anarudi kaka na shemeji wanatoka na mtoto anaenda shule. Hali ni ngumu lakini kuliko ndugu yako alale barabarani inabidi umsaidie.

Mgeni inabidi awe na akili za ziada, weekend kama wote hawaendi kazini, mgeni analala kwenye sofa. Ukienda bafuni unabeba vifaa vyote unavyohitaji kubadili. Baada ya chai lazima uelewe hawa ni wana ndoa, toka kazuge mtaani unarudi jioni.

Msiishi hivyo kwa muda mrefu, mgeni akipata mshahara wa kwanza anatafuta chumba chake.
Mkuu bado upo huko au umerudi kwa jpm
 
Back
Top Bottom